ขอเชิญบริจาคทำบุญเพื่อน้องนักเรียนผู้ยากไร้ครับ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญบริจาคทำบุญเพื่อน้องนักเรียนผู้ยากไร้ครับ

จิรถเก่าเมืองช้างสุรินทร์ รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญบริจาคทำบุญเพื่อน้องนักเรียนผู้ยากไร้ครับ

ขอเชิญบริจาคเพื่อน้องนักเรียนผู้ยากไร้ครับ
    เนื้องจากทางโรงเรียนไม่ได้รับจัดสรรงบประมาณมาให้ทา งโรงเรียนจึงเดือดร้อนเรื่องค่าพาหนะรับส่งนักเรียนข องโรงเรียน ประมาณปีละ 200,000 บาทจึงขอเชิญท่านผู้มีจิตศรัทธาร่วมบริจาคเงินเล็ก ๆ น้อย ๆ เพื่อน้องผู้ยากได้เพื่อนเด็กนักเรียนจะได้มีอนาคตที ่ดีขึ้นนะคัรบ
    ตามไฟล์ที่แนบมาด้วยนะคัรบ
    ติดต่อสอบถามได้คัรบ
    จิ รถเก่าเมืองช้างสุรินทร์
    082-3726922
    http://www.facebook.com/McSurinElephantClassicBike
    โทร 082-3726922 นายจิรพันธุ์ แก้วจำเริญ เลขที่บัญชี 3100363434 ธ.กรุงไทย
    [IMG][/IMG]

Senior Member lady.iiz_classic's Avatar
    สถานที่
    ★ FullMoon Classic
    ขอบคุณ
    0

สงสารเด๊ก เรามีโอกาดมากกว่าก่ช่วย.ๆกัลไป
    อ๊าว! ขอน้ำไจพิ๊น้องคลาสสิค ช่วยกัล.ๆ ^^"

พ.แพรว 'สตรีเมืองขอน :)
    ผู้หญิงคลาสสิค ชีวิตติดล้อ

Hi5 HTTP://ME-CLASSIC-4EVER.HI5.COM
    E-MAIL [email protected]

Senior Member koclubbike's Avatar
    สถานที่
    มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

Name:  lY.1xt966368-01[1].jpg
Views: 115
Size:  3.5 KB

เรามีโอกาศมากกว่าน้องเค้า

ทัมไมเราไม่ทำให้น้องเค้ามีโอกาศเหมือนเราบ้าง

ท่าพวกเรามีโอกาศช่วยน้องเค้านะคับ

จะช่วยอย่างเต็มที่เลย

จากใจคับจาก พวกเรา mc ล้อเดียว club ครับ

Bookmarks