ใครว่ะ....แมร่ง สาดดดดดดดดดด - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ใครว่ะ....แมร่ง สาดดดดดดดดดด

Member beer_zab_za's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unique อ่านข้อความ
    ให้ดูหมีตัวที่ไหน
    เซลโตโยต้า
    ฝึกงานที่เรือนจำ
    หรือตัวชื่อ...บ........
    มีหมีเป็นคลอกๆเลยรวยจังนะ
    แบ่งพี่ซักตัวดิ เอาตัวสำรองอะ

ที่โน่นหมีดำกลิ่นแรงป่าว

ผมต้องกาน คนที่รักหมีจิงๆ ครับ

หากไม่รักจิง หากไม่มีเวลา อย่าเลยครับ

ส่วนเรื่องหมีดำกลิ่นแรงไหม มันอธิบายเปงคำพอดไม่ได้ครับ ขอโทษด้วย อิอิ ts01

รู้แต่ ชอบครับ ชอบทุกหมี

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

แย้วหายแย้วดีใจด้วยไอ้น้องรัก...

ฝากถ่ายรูปงานภูเก็ตด้วยนะ ไม่ได้เข้ามานาน เอาแต่ออกทริป โทษที
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member oak_ey's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Moter Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ superfast_64k อ่านข้อความ
    ขอให้คุณโอ๊คหายไว้ๆนะครับ.......ขอให้หายวันหายคืนน ะครับ....จากใจชาวถังเหล็ก.....ดูแลสุขภาพด้วยครับ
    ขอบคุณครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zoom_zoom อ่านข้อความ
    หายเร็วๆ น่ะน้าโอ้คคค จังซีลอน รออยู่ ครับ
    คงไม่ได้ไปว่ะ เซงเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ

ปาฏิหารอารัยอิน้า

นา-รก ไม่ต้องการแกต่างหาก โหะๆๆ(ล้อเล่นนะ เด๋วเสียกะลังใจ คริๆ)

พวกชั้นรอแกอยู่ที่ภูเก็ตนะ ฮิกๆ
    em97
    รอก่อนแล้วกันแก ช่วงนี้คงงดหลายอย่าง ไว้สังขารฟิตเต็มร้อยเมื่อไหร่เจอกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jame555 อ่านข้อความ
    น้าโอ้กครับหายเร็วๆ bmx รออยู่ครับตอนนี้เสร็จแล้ว 4 คัน นะ แก็ง bmx รออยู่ครับ เร็วๆหน่อย

cheerleadercheerleadercheerleadercheerleader
    ก็รอใครจะประกอบให้เนี้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bank99 อ่านข้อความ
    ** เมื่อเรายังมีชีวิตอยู่ในรูปมนุษย์ ก็ควรสร้างกรรมดีให้มากเข้าไว้

เงินทอง ทรัพย์สินนอกกาย พอเราจบชีวิตในรูปมนุษย์ก็มิใช่พาไปได้

เมื่อเราตายไปยมบาลท่านจะไม่ถามว่า เมื่อมีชีวิตเอ็งมีเงินทองมากมายแค่ไหน

แต่ท่านจะถามว่าเมื่อมีชีวิตอยู่เอ็งสร้างกรรมดีไว้แ ค่ไหน... ** by bank99

วันนี้ขอมาแบบหลักการนิดนึงนะ ผมก็เพิ่งคิดได้ และเข้าถึงธรรมมะมากขึ้น

ตอนพา ยาริส กลิ้งพลิก 3ตลบ ตกลงไปในคู นี่แหละคับ...
    สัจธรรมเข้าถึงแล้วหรอท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer_zab_za อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ กลับบ้านได้แล้ว ไวจิงๆ

ดีใจด้วยครับ เรื่องเหล้าเบียร์อะงดได้

เสียดายจัง พี่ต้องพักฟื้น ผมจะฝากพี่ดูแล หมี แทนผมซัก สองเดือน พี่จะว่ายังไงครับ ร่างกายคงไม่พร้อม อิอิ
    ช่วงนี้เวลามีเยอะ ไงก็แบ่งมาให้พี่ดูแลก็ได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unique อ่านข้อความ
    ให้ดูหมีตัวที่ไหน
    เซลโตโยต้า
    ฝึกงานที่เรือนจำ
    หรือตัวชื่อ...บ........
    มีหมีเป็นคลอกๆเลยรวยจังนะ
    แบ่งพี่ซักตัวดิ เอาตัวสำรองอะ

ที่โน่นหมีดำกลิ่นแรงป่าว
    โห...ลุงของลุงก็เยอะอยู่ แล้วจะเอาเพิ่มอีก จะดูแลทันหรอเนี้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer_zab_za อ่านข้อความ
    ผมต้องกาน คนที่รักหมีจิงๆ ครับ

หากไม่รักจิง หากไม่มีเวลา อย่าเลยครับ

ส่วนเรื่องหมีดำกลิ่นแรงไหม มันอธิบายเปงคำพอดไม่ได้ครับ ขอโทษด้วย อิอิ ts01

รู้แต่ ชอบครับ ชอบทุกหมี
    มองถูกคนแล้ว คนรักหมีจริงจังต้องแก๊ง ตระกูล อ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    แย้วหายแย้วดีใจด้วยไอ้น้องรัก...

ฝากถ่ายรูปงานภูเก็ตด้วยนะ ไม่ได้เข้ามานาน เอาแต่ออกทริป โทษที
    ภูเก็ตคงไม่ได้ไปว่ะลุง สังขารไม่ให้ ไงก็ขอบใจที่เป็นห่วงคับ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้าว... หายแล้วรึ... ยังงี้ต้องซ้ำ... อิอิ...

BIKE HERO DISCO POWER.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    อ้าว... หายแล้วรึ... ยังงี้ต้องซ้ำ... อิอิ... Ts09
    กำ น้าๆโดนทีเดียวก็พอแล้วมั้ง

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oak_ey อ่านข้อความ
    กำ น้าๆโดนทีเดียวก็พอแล้วมั้ง

แหม้.. ใครจะทำอย่างนั้นลง.. ช่างภาพใหญ่ของเรา.. อิอิ..

BIKE HERO DISCO POWER.

O u d z's Avatar
    สถานที่
    BangYai Motor Classic (speed side)
    ขอบคุณ
    1

ฮ่าๆๆ เด่วก็โดนเป่าหรอก พี่โอ็ค

Racing ProJect By BangYai MotorClassic
    [Racing Side] ComingSoon !!
    ------------------------------
    เข้าไปเยี่ยมชมเวปเพจของเราได้ ^^
    ---------------------------------------
    พูดดี คิดดี ทำดี 5 นาทีก็พอเพียง
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่ร้อน !!!
    จูนไม่นิ่ง !!! ....วิ่งอย่างเทพ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ O u d z อ่านข้อความ
    ฮ่าๆๆ เด่วก็โดนเป่าหรอก พี่โอ็ค

MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

V I P MEMBER unique's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Motor Classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ O u d z อ่านข้อความ

ไม่ต้องกลัวหรอก
    เดี๋ยวใครโดนยิง
    ให้อาจารย์ขวัญเคลียร์ให้

ติดต่อ 081-9786333 ท็อป

~ Vw Prite ~'s Avatar
    สถานที่
    BaNgYai Motor Classic Surat
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องกลัวหรอก
    เดี๋ยวใครโดนยิง
    ให้อาจารย์ขวัญเคลียร์ให้

ผ่านๆๆๆๆ
    I
    LOVE
    V O L K S W A G E N

รถทุกคัน ตังพ่อกูทั้งเพ

B.Y. สายแว้น

ถึงหน้าตาผมไม่หล่อ แต่หน้ารถผม หล่อมาก!!!!!!

[

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เป็นไงบ้างน้าโอ๊ค หายดียัง
    สกาเบาๆ ก็พอนะ คิดถึงชาวบางใหญ่นะครับ เจอกันทริปหน้าเนาะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neonazi666 อ่านข้อความ
    เป็นไงบ้างน้าโอ๊ค หายดียัง
    สกาเบาๆ ก็พอนะ คิดถึงชาวบางใหญ่นะครับ เจอกันทริปหน้าเนาะ
    หายดีแล้วว่ะ

แต่เดี๋ยวนี้กินนิดเดียวแมร่งก็เมาแล้ว สงสัยตับทำงานดีกว่าเดิม

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

จากที่เห็นเงาตะคุ่มๆ จากกล้องมาสองสามหน
    รู้สึกว่าน้าโอ๊ค โทรมไปป่าววะ รึไม่ถึงแอลกอฮอวะน้า
    เปงห่วงเน้อ ดูแลตัวเองด้วย
    เดือนหน้าเจอกาน(ที่ไหนดีวะ) ถามอิไก่จังแระกาน
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

เออ ลืมบอก คิดถึงบางใหญ่ทุกคนนะค่ะ อิอิ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    จากที่เห็นเงาตะคุ่มๆ จากกล้องมาสองสามหน
    รู้สึกว่าน้าโอ๊ค โทรมไปป่าววะ รึไม่ถึงแอลกอฮอวะน้า
    เปงห่วงเน้อ ดูแลตัวเองด้วย
    เดือนหน้าเจอกาน(ที่ไหนดีวะ) ถามอิไก่จังแระกาน
    เออ..ขอบใจ

สงสัยที่โทรมเพราะว่ายังไม่มีคนคอยดูแลหัวใจมั้ง

Bookmarks