ตามหาอะไหล่มาสด้า หรือ อื่นๆ โพสที่นี่ครับ - หน้า 107

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 107 จากทั้งหมด 121 หน้า แรกแรก ... 7 57 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,591 ถึง 1,605 จากทั้งหมด 1805

ชื่อกระทู้: ตามหาอะไหล่มาสด้า หรือ อื่นๆ โพสที่นี่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เจ๊สั่งไปนานแล้วเหรอจ๊ะ...ยังไม่ได้ของเลยเหรอ รึว่าของหมด
    น่าจะ 3 เดือนค๊าาา

สงสัยพ่อค้าอาจจะลืมแล้วมั้ง
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ

น่าสงสาร รถก้อโดนช่างแช่งาน แถมสั่งอะไหล่ก้อยังโดนแช่อะไหล่ อีก 55555 กำจริงๆเลยเมียเรา
    TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ส่งกระจกมองหลังให้ผมด้วยนะครับ

มันนานมากๆแล้ว

เอกศักดิ์ ศิระสกุลชัย
    eternal metal product co.ltd
    299 หมู่ 2 ถ.นครพนม-หนองคาย
    อ.บ้านแพง จ.นครพนม48140
    กระจกในเก๋งรึเปล่าครับเจ๊! สั่งแนวไหนครับ อยากรู้จัง?
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

จะเอากี่อัน

สงสัยจะกลัวว่าไม่ทันงานออกพรรษาแน่ๆเลย - -"
    Junior Member pud-cb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หา
    - กรอบไฟท้าย m800 1คู่
    - ยางบังโคลนหลัง 1คู่
    - เป้าไฟหรี่หน้า 1คู่
    ปล. ไม่ได้ต้องการของฟรี...ใครมีโพสท์รูป ราคา พร้อมเบอร์โทรไว้เลยครับ (ถ้าไม่โหดเกินไปหรือถ้าไหวผมก็เอาครับ)
    ปล. เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่างครับ ผมเข้าใจ แต่มันเป็นของที่ ผมไม่มี และผมต้องการ
    ปล. เมื่อไม่มีใครแจกหรือให้การสนับสนุน ผมก็ต้องยืนบนลำแข้งตัวเองครับ
    ปล. ผมซื้อรถมาแล้วครับและผมก็รักมัน
    comming soon
    Junior Member เลว_rider's Avatar
    สถานที่
    khiung classic club สังกัด เลว ไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

ใครมีเบ้าไฟตา m800 บ้างครับ
    ขลุง คลาสสิค คลับ

(สังกัด)

เลว RIDER TEAM

เลว_RIDER@hotmail.co.th
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pud-cb อ่านข้อความ
    หา
    - กรอบไฟท้าย m800 1คู่
    - ยางบังโคลนหลัง 1คู่
    - เป้าไฟหรี่หน้า 1คู่
    ปล. ไม่ได้ต้องการของฟรี...ใครมีโพสท์รูป ราคา พร้อมเบอร์โทรไว้เลยครับ (ถ้าไม่โหดเกินไปหรือถ้าไหวผมก็เอาครับ)
    ปล. เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่างครับ ผมเข้าใจ แต่มันเป็นของที่ ผมไม่มี และผมต้องการ
    ปล. เมื่อไม่มีใครแจกหรือให้การสนับสนุน ผมก็ต้องยืนบนลำแข้งตัวเองครับ
    ปล. ผมซื้อรถมาแล้วครับและผมก็รักมัน
    ท่านปัดไม่ลองออกไปตระเวนหาตามร้านขายอะไหล่เก่าๆในต ัวเมืองก่อนหรือครับ ผมคิดว่าน่าจะมีหลงเหลืออยู่น๊ะครับ ในสุราษเมื่อก่อนก็ไม่มีครับ ผมหาจนทั่ว จนผมต้องกลับมาทบทวนเรื่องการหาอะไหล่ของตัวเองอยู่บ ่อยๆ ผมขาดเรื่องข้อมูล(อะไหล่) และวิธีการที่จะเข้าไปเจรจาครับ หนักสุดผมถึงกับต้อง(แอบ)ทบทวนวิชา ประวัติศาสตร์ ครับ แล้วค่อยๆหาข้อมูล เอาข้อมูลเล็กๆน้อยๆมาปะติดปะต่อกันจน ผมได้พบสิ่งที่ผมต้องการ ผมไม่ได้ดีใจกับการค้นพบอะไหล่ของผมครับ แต่ผมดีใจที่ผมไม่เคยปิดโอกาสในการออกหาอะไหล่ของผม. ..ลองเก็บข้อมูลดูครับ ก่อนที่จะออกตามหา...
    Junior Member pud-cb's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ท่านปัดไม่ลองออกไปตระเวนหาตามร้านขายอะไหล่เก่าๆในต ัวเมืองก่อนหรือครับ ผมคิดว่าน่าจะมีหลงเหลืออยู่น๊ะครับ ในสุราษเมื่อก่อนก็ไม่มีครับ ผมหาจนทั่ว จนผมต้องกลับมาทบทวนเรื่องการหาอะไหล่ของตัวเองอยู่บ ่อยๆ ผมขาดเรื่องข้อมูล(อะไหล่) และวิธีการที่จะเข้าไปเจรจาครับ หนักสุดผมถึงกับต้อง(แอบ)ทบทวนวิชา ประวัติศาสตร์ ครับ แล้วค่อยๆหาข้อมูล เอาข้อมูลเล็กๆน้อยๆมาปะติดปะต่อกันจน ผมได้พบสิ่งที่ผมต้องการ ผมไม่ได้ดีใจกับการค้นพบอะไหล่ของผมครับ แต่ผมดีใจที่ผมไม่เคยปิดโอกาสในการออกหาอะไหล่ของผม. ..ลองเก็บข้อมูลดูครับ ก่อนที่จะออกตามหา...
    +1 ไปเลยครับ...กระจ่างขึ้นมาอีกนิดครับ
    comming soon
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pud-cb อ่านข้อความ
    +1 ไปเลยครับ...กระจ่างขึ้นมาอีกนิดครับ
    ผมจะบอกมากไปกว่านี้ก็กลัวว่าจะเป็นดาบสองคมครับ แล้วก็จะรู้สึกแย่มากๆถ้าหากว่าพี่น้องมาสด้าแปลงร่า งกลับมาทำร้ายด้วยการขายอะไหล่แบบราคาเอากันให้ตายไป ข้างนึง ลองออกไปหาดูครับ แล้วท่านจะเจอ ท้ายสุดถ้าท่านไม่เจอจริงๆมันก็มีวิธีการอื่นเยาะๆแย ะครับที่จะทำให้ท่านเจอ ผมก็ไม่อยากทิ้งใครให้เดียวดายครับ แต่ผมก็จะขอเลือกยืนข้างคนที่ออกไปสู้ครับ....เข้าใจ ผมน๊ะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ผมจะบอกมากไปกว่านี้ก็กลัวว่าจะเป็นดาบสองคมครับ แล้วก็จะรู้สึกแย่มากๆถ้าหากว่าพี่น้องมาสด้าแปลงร่า งกลับมาทำร้ายด้วยการขายอะไหล่แบบราคาเอากันให้ตายไป ข้างนึง ลองออกไปหาดูครับ แล้วท่านจะเจอ ท้ายสุดถ้าท่านไม่เจอจริงๆมันก็มีวิธีการอื่นเยาะๆแย ะครับที่จะทำให้ท่านเจอ ผมก็ไม่อยากทิ้งใครให้เดียวดายครับ แต่ผมก็จะขอเลือกยืนข้างคนที่ออกไปสู้ครับ....เข้าใจ ผมน๊ะครับ
    ใช่แล้วครับ..1จังหวัดจะมี1แห่ง.ไม่มากก็น้อยครับ..ถ ้าไม่ได้จริงๆค่อยว่ากันอีกที
    ถึงผมจะไม่มี..800..แต่ปู่1000..อย่างผมก็..จะหาทางช ่วยครับ
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สมาชิกใหม่ครับ ตอนนี้ใช้ 1400 หัวโหนกอยู่ พึ่งได้มาไม่ถึงเดือน มีปัญหาเดินเบาครับ เหมือนตัวชดเชยแอร์ไม่ทำงาน ไล่ระบบไปจนคิดว่าน่าจะเสียที่กล่องคุมเดินเบาทำงานผ ิดพลาด แต่ผมไม่รู้จะหาเจ้ากล่องนี่ที่ไหน (กล่องมันยี่ห้อ mitsubishi) ยังไงอยากรบกวนพี่ๆด้วยครับ ผม สงวน ครับ 081-9242081 ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gazza_man อ่านข้อความ
    สมาชิกใหม่ครับ ตอนนี้ใช้ 1400 หัวโหนกอยู่ พึ่งได้มาไม่ถึงเดือน มีปัญหาเดินเบาครับ เหมือนตัวชดเชยแอร์ไม่ทำงาน ไล่ระบบไปจนคิดว่าน่าจะเสียที่กล่องคุมเดินเบาทำงานผ ิดพลาด แต่ผมไม่รู้จะหาเจ้ากล่องนี่ที่ไหน (กล่องมันยี่ห้อ mitsubishi) ยังไงอยากรบกวนพี่ๆด้วยครับ ผม สงวน ครับ 081-9242081 ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    รบกวนท่าน Gazza_man ช่วยลงภาพหน้าตาของ กล่องควบคุมเดินเบา หน่อยครับ อยากเห็นครับ เอาภาพอันที่เสียก็ได้ครับ...
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ใช่แล้วครับ..1จังหวัดจะมี1แห่ง.ไม่มากก็น้อยครับ..ถ ้าไม่ได้จริงๆค่อยว่ากันอีกที
    ถึงผมจะไม่มี..800..แต่ปู่1000..อย่างผมก็..จะหาทางช ่วยครับ
    สุราษ 3 ร้านครับน้องตั้ม 555 ตัวแทน 1 ที่อายุใกล้เคียงกัน 2 และอีกร้านเปลี่ยนไปทำอาชีพอื่นยังไม่ได้ออกไปตามดู ไม่ได้รวมร้านเล็ก ๆน๊ะครับน้องตั้ม บางร้านก็ได้นิดๆหน่อยๆ บางร้านก็ได้ข้อมูลและประวัติบางอย่างมา แต่ไม่ได้อะไหล่ อิๆๆๆ
    Junior Member trorava's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขออณุญาตลง รูป กันชนมาสด้า 1000 เหล็กตัวเล็กครับสำหรับพี่น้องที่กำลังตามหาอยู่
    มีกันชนเล็กมาสด้า 1000 เข้ามา2ตัวครับสีทองกับสีเงินสภาพใช้ได้บางๆมีสนิมเก าะบ้าง
    สนใจติดต่อ 082-8912951 ผม โท เชียงใหม่ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=447656&page=1

เพื่อนๆชาว Mazda ช่วยไขข้อข้องใจด้วยครับ......................จริงเ ท็จประการใด.............เพราะผมเจอสมาชิกบอกอยู่ราช บุรี.....และมีกล่องตัวที่ผมถามหาจะให้โอนเงินก่อนแล ้วส่ง EMS ให้...................แต่เบอร์โทรมันดันไปเหมือนกับ หมายเลขที่ 1 ในกระทู้เลย...............เพื่อนๆท่านใดมีข้อมูลรบก วนชี้แจงด้วยครับ.......................เพื่อเป็นปร ะโยชน์แก่เพื่อนๆต่อไปครับ............
หน้าที่ 107 จากทั้งหมด 121 หน้า แรกแรก ... 7 57 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks