คุณเคยกันไหมเจอพวก"ปากหมา"ชอบวิจารณ์ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุณเคยกันไหมเจอพวก"ปากหมา"ชอบวิจารณ์

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ timmy07 อ่านข้อความ
    [U][B][/SIZE]

ในความคิดจองผมนะครับผมขับซุปเปอร์หวักลมอยู่
    แต่พวกที่ชอบวิจาร์นในความคิดของผมนะมันมีปากก้อปล่อ ยมันพูดไปครับช่างหัวมันแต่เวสป้าทุกคันมันมีควาคลาส สิกในตัวอยู่แล้วนะ
    แต่ที่แน่ๆ คือเรารักรถที่เราขับก้อพอแล้ว
    แต่ผมรักรถ(เวสป้า)ผมยิ่งกว่าแฟนผมอีกนะ
    ผมรักแฟนมากกว่าเวสครับ
    เพราะเวสมี Sex กะผมไม่ได้
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อิอิ +1
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

อีกหน่อย เราก้อเอาคือสิครับ

ถ้ามันกวนแล้วเกิดมันมีคนนั่งซ้อน

ท้ามันแข่งถ้า********แพ้เอาคนซ้อนมันมาแดกซะ

พี่พี่ครับ เห็นด้วยไหมครับ

ปล. คนซ้อนต้องหญิงน่ะ เอาน่าตาดีดีน่ะ 5555+

เก้าซิงซิงคลับ
    My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White

Thumbs up

เคยเจอเหมือนกันคับ ตอนนั้นเพิ่งซื้อรถ เค้าบอกว่าจะซื้อทำมัยรถเก่าเน่าจะตาย สู้รถญี่ปุ่นก็ไม่ได้
    ผมก็เลยบอกไปว่า ไอ้รถญี่ปุ่นของมรึงอ่ากรูซื้อเมื่อไหร่ก็ได้ ตามโชรูมเยอะแยะ เท่านั้นแหละครับ เงียบแดรก อิอิอิสะจายว่ะ

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุบาลล้อเล็ก2 อ่านข้อความ
    เคยเจอเหมือนกันคับ ตอนนั้นเพิ่งซื้อรถ เค้าบอกว่าจะซื้อทำมัยรถเก่าเน่าจะตาย สู้รถญี่ปุ่นก็ไม่ได้
    ผมก็เลยบอกไปว่า ไอ้รถญี่ปุ่นของมรึงอ่ากรูซื้อเมื่อไหร่ก็ได้ ตามโชรูมเยอะแยะ เท่านั้นแหละครับ เงียบแดรก อิอิอิสะจายว่ะ

ถูกต้องนะค๊าบบบบ !!!

เราเคยสวนมันกลับไปว่า ขี่รถใหม่ ๆ แล้วตังเหลือเยอะ ไม่รู้จาเอาไปทำอาไร เอามาซ่อมรถเก่าเล่นสบายใจตรู 5 5 5

Get High with my WEED Dude !!

Junior Member pathongko567's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .... ตู อยาก จะ ร้อง ไห้ กะ fino ......

ผมต้องขับเวสป้า(sprint สีส้ม) ผ่านบ้านหลังหนึ่งทุกวัน(ทางไปsevsen)

วันนั้น ( ประมาน 2 อาทิด) มีประโยคหนึ่งที่ทำให้ผมตกใจมั่ก +++ เป็นประโยคที่เด็กชายประมาน

ซัก ป.5- 6พูดกัน เด็กมานพูดว่า เฮ้ย !!!! เร็วๆมาดู fino สีส้มเร็ว ๆ ผมได้ยินแว่วหันซ้ายหันขวา

เลยแน่ใจว่ามานพูดถึงรถกูกันนิหว่า ทั้งๆที่ผมก็ขับผ่านหน้าบ้านมันตั้งหลายปีก่อน กอล์ฟไมค์ออกมา

เต้นตั้งหลายปี คิดแล้วเศร้า ++++ เฮ้อ 55555

P a T h O n G K o 5 6 7

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

ผมมีครั้งนึงนะ พอดีขี่ไปรับแฟนแถวบ้านก็เลยจอดรอได้ซัก 5 นาที มีเด็กซัก8-9ขวบเดินมากะแม่ มันบอกว่าแม่ๆ ดูรถ "อีป๊อปดิ่" ผมล่ะ แซ๊ดเหมือนกานนะเนี่ย แต่มะเปงไรหลอกฮะ ขำขำ (เพราะงายๆสาวๆก็มองเยอะละ)
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 5555+

ของผมเจอ 1. เด็กประมาน ป. 3-4 มาจับรถผมแล้วก็พูดว่า i love you fino กำจิงงงง
    2. ตอนฟีโนออกใหม่ใหม่ พี่ที่รู้จัก มาบอกว่า ฟีโนสวยกว่าเวสผมอีก เวงงงงง
    3. เจอคนแก่ มาถามว่า นี่มันรถรุ่น ใหม่ใช่ไหม ป.ล.ผมขับ 62 สาดดดดด

แต่ผมไม่คิดมาก เพราะผมก็รักของผม ผมคิดแค่ขำขำ 555+

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมก็โดนอย่างคุณข้างบนเลยคุณ......murphy เลย แต่ของผมไปจอดอยู่แถวๆ ท่าพระจันทร์ในวัดอะไรซักอย่างนี้แหละ ก็นั่งเล่นอยู่กะรุ่นพี่แล้วก็เหลือบไปเห็นสปริ้นหัว เหลี่ยมคันนึง เลยเข้าไปคุยกะแกแกเป็นคนแก่ๆ คุยไปคุยมาผมก็บอกผมก็ขับเวสป้าเหมือนกันแล้วก็ชี้ให ้แกดู "นั่นไงลุงรถผม" แล้วแกก็เดินไปดู เสจแล้ว ก็พูดมาว่า............ไอ้นี้มันรถลูกผสมอินเดียกะอิ ตาลี่นี่หว่า ....... เวงกำผมขับแรลลี่...แกดันบอก ว่าผมเป็นสปริ้นหัวโต แต่ทำไมมันไม่มีเก๊ะข้างๆหล่ะ ผมก็บอกไปอีกว่าของผม รุ่นแรลลี่คับ มาจากอิตาลี่เหมือนกันลุงแกก็บอกว่า ไม่ใช่ๆ ยังไงก็สปริ้น เลยจบเลิกคุย คุยกันไม่รู้เรื่องซักทีจะให้ผมเป็นสปริ้นอยู่นั่นแห ละ
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์