ขายเสื้อยืด ผ้าบาง 50/50 ครับ (มีมาเรื่อยๆ)

ชื่อกระทู้: ขายเสื้อยืด ผ้าบาง 50/50 ครับ (มีมาเรื่อยๆ)

มาตรฐาน ขายเสื้อยืด ผ้าบาง 50/50 ครับ (มีมาเรื่อยๆ)

สนใจตัวไหน หรือ ต้องการรายละเอียดเพิ่ม

ติดต่อ สอบถามได้ครับ 081-1931519 เบิร์ด ครับ ติดต่อหลังเที่ยงนะครับ

****************update หน้า 5 ครับ*********************

ตัวที่ 1 Size L เดิมๆ ไม่แก้ทรง 90 บาท ครับ

ตัวที่ 2 Size M แก้ทรงมาแล้วครับ 60 บาทครับ Made in Mexico

ตัวที่ 3 Size L เดิมๆไม่แก้ทรง ตัวนี้ผ้า 100% ครับ แต่ผ้าบางมาก เหมือน ผ้า 50/50 100 บาทครับขายแล้วครับ ขอบคุณ thaiscooter ครับ

สกรีนเป็นกากเพชรครับ

ตัวที่ 4 Size L เดิมๆ ไม่แก้ทรง 220 บาท Made in USA

ตัวที่ 5 Size XL เดิมๆ ไม่แก้ทรง 150 บาท Made in USA (ผ้าบางมาก) ขายแล้วครับ ขอบคุณ thaiscooter ครับ

สกรีนมีรอยแตกนิดนึง

ตัวที่ 6 Size L เดิมๆ ไม่แก้งทรง 80 บาท

ตัวที่ 7 Size M แก้ทรงมาแล้วครับ 60 บาท

ตัวที่ 8 Size M แก้ทรงมาแล้วครับ 60 บาท Made in USA

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdcrazy : 26-12-2009 เมื่อ 21:56

soygoy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ได้มาป่วนนะครับ

แถวบ้านเราอ่ะ..เสื้ออย่างนาย(แก้ทรง)ขายตัวละ30บาทเ องครับผ้าบางด้วยและก็ เมด อิน usa เหมือนกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soygoy อ่านข้อความ
    แถวบ้านเราอ่ะ..เสื้ออย่างนาย(แก้ทรง)ขายตัวละ30บาทเ องครับผ้าบางด้วยและก็ เมด อิน usa เหมือนกัน
    มาโพสงี้ ต้องการอะไรหรอครับ ?

ถ้าแถวบ้านคุณราคาแค่ 30 บาท คุณก็ไปซื้อมาใส่สิครับ มาบอกอะไรผมละ ผมไม่ต้องการรู้

หรือคุณต้องการที่จะเข้ามาปั่นราคา ?

คนอื่นเค้าจะซื้อ หรือ ไม่ซื้อ ก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคนครับ
    ถ้าเค้าพอใจกับสินค้าตัวนั้นๆกับราคานั้นๆ เค้าก็จะซื้อไปเอง
    หรือถ้าเค้าไม่พอใจก็ไม่ซื้อก็แค่นั้น

คุณเข้ามาทำงี้มันสื่อว่าคุณต้องการเข้ามาปั่นราคา? หรือ ต้องการอะไรกันแน่?

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ birdcrazy อ่านข้อความ
    มาโพสงี้ ต้องการอะไรหรอครับ ?

ถ้าแถวบ้านคุณราคาแค่ 30 บาท คุณก็ไปซื้อมาใส่สิครับ มาบอกอะไรผมละ ผมไม่ต้องการรู้

หรือคุณต้องการที่จะเข้ามาปั่นราคา ?

คนอื่นเค้าจะซื้อ หรือ ไม่ซื้อ ก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคนครับ
    ถ้าเค้าพอใจกับสินค้าตัวนั้นๆกับราคานั้นๆ เค้าก็จะซื้อไปเอง
    หรือถ้าเค้าไม่พอใจก็ไม่ซื้อก็แค่นั้น

คุณเข้ามาทำงี้มันสื่อว่าคุณต้องการเข้ามาปั่นราคา? หรือ ต้องการอะไรกันแน่? Ts04
    เราก็แค่อยากจะบอกนายว่า...เราว่านายขายแพงไปเท่านั้ น..ไม่ได้จะมาปั่นราคาอะไรหรอกครับ...จริงๆนะไม่ได้ป ระสงค์ร้ายอะไรเลย...แต่อยู่ๆเราจะไปบอกนายว่าเสื้อน ายมันแพงไปก็ไม่ได้เราก็เลยยกตัวอย่างครับ
    ขอโทษทีนะตอนแรกกะว่าจะไม่บอกแล้ว...แต่มันอดไม่ได้

ความพอใจ มันก็ขึ้นอยู่กับผู้ซื้อ - ผู้ขาย . . .em98

บางกระทู้ขายแพงกว่าผมอีก ทำไมคุณไม่ไปบอกเค้าละ ??em99

ผมไม่ได้ต้องการโก่งราคาไว้สูงๆเลย

ใครต้องการต่อราคาตัวไหนก็ต่อได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

ขอโทษครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soygoy อ่านข้อความ
    ขอโทษครับ...

ครับ ผมก็ขอโทดเช่นกัน

zid's Avatar
    สถานที่
    air 44
    ขอบคุณ
    0

ดันให้ครับ

เสื้อสวยครับ ช่วยกันซื้อช่วยกันขายครับ

เสื้อสามส่วน(แขนเสื้อสีกรม) Size M แก้ทรงมาแล้ว รอบอก 19.5 นิ้ว Made in USA 120 บาทครับ ขายแล้วครับ ขอบคุณ thaiscooter ครับ

Size XL เดิมๆ ไม่แก้ทรง Made in USA 90 บาท

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdcrazy : 17-12-2009 เมื่อ 18:08

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

เสื้อSize XL เดิมๆ ไม่แก้ทรง Made in USA 150 บาท ผ้าบาง50มัยคับ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

มาดันให้(แทนคำขอโทษ)...ที่จริงนายไม่ต้องขอโทษเราเล ย..จริงๆนะ...เรามันจุ้นเอง....ต่อจากนี้เราไม่พูดถึ งเรื่องนั้นแล้วเน๊อะ..เป็นเพื่อนกันดีกว่า...อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jack516 อ่านข้อความ
    เสื้อSize XL เดิมๆ ไม่แก้ทรง Made in USA 150 บาท ผ้าบาง50มัยคับ
    ผ้าบางครับ
    โทดทีครับ ลืมถ่ายป้ายด้านหลังให้ดู เด๋วอัพรูปให้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zid อ่านข้อความ
    ดันให้ครับ

เสื้อสวยครับ ช่วยกันซื้อช่วยกันขายครับ
    ขอบคุณครับem97

มาดันให้(แทนคำขอโทษ)...ที่จริงนายไม่ต้องขอโทษเราเล ย..จริงๆนะ...เรามันจุ้นเอง....ต่อจากนี้เราไม่พูดถึ งเรื่องนั้นแล้วเน๊อะ..เป็นเพื่อนกันดีกว่า...อิอิ
    ไม่เป็นไรหรอกครับ ฮ่าๆ

เป็นมิตรต่อกัน ดีกว่าเป็นศัตรู ครับ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

เอ้าดันๆๆๆ

Bookmarks