สอบถามหน่อยครับเรื่อง การชุบโครเมียม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สอบถามหน่อยครับเรื่อง การชุบโครเมียม

Member zippo851's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สอบถามหน่อยครับเรื่อง การชุบโครเมียม

พอดีผมได้ท่อแท้มา 1 คู่ครับ...
    แต่สภาพต้องเอาไปชุบใหม่....
    อยากทราบราคาว่าประมาณเท่าไหร่ได้ครับ....
    พื่ไท่เคยเอาท่อไปชุบช่วยหน่อยครับ...

Senior Member themac's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zippo851 อ่านข้อความ
    พอดีผมได้ท่อแท้มา 1 คู่ครับ...
    แต่สภาพต้องเอาไปชุบใหม่....
    อยากทราบราคาว่าประมาณเท่าไหร่ได้ครับ....
    พื่ไท่เคยเอาท่อไปชุบช่วยหน่อยครับ...

ที่เคยเอาไปชุบ ตกข้างละ 250บ คู่ก็ 500 แต่ผมเอาไปให้ที่บ่อชุบเอง

ราคาบ่อชุบ ประมาณนั้นครับ ถ้าฝากร้านไปชุบ เขาก็+ใบละ200-500 แล้วแต่ร้านครับ

ราคานี้ เป็นบ่อชุบแถวๆๆราชบุรีครับ ผมเอาของไปชุบบ่อนี้เป็นประจำครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ themac อ่านข้อความ
    ที่เคยเอาไปชุบ ตกข้างละ 250บ คู่ก็ 500 แต่ผมเอาไปให้ที่บ่อชุบเอง

ราคาบ่อชุบ ประมาณนั้นครับ ถ้าฝากร้านไปชุบ เขาก็+ใบละ200-500 แล้วแต่ร้านครับ

ราคานี้ เป็นบ่อชุบแถวๆๆราชบุรีครับ ผมเอาของไปชุบบ่อนี้เป็นประจำครับ

ถ้าใน กทม.ตกข้างละ600-800นะ
    นาย โสภณ แหวนทองคำ
    ธ.กรุงเทพ 119-0-78242-3
    Tel. 089-693-2002

HONDA MOTOR CO.,LTD

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rabbit 13 อ่านข้อความ
    ถ้าใน กทม.ตกข้างละ600-800นะ
    ใช่ครับ ส่วนใหญ่ผมจะไป บ่อชุบด้วยตัวเอง เอาของไปชุบที่ละเยอะๆๆ

ราคาบ่อตกข้างละ 250บ ถ้าฝากร้านไปชุบ เขาก็+หน้าร้านอีกใบละ 200-500

ก็ตกใบละ 250+200= 450 ถ้า 250+500= 750 ต่อใบ ก็ราคาเยอะใช้ได้

ผมเลยเดินทางไป บ่อเอง แต่ต้องเอาของไปชุบเยอะๆๆ จะได้ไม่เสียค่าน้ำมันเยอะ

ใครไม่รู้จักบ่อ ก็ต้องฝากร้านไปชุบ ก็ต้องเสีย 400-800 ต่อใบ ถูกต้องนะครับ

ชาวหมูต้องช่วยๆๆ กัน ครับ

Member zippo851's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับ...

ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่เขามาตอบกระทู้ผมนะครับ

ช่วยการตัดสินใจได้มากเลยครับ

ว่าจะไปเองหรือฝากร้านไป

ไปเองแน่นอนครับ

คุณแจ๊คจำผมไดอ่ะยัง

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zippo851 อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่เขามาตอบกระทู้ผมนะครับ

ช่วยการตัดสินใจได้มากเลยครับ

ว่าจะไปเองหรือฝากร้านไป

ไปเองแน่นอนครับ

คุณแจ๊คจำผมไดอ่ะยัง
    จำได้ละ เป็นไงบ้างรถ ทำไปถึงไหนแล้ว

นึกว่าใครที่ไหน อิอิ

Bookmarks