เชิญร่วมงานพิธีมงคลสมรส - หน้า 2

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงานพิธีมงคลสมรส

Member onepen987654's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent สู้ๆ

ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง ทุกท่านที่ไปร่วมงานมงคลของผม แล้วคอยดูรูปกันนะ (ขอดูด้วยนะน้องปอจ๋า ) อิอิ...

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onepen987654 อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง ทุกท่านที่ไปร่วมงานมงคลของผม แล้วคอยดูรูปกันนะ (ขอดูด้วยนะน้องปอจ๋า ) อิอิ...
    พี่โจ...พอดีตอนนี้น้องสาวพี่มันโดนหมาแก่กัดว่ะ

เดี๋ยวจะ write CD ไปให้...แล้วกันนะพี่นะ

ภาพมันเยอะขนาด

ปล.ช่วงนี้ต้องปฐมพยาบาลเมียผมก่อนครับพี่-น้อง
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui_c65 อ่านข้อความ
    พี่โจ...พอดีตอนนี้น้องสาวพี่มันโดนหมาแก่กัดว่ะ

เดี๋ยวจะ write cd ไปให้...แล้วกันนะพี่นะ

ภาพมันเยอะขนาด

ปล.ช่วงนี้ต้องปฐมพยาบาลเมียผมก่อนครับพี่-น้อง
    พี่ตั๋มนะ ลงให้ดูบ้างก็ได้นะ รูปงาน โจนะ เอาตอนมนุษย์แกลบ ทำท่าสุด ๆ นะ อยากดู 5555
    แล้วจะทำอะไรเรื่องนั้นก็ใจเย็น ๆ ล่ะ ถ้ายังไม่จบกัน แล้วพี่จะระลึกความจำให้ อีกที
    พี่กลัวคนที่บ้านระเบิด ต้องคอยกำกับไว้ ไม่ยังงั้นเกิด ลาก.........ออกมาใช้ มันจะหยุดไม่อยู่
    ยิ่งมีฉายา (ปุ๊ระเบิดขวด) ล้อเล่นน่า........ ใคร ๆ ก็รู้ว่าเวลามีเรื่องขึ้นมา เอาไม่อยู่ จริง ๆ
    เราและทุกคนรู้อยู่แก่ใจ ใครทำยังงัยก็ต้องได้ผลตามที่เขาทำ พี่เชื่ออย่างนั้น เก็บสมองเราเอาไว้คิดถึงเรื่องไปเขาค้อ......ดี..... .ก่า นะจ๊ะ

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคน ครับสำหรับเค็กวันเกิดครับ อยากดูรูปครับ ขอคุณครับ.................
    ความรักทําให้คนตาบอด

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent สู้ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วงการน่าเบื่อ อ่านข้อความ
    พี่ตั๋มนะ ลงให้ดูบ้างก็ได้นะ รูปงาน โจนะ เอาตอนมนุษย์แกลบ ทำท่าสุด ๆ นะ อยากดู 5555
    แล้วจะทำอะไรเรื่องนั้นก็ใจเย็น ๆ ล่ะ ถ้ายังไม่จบกัน แล้วพี่จะระลึกความจำให้ อีกที
    พี่กลัวคนที่บ้านระเบิด ต้องคอยกำกับไว้ ไม่ยังงั้นเกิด ลาก.........ออกมาใช้ มันจะหยุดไม่อยู่
    ยิ่งมีฉายา (ปุ๊ระเบิดขวด) ล้อเล่นน่า........ ใคร ๆ ก็รู้ว่าเวลามีเรื่องขึ้นมา เอาไม่อยู่ จริง ๆ
    เราและทุกคนรู้อยู่แก่ใจ ใครทำยังงัยก็ต้องได้ผลตามที่เขาทำ พี่เชื่ออย่างนั้น เก็บสมองเราเอาไว้คิดถึงเรื่องไปเขาค้อ......ดี..... .ก่า นะจ๊ะ
    ก๊าป ....ป้า

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

Angry จ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onepen987654 อ่านข้อความ
    ก๊าป ....ป้า
    ซะงั้นเลย นะ หลาน

ขอบคุณ
    0

วันอาทิตย์จะลงรูปงานแต่งให้ดูนะ (กล้องพี่โจนะ)
    ขอบคุณปุ้ยช่างกล้องโบราณ น้องเอกตัวแทนกลุ่มสาธุก็มา พี่เล็กทุเรียน พี่หนุ่มล้อหมุน ตู่อ้วนก็ไป มิตรภาพที่ดีวะ

Bookmarks