คุณเคยกันไหมเจอพวก"ปากหมา"ชอบวิจารณ์ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: คุณเคยกันไหมเจอพวก"ปากหมา"ชอบวิจารณ์

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ตอนนี้ ..กำลัง ปั่น เด็ก แว้น แถวบ้านให้ เล่น... Kawasaki (KSR) อยู่ ครับ..
    ผมว่ามันแนวๆดี
    เด็ก แถวบ้าน ก็สนใจ อยู่ จะได้เลิก เป็น เด็กแว้นซะที
    เด็กแถวบ้านเลิกขี่ หันมาขี่ KSR ผมจะได้คุยกันรู้เรื่องซักที
    เจ๋งมากเลยครับ เพื่อนผมก็ขี่ KSR กัน ไปหลายๆๆ ก็เท่ดีนะครับ
    แต่ว่าบางคันเค้าก็ใส่ท่อสูตร เสียงมันก็ดังเหมือนกันนะครับ...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

ผมว่าน่ะเพื่อความปลอดภัยน่ะอย่าไปใส่ใจกับพวกคุณเด็ กเเว้นมันเลยคับมันทำเเล้วคิดคับ********กว่ามันจะคิ ดได้เราก้อตายก่อนเเล้วมันถึงจะข้อโทษ (เเล้วไงว่ะ)ผมเคยมาทีเเล้ว1+1มันนิ้งพอได้พวกเเม่งย ังกับเทวดา ผมโดนมาเเล้วพวกเรามีสมอง มีสไตส์ ไม่ดูถูกซึ่งกันเเละกันก้อพอคับ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

ส่วนมากพวกแว๊นแถวบ้านผมมันจะมองกันมากกว่าคับ และเด็กสก๊อยซ้อนท้ายชอบมองด้วยสีหน้ายั่วยวนมากเลยฮ ะ ผมเลยถามกลับไปว่า (จะถ่วงหลังให้พี่หรือไงจ๊ะ)
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Junior Member ak-e-akak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scooter_ppp อ่านข้อความ
    คลาสสิคคือคลาสสิค ไม่ได้หาซื้อกันง่ายๆ
    รถใหม่จะซื้อ ดาวส์ ตอนไหนก็ได้
    ช้า เก่า เน่า ก็ดูดี กว่าพวกแว้น แรง กวนเมือง
    em24 เห็นด้วยอย่างยิงครับ ถึงรถผมจะเน่าแต่จะเอาอารัยมาแลกก็ไม่ยอมเหมือนกัน

ไอ้พวกนี้มันน่า...
    l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l l

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมชวนเด็กมันมานั่งซ้อนเลยครับ.....พอดีเหน็บมาด้วย. ....หมั่นไส้มัน
    ปัญญาชนคนอันธพาลครับ

Senior Member FATBOY555's Avatar
    สถานที่
    ไม่ค่อยได้ขี่ ส่วนใหญ่จะทำงาน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespamania อ่านข้อความ
    ผมชวนเด็กมันมานั่งซ้อนเลยครับ.....พอดีเหน็บมาด้วย. ....หมั่นไส้มัน
    ปัญญาชนคนอันธพาลครับ
    ผมก็เคยครับ ขับคนเดียว********มาเปงฝูงเลยครับพี่น้อง ไอ้พวกเปรตนี้น่ายิงให้ใส้แตก
    81 scootergang

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FATBOY555 อ่านข้อความ
    ผมก็เคยครับ ขับคนเดียว***มาเปงฝูงเลยครับพี่น้อง ไอ้พวกเปรตนี้น่ายิงให้ใส้แตก
    โหดสัดเลยคับพี่น้อง แจ่มฮะผมก็เคยเจอเหมือนกันวันนั้นผมเอาปืนไปด้วยฮะแต ่พอดีลืมสปริงไว้บ้านเลยอดเลย.......แหมๆน่าเสียดายเ กิบได้นอนคุกละ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

มีดี มีชั่วปะปนกันไปครับ

รถผมเคยจอดเสีย นั่งซ่อมอยู่
    ก็มีเด็กวัยรุ่นขี่รถตลาด มาจอดถามว่ารถเปนอะไร
    เผื่อมีอะไรให้ช่วยเหมือนกันนะ

ดีๆก็แยะครับ แยกแยะดีๆ
    ส่วนใหญ่ เพื่อนเก่าผม เด็กแว๊นท์ทั้งนั้นเลย 55+
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member Tsun@mi's Avatar
    สถานที่
    มั่วๆในลำปาง
    ขอบคุณ
    0

แถวลำปางไม่เรียกแว๊นอ่ะครับ เค้าเรียกเด็ก แซ๊บ

จุ๊น้องเมา บ่เอาน้องแต๊
    จุ๊น้องแล บ่แคร์น้องเลย

ผมก้อพกไปคับ เสียดาย**ลืมใส่น้ำ**ไม่งั้นน่ะยิงเเม่งใส้เปียก
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมอย่างเซ็งครับ

ผมเจอ พี่แกบอกว่า ฟีโน่ สวยกว่า เวสป้าอีก เซ็งเลย

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

Talking เช่นกันครับ

เราชาวคลาสสิกมีไรควรช่วยเหลือกันครับ

เคยเจอคนดีๆบ้างวันนั้นพอดีรถเสีย

เจอมีโอ2คันจอดถามพี่ผมช่วยถีบไปป่าว

ผมบอกไม่เป็นไรครับ

แต่พอมีกลุ่มเวสป้าขี่ผ่านประมาณ3คัน

กลับขี่ผ่านไปเฉยไม่จอดถามซักคำ

ผมว่าอยู่ที่คนมากกว่าครับ

เวลาผมเจอคนขี่รถคลาสสิกผมมั่กจะยิ้มให้ตลอดครับ

บางคนก็ยิ้มตอบ บางก็ทำหน้าแบบ(ไอ้นี่บ้าป่าวหว่ะ)5555

ส่วนเรื่องแซวผมไม่เคยโดน เพราะแถวบ้านผมมีแต่รุ่นน้อง อิอิ

ถ้าเจอผมแถวดินแดงห้วยขวางก็ทักได้นะครับ

ผมขี่สปริ้นหัวเหลี่ยมสีฟ้า ชอบกินเหล้าและขี่ชมสาวแถวหอการค้าครับ

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongpleza อ่านข้อความ
    เราชาวคลาสสิกมีไรควรช่วยเหลือกันครับ

เคยเจอคนดีๆบ้างวันนั้นพอดีรถเสีย

เจอมีโอ2คันจอดถามพี่ผมช่วยถีบไปป่าว

ผมบอกไม่เป็นไรครับ

แต่พอมีกลุ่มเวสป้าขี่ผ่านประมาณ3คัน

กลับขี่ผ่านไปเฉยไม่จอดถามซักคำ

ผมว่าอยู่ที่คนมากกว่าครับ

เวลาผมเจอคนขี่รถคลาสสิกผมมั่กจะยิ้มให้ตลอดครับ

บางคนก็ยิ้มตอบ บางก็ทำหน้าแบบ(ไอ้นี่บ้าป่าวหว่ะ)5555

ส่วนเรื่องแซวผมไม่เคยโดน เพราะแถวบ้านผมมีแต่รุ่นน้อง อิอิ

ถ้าเจอผมแถวดินแดงห้วยขวางก็ทักได้นะครับ

ผมขี่สปริ้นหัวเหลี่ยมสีฟ้า ชอบกินเหล้าและขี่ชมสาวแถวหอการค้าครับ

ขี่ชมลม แถว หอการค้า

เคยเห็นแลม 2 สีน้ำเงินๆไหมครับ
    อย่าไปใกล้นะครับ มันชอบไถตังค์กินเบียร์
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gunner อ่านข้อความ
    ผมขี่ Cosa อยู่ เพิ่งเจอมาวันนี้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gunner อ่านข้อความ

เจอไอ้พวก ชอบ วิจารณ์ พวก เด็กแว๊น ขี่ทำไมรถเน่าๆ รถเน่าอย่างงั้นเน่าอย่างงี้

เหมือน รถ ไฟฟ้า เหมือน ตู้เย็นมั่ง อะไรมัง

ผม เลย ถาม ว่า พูดงี้ จะแดรกตรีน ใช่ไหม มัน เลย เงียบบบบบ

ปล. พวกคุณเคยเจอบ้างไหม

ในความคิดจองผมนะครับผมขับซุปเปอร์หวักลมอยู่
    แต่พวกที่ชอบวิจาร์นในความคิดของผมนะมันมีปากก้อปล่อ ยมันพูดไปครับช่างหัวมันแต่เวสป้าทุกคันมันมีควาคลาส สิกในตัวอยู่แล้วนะ
    แต่ที่แน่ๆ คือเรารักรถที่เราขับก้อพอแล้ว
    แต่ผมรักรถ(เวสป้า)ผมยิ่งกว่าแฟนผมอีกนะ