ขอเชิญร่วมงานpaphu classic forever friends # 3 - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานpaphu classic forever friends # 3

Junior Member surnsak's Avatar
    สถานที่
    ท่ามะกา คลาสสิก กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ไว้เจอกันคร๊าบ ผมอยู่แค่ท่ามะกา นี่เอง
    I Reggar Ska
    THAILAND ORIGINAL ******

surnsak@hotmail.com

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

นาป่าก้อน่าจะไปนะครับem99
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    นาป่าก้อน่าจะไปนะครับem99

/\3

BIKE HERO DISCO POWER.

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ surnsak อ่านข้อความ
    ไว้เจอกันคร๊าบ ผมอยู่แค่ท่ามะกา นี่เอง
    ผมซุ่มกันที่ท่าไม้ครับ ปั๊มแก๊สรั้วเขียวๆอ่ะจ้า /\3
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ขอเชิญร่วมงานpaphu classic forever friends # 3

ตอน เราชาวสองล้อสามัคคีทั่วไทยปันน้ำใจให้น้อง

สร้างความสามัคคีโดย

ชมรมรถโบราณ ปะผุ คลาสสิค

ณ โรงเรียนวัดโพธิ์บัลลังก์ ต.คุ้งพยอม อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี

ระหว่างวันที่ 12 – 13 ธันวาคม 2552

วันที่ 12 ธันวาคม 2552

09.00 น. เริ่มลงทะเบียนเข้างาน รับของที่ระลึก

12.00 น. ให้แต่ละกลุ่มส่งตัวแทนร่วมกิจกรรมเพื่อสานสัมพันธ์ และสร้างความสามัคคี

14.00 น. เปิดรับสมัครรถที่จะส่งเข้าประกวดตามประเภทต่าง ๆ ดังนี้ (ค่าสมัครคันละ 50 บาท)

1. รถผู้ชายสูบนอนเดิม ไม่เกิน 150 ซีซี

2. รถผู้ชายสูบนอนเดิม ไม่จำกัดซีซี

3. รถผู้ชายตระกูล cg jx wing ประเภทเดิม

4. รถผู้ชายตระกูล cg jx wing ประเภทสวยงาม

5. รถผู้ชายสวยงาม 250 ซีซีขึ้นไป

6. รถผู้หญิงบังลมเดิม

7. รถผู้หญิงบังลมสวยงาม

8. มินิล้อเล็กสวยงาม

9. รถเก่าทรงคุณค่า

10. Scooter

11. คลาสสิคความคิดสร้างสรรค์ ( แนวแฟนซี )

12. บู้บี้

17.30 น. เชิญร่วมรับประทานอาหาร

18.30 น. เริ่มกิจกรรมบนเวที

- ประธานกล่าวเปิดงาน

- ประกาศผลและมอบรางวัลในการประกวดรถประเภทต่าง ๆ

- พบกับวงดนตรีสุดมันส์ในแนวที่ทุกคนชื่นชอบ

- มอบรางวัลมามากที่สุด(นับจากการลงทะเบียน)และมาไกลที ่สุดมี 3 รางวัลเหนือ,อีสาน,ใต้

- ประมูลของที่ระลึก และมอบของที่ระลึก

- ปิดท้ายด้วยดนตรีสุดมันส์แนว สกา เรกเก้

24.00 น. ผักผ่อนตามอัธยาศัย

วันที่ 13 ธันวาคม 2552

07.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้า

08.00 น. มอบรายได้จากการจัดงานให้กับตัวแทนโรงเรียนต่าง ๆ ในถิ่นทุรกันดาร

08.30 น. ร่วมกันถ่ายรูปเป็นที่ระลึก

หมายเหตุ ! ท่านใดกลุ่มใดที่ก่อเหตุทะเลาะวิวาทและความวุ่นวายใน งานเราจะให้ท่านออกค่าใช้จ่ายในงานทั้งหมด

- ค่าลงทะเบียนท่านละ 100 บาท และรับของที่ระลึก

- กรุณานำอุปกรณ์พักแรมมาด้วย ( เต็นท์ )

สอบถามรายละเอียดได้ที่ : คุณโด่ง 085 - 8226980

คุณโอ 084 – 7303531

คุณเกด 081 - 0192691

รับประกันความสนุกโดย ทีมงาน ปะผุ คลาสสิค และนิตยสาร classic rider

งานดีน่าสนับสนุน
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member CHAI NONGBUA CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Nongbua Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โทษทีพี่ แฮะ ๆ

นึกว่าเป็นพี่ผมซะงั้น ไงงานนี้ไม่พลาดแน่พี่ ไปกันเยอะอยู่พี่ งานนี้ผมมีเซอร์ไพร์พี่แน่นอนem97

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CHAI NONGBUA CLASSIC อ่านข้อความ
    นึกว่าเป็นพี่ผมซะงั้น ไงงานนี้ไม่พลาดแน่พี่ ไปกันเยอะอยู่พี่ งานนี้ผมมีเซอร์ไพร์พี่แน่นอนem97

ขอสาวฝั่งลาวที่ชัยบอกซักคนก็ดีนะ

อิอิ

Senior Member CHAI NONGBUA CLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Nongbua Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน upเด้อ

สบายดีหลวงพระบาง +555 ขอที่อยู่พี่ด้วยส่งมาที่ Mail ผมเลยพี่ แล้วอย่าลืมที่ขอนะพี่ขอบคุณคร้าบ

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CHAI NONGBUA CLASSIC อ่านข้อความ
    สบายดีหลวงพระบาง +555 ขอที่อยู่พี่ด้วยส่งมาที่ Mail ผมเลยพี่ แล้วอย่าลืมที่ขอนะพี่ขอบคุณคร้าบ

ไม่ลืมแน่นอนว่างส่งให้เลยครับ

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกเสียง ทุกข้อความ ทุกกลุ่ม ทุกชมรม

เจอกันแน่นอนครับ

ขอบคุณ
    0

upคับผม

Member budddygig's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรักอิสระ/ชมรมรถโบราณสองล้อโพนทอง Roi - Et
    ขอบคุณ
    0

Talking ไปแน่นอนคับ

em97แล้วเจอกันคับพี่โอ

ไปแน่นอนem97

อยากลืมเอาเป็ดไว้ให้ด้วยนะ

อิ อิ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ budddygig อ่านข้อความ
    em97แล้วเจอกันคับพี่โอ

ไปแน่นอนem97

อยากลืมเอาเป็ดไว้ให้ด้วยนะ

อิ อิ

ยินดีคับ

แต่ใครเนี่ยรายงานตัวด้วยคับ

Senior Member Show Laos's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road
    ขอบคุณ
    0

..พี่โอปีนี้ถ้าผมไปเหล้า.เมีย เพียบป่าว555แขนยังไม่หายดีแต่ไงจะไปให้ได้นะพี่..

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Show Laos อ่านข้อความ
    ..พี่โอปีนี้ถ้าผมไปเหล้า.เมีย เพียบป่าว555แขนยังไม่หายดีแต่ไงจะไปให้ได้นะพี่..

จัดไปไอน้องตุน

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks