รถทำใหม่หมดแล้ว สภาพดีพร้อมใช้ ของครบ ภาษีครบ ทะเบียนชื่อผมเอง ต้องการแลกรถ บีเอ็ม ตัวไหนก็ได้ หรือรถรุ่นอื่นๆถ้าน่าสนใจ ขอเป็นรถโซนยุโรป ขอแบบมีทะเบียนนะครับ แลกอย่างเดียวนะครับ ไม่ขาย ถ้าใครสนใจยินดีส่งรูปให้ดู หรือใครจะโพสรูปไว้ก็ได้ครับ ส่วนต่างตามความเหมาะสมนะครับ ไม่ใช่พ่อค้า ส่งรูปมาที่ [email protected]
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน