รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับโรบินฮู้ดครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับโรบินฮู้ดครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับโรบินฮู้ดครับ

คือผมไปเจอจักรยานโรบินฮู้ดมาเป็น 26 หญิงมีเกียร์สเตอร์มี่ ล้อดันล็อป
    เพลทเป็นรูปคนคิงธนู สีน่าจะเดิมเพราะยังดูบางๆอยู่เจ้าของแขวนไว้ที่ฝาบ้ าน
    เขาขาย 2500 แพงหรือเปล่าครับถ้าจะซื้อมาปั้นต่อน่ะครับ
    รูปไม่กล้าถ่ายของเขามากลัวราคาขึ้นน่ะครับ แต่บ้านนี้มีรถหลายคัน
    เป็นซากมั่ง ขี่ได้มั ส่วนใหญ่เป็นฮัมเบอร์จอดจนปลวกขึ้น สนิมกรัง
    ก็มีเคยต่อราคาเขาไม่ยอมเขาบอกว่าเอาไว้มันก็ไม่ขอข้ าวกิน
    เซ็งเลยem99เลยอยากรู้ราคาที่เหมาะสมอ่ะครับว่าราคาไ หนควรจะ
    เหมาะกับรถคันนี้ครับ

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

Smile ราคาขึ้นอยู่กับ....

ความพอใจน่ะครับ...คุณต้องตัดสินใจเอง..ถ้าชอบก็รับม าเลย..ผมซื้อโรบินฮูดมา 6 ปี ก็ราคา 2000 เพลท อลูมิเนียมด้วยซ้ำ..ราคานี้ถ้าของโดยร่วมแล้วใช่ของแ ท้เยอะ..ก็น่าสนน่ะครับ..คุณชอบหรือเปล่า..ครับ..( ถามใจตัวเองก่อน ) ถ้าเป็นผม..ใจมันก็เริ่มสั่นแล้วเพราะจะได้ลุ้นว่าจะ ได้อะไหล่แท้อะไรบ้าง...เมื่อเร็วนี้..ได้ราเล่.26.. ชาย...แต่ของกระจายอยู่ในตะกร้า เจ้าของรื้อออกมาหมด..ดูแล้วได้ไฟปั่นบอช..ไฟท้ายลูก ัส..กุญแจรหัส..โครงรุ่นรอกใต้อาน..ได้ค่อนข้างครบรา คา 2500..ยังเอา..ตัดสินใจเองน่ะครับ..ขอบคุณครับ..em98
    ขอให้พระคุ้มครอง

Senior Member ฮัมเบ้อ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไมคุณสิงห์เหนือ หาของซื้อของได้ราราเบาๆ ถูก ๆ ใจ ดีจัง
    เงินทองของมายา ข้าวปลาเป็นของจริง
    ฝนตกไม่ต้อง ฟ้าร้องไม่ถึง
    โลกพร่องอยู่ เปนธรรมดา

Member TORZA150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีพี่เขาบอกมาว่าต้องดูอุปกรณอื่นๆว่ามีอะไรบ้างครับ
    แต่ถ้าเราชอบก็ซื้อเถอะครับมันจะได้มีเจ้าของใหม่ดีก ว่าให้ปลวกขึ้น.......

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับถ้าชอบก็เอาเลยครับ แหมนึกสภาพว่าถ้าได้มาวันแรกคงนอนไม่หลับเลยละครับ
    555แต่อย่าถีบแบบหักโหมเกินครับเดี๋ยวหัวเข่าสั่นๆจะ อดทำอย่างอื่นนะ
    ครับ55(เล่นบอล9ล9)

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ลองประเมินดูครับว่าต้องหาอะไหล่เพิ่มเติมอีกกี่บาทร ถถึงจะสมบูรณ์และปั่นได้ (อันนี้ไม่ใช่ของตกแต่งรถนะครับ) ส่วนราคานี้ก็คิดว่าพอรับได้ ส่วนเกียร์ที่ติดล้อมาลองเช็คดูครับว่าใช้ได้มั้ย ประเมินเผื่อซ่อมเกียร์ด้วย หรือจะปั่นเล่นเกียร์เดียวไปก่อนก็ก้ได้ ลองหาข้อมูลและคิดดูครับ ชอบแล้วเหตุผลอื่นๆก็ตามมาเอง
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Bookmarks