Drag Zone........................... - หน้า 2

ชื่อกระทู้: Drag Zone...........................

กัน กำแพงเพชร's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ท่า ทาง จะมันส์ น่าดู
    จำหน่าย... หัวเชื้อ ไตรโคเดอร์มา บิวเวอร์เรีย เมตตาไรเซียม และเชื้อ ราสด ทุกชนิด และอุปกรณ์ ทำเชื้อ ราทุกชนิด 9ล9
    ใช้ได้กับพืชไร่และพืชสวนเป็นอย่างดี
    ไม่ว่าจะเป็น ข้าว อ้อย และมันสะปะหลัง และพืชผักทุกชนิด
    จำหน่ายทั้งปลีก - ส่ง
    ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัตรูพืชทุกชนิด

ข้อมูลเชื้อไตรโคเดอร์มา
    http://www.phtnet.org/news/view-news.asp?nID=177
    บิวเวอร์เรีย
    http://www.sotus.co.th/article_1.html
    เมตตาไรเซียม
    http://pmc04.doae.go.th/Metarhizium/Meta1.htm

สนใจติดต่อและให้ความรู้ฟรี กับผู้ที่เชี่ยวชาญด้านนี้เป็นพิเศษ
    08-197-34296 อาจารย์ ศักดาดิ์
    08-603-10922

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

แจ๋วๆ ท่าทางมันส์มากเลยนะเนี่ย.....แค่เห็นภาพก็สนุกแล้ว
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dl_innosil อ่านข้อความ
    ช่วยส่งให้ผมทีครับอยากได้มาทำเล่นมั่งครับ [email protected]
    ผมส่งไปที่เมลแล้วนะครับฝากอัพลงyou tube และเอามาลงเวปthaiscooter ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

บอกไว้ก่อนนะครับมีแต่สั้นๆไปตัดต่อเอาเองละกันครับ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ d2w scooter club อ่านข้อความ
    ป๊อป :: เฮ้ย ปิยะ เมื่อกี่เธอแพ้ได้งัยอะ ฉันเล่นข้างเธอไว้เยอะนะ

หมดสภาพเลยพี่ต่อ

ยังข้องใจคับ ปิยะ ของลองกับโต้งอีกที สรุปก็แพ้อยู่ดี

มาถึงรุ่น บ้านๆ นำโดย แบงค์ (ดูจากหุ่นแล้วสงสารรถ...555)

จบแล้ว!!! .... สนามนี้ก็ยังคงความมันส์เหมือนเดิม ไว้เจอกานใหม่สนามหน้านะคับ คนที่ไปคงรู้ดีว่ามันสนุกแค่ไหน ฝากบอกความมันส์ไปถึงคนที่ไม่มาด้วย.........
    แหม่เข้าใจแซวด้วยนะ ขอบคุนมาก เด่วผอมให้ดู ฮ่าๆๆๆๆ

รูปสวยๆนะพี่

เมืองทองคะนองเดช

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งมากเลย ชอบๆ
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

Angry

เสียดายสนามนี้ไมได้ไปอดเลย รู้สึกว่าเข้มข้นมากขึ้นเรื่อยๆเลยนะอิอิ สนามหน้าเจอกันครับ แดร็กโซนห้าๆๆ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยมากค่ะ

ได้อารมณ์มาก

เสียดายไม่ได้ไปดู -*-
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member Muu-GS-Mark1's Avatar
    สถานที่
    D2W (Drive 2 Wheel Scooter Club Of Thailand)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    มันนส์มากกกมีรุปตอนลงไปด้วย อิอิ

ผมมีคลิปวีดีโอตอน Drag อย่างละไม่กี่วิ แต่ลงเวปไม่เป็นอะครับ

ใครอยากได้ส่งเมลมาครับและเอาไปลงต่อที
    อยากดูรูป ตอนที่ Yamaha R1 แข่งกับ Small Frame ใครมีรูปลงให้ดูหน่อยน่ะem95em95em95
    DRIVE TWO WHEELS
    Scooter Club of Thailand
    No matter you are... just you drive 2 wheels
    .................................................. ............

Member Muu-GS-Mark1's Avatar
    สถานที่
    D2W (Drive 2 Wheel Scooter Club Of Thailand)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    รูปสวยมากค่ะ

ได้อารมณ์มาก

เสียดายไม่ได้ไปดู -*-
    พี่ตาล ( D2W ) เอารูป ASS ZONE มลงให้ดูด้วยน่ะ
    DRIVE TWO WHEELS
    Scooter Club of Thailand
    No matter you are... just you drive 2 wheels
    .................................................. ............

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปีหน้า..จัด..เป็นทางการเลย..ครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ D2W Scooter Club อ่านข้อความ
    ป๊อป :: เฮ้ย ปิยะ เมื่อกี่เธอแพ้ได้งัยอะ ฉันเล่นข้างเธอไว้เยอะนะ

หมดสภาพเลยพี่ต่อ

ยังข้องใจคับ ปิยะ ของลองกับโต้งอีกที สรุปก็แพ้อยู่ดี

มาถึงรุ่น บ้านๆ นำโดย แบงค์ (ดูจากหุ่นแล้วสงสารรถ...555)

จบแล้ว!!! .... สนามนี้ก็ยังคงความมันส์เหมือนเดิม ไว้เจอกานใหม่สนามหน้านะคับ คนที่ไปคงรู้ดีว่ามันสนุกแค่ไหน ฝากบอกความมันส์ไปถึงคนที่ไม่มาด้วย.........

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px200e อ่านข้อความ
    เสียดายสนามนี้ไมได้ไปอดเลย รู้สึกว่าเข้มข้นมากขึ้นเรื่อยๆเลยนะอิอิ สนามหน้าเจอกันครับ แดร็กโซนห้าๆๆ
    เอาคันแดงมาแดร๊กโซนด้วยนะครับ เห็นทำท่าจะมาแรง เร็วๆนี้

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nine_px177 อ่านข้อความ
    เอาคันแดงมาแดร๊กโซนด้วยนะครับ เห็นทำท่าจะมาแรง เร็วๆนี้
    ช่ายๆๆๆๆ ขอยืมขับด้วยนะพี่รัก

เมืองทองคะนองเดช