ขอคำแนะนำพี่ๆtantalum ทุกคนด้วยค๊าบบบบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำพี่ๆtantalum ทุกคนด้วยค๊าบบบบ

Junior Member stoner's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำพี่ๆtantalum ทุกคนด้วยค๊าบบบบ

สวัสดี พี่ๆtantalum

คือ ตอนนี้ ผมมี cb125 อยู่ ที่หาดใหญ่อ่ะครับ

แล้ว ผมมาเรียน ที่ มอ.ภูเก็ต

อยากจะ หาร้าน อะไหล่ กับร้านซ่อม อ่ะครับ

พี่ๆ ช่วย แนะนำ ร้าน ดีๆ หน่อยนะครับ ร้าน อะไหล่ไม่ ทราบว่ามี มั้ยครับที่นี้

จะเอา มา เดือน ตุลานี้แล้วอ่ะครับ วังว่าคงทันงานลอย กระทง อ่ะครับ เพราะ แต่งเปลี่ยน แนว เป็น ค่าเฟ่ อ่ะครับ ร้านชุบ ทำสี ปักเงา เก็บงานเก่า มี ที่ไหนมัง้ครับ

ช่วยแนะนำ ด้วยนะครับ

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ stoner อ่านข้อความ
    สวัสดี พี่ๆtantalum

คือ ตอนนี้ ผมมี cb125 อยู่ ที่หาดใหญ่อ่ะครับ

แล้ว ผมมาเรียน ที่ มอ.ภูเก็ต

อยากจะ หาร้าน อะไหล่ กับร้านซ่อม อ่ะครับ

พี่ๆ ช่วย แนะนำ ร้าน ดีๆ หน่อยนะครับ ร้าน อะไหล่ไม่ ทราบว่ามี มั้ยครับที่นี้

จะเอา มา เดือน ตุลานี้แล้วอ่ะครับ วังว่าคงทันงานลอย กระทง อ่ะครับ เพราะ แต่งเปลี่ยน แนว เป็น ค่าเฟ่ อ่ะครับ ร้านชุบ ทำสี ปักเงา เก็บงานเก่า มี ที่ไหนมัง้ครับ

ช่วยแนะนำ ด้วยนะครับ
    ทักทายครบผม ว่าแต่ชื่อรัยอ่า

พี่แนะนำน่ะว่า ให้ซื้ออะไหล่มาจากหาดใหญ่เลยดีกว่า

ตัวไหนขาดก้อสั่งจากหาดใหญ่เลย

ส่วนร้านประกอบเด๋วลองหาให้ จะได้ไม่โดนฟัน

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Senior Member ae_phuket's Avatar
    สถานที่
    ★T@nt@lum_Phuket ★
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    ทักทายครบผม ว่าแต่ชื่อรัยอ่า

พี่แนะนำน่ะว่า ให้ซื้ออะไหล่มาจากหาดใหญ่เลยดีกว่า

ตัวไหนขาดก้อสั่งจากหาดใหญ่เลย

ส่วนร้านประกอบเด๋วลองหาให้ จะได้ไม่โดนฟัน

ชัดเจน

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae_phuket อ่านข้อความ
    ชัดเจน

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Bookmarks