กำหนดการ งานสกู๊ตเตอร์ปาร์ตี้ ครั้งที่ 3 ภูเก็ตมาแล้วจ้า

ชื่อกระทู้: กำหนดการ งานสกู๊ตเตอร์ปาร์ตี้ ครั้งที่ 3 ภูเก็ตมาแล้วจ้า

Junior Member o siam trang's Avatar
    สถานที่
    trang zone
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปทุ่งหญ้าสะวันนา 52 เพื่อความมัน

ทริปทุ่งหญ้าสะวันนา 52 เพื่อความมัน จะจัดขึ้นก่อนวันปีใหม่1 อาทิตย์ทุกปี สำหรับปีนี้ใครจะร่วมงานบ้างรายงานตัวด้วยครับ สถานที่เดิม คือทุ่งหญ้าของสถานีพัฒนาอาหารสัตวตรัง ตั้งอยู่ ต.เขาไพร อ.รัษฎา จ.ตรัง วันที่ ที่รวมพล 26 ธ.ค. 2552/แหนม สงขลา/เก้า,ไก่,หนู กระบี/ทีม มอ.ตรัง/ ปอน,นี ,ปืน,,ผู้พันแบ้งทีม บาส,ค่ายเทพ,เตย, ทีมพัทลุงและเพื่อนตรังโซน เพื่อนๆ มีภาพทริปทุ่งหญ้าสะวันนาช่วยโพสด้วยครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย o siam trang : 08-10-2009 เมื่อ 09:12
    ความแรง
    เท่านั้นที่ผมต้องการ

Junior Member o siam trang's Avatar
    สถานที่
    trang zone
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ o siam trang อ่านข้อความ
    ทริปทุ่งหญ้าสะวันนา 52 เพื่อความมัน จะจัดขึ้นก่อนวันปีใหม่1 อาทิตย์ทุกปี สำหรับปีนี้ใครจะร่วมงานบ้างรายงานตัวด้วยครับ /แหนม สงขลา/เก้า,ไก่,หนู กระบี/ทีม มอ.ตรัง/ ปอน,นี ,ปืน,,ผู้พันแบ้งทีม บาส,ค่ายเทพ,เตย, ทีมพัทลุงและเพื่อนตรังโซน
    ต่อ

รูป รูป    
    ความแรง
    เท่านั้นที่ผมต้องการ

ผมปู เด็กใหม่ขอไปด้วยคนคร้าบ

Junior Member opas11's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขี่กันเร็วม้ยครับ พอดีรถไม่แรง แล้วไปที่ไหนกันครับ อิอิ
    อิสระไปกับ c70

[email protected]

Member hankman999's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมขอไปด้วยนะครับพี่โอทั่วไทย

ไปกับทีมสนิมติดปีกและมีพวกพี่ยอดมนุษย์ไปด้วยผมไม่ก ลัวไรเลยครับ.................

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ทริปทุ่งหญ้าสะวันนา นี้

รับประกันความเมาเลยคับ...

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ลงรูปในเวปไม่ได้แว้ว เนื่องจากความจำเต็ม

แล้วฝากไฟล์ในเวปอื่นก้อไม่เป็นอีก

ขอลิงค์ ไป สมัย ทริปทุ่งหญ้า ภาคแรก ปี2007 ละกันน้า

ส่วนภาค2 ปี2008 เด่วหาก่อนคับ...

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=146525&page=4

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bank99 อ่านข้อความ
    ทริปทุ่งหญ้าสะวันนา นี้

รับประกันความเมาเลยคับ...
    รับประกันความเมาขนาดนี้ น่าไปซู้ดดดดดดดด

งานนี้ แค่รถพร้อม คนพร้อมไม่พอ คอแข็งด้วยใช่ไหมคับพี่
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Wink

วัน ว เวลา น ละ
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Smile งานสกู๊ตเตอร์ ปาร์ตี้ ครั้งที่ 3 ณ ศูนย์การเค้าจังซีลอน ป่าตอง ภูเก็ต

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ขวัญ 089-6516677
    แล้วเจอกันนะค่ะ

รูป รูป  
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

งานนี้ใครไปชวนผมด้วยเนอะ จะไปด้วยๆ

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Smile

ใครไปมั้ง??
    AM A VEGAN AND GREEN - SAVE THE WORLD
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณตรัง (ศรีตรัง ClassicClub)
    คลิ๊กที่นี่ www.thaiscooter.com/club/sritrang

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ danwin999 อ่านข้อความ
    ใครไปมั้ง??

อยากไปๆ ต้องทำไงบ้าง คุณวิ

AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> [email protected]
    *-*Attorney-maN*-*

Member AO-South KantanG's Avatar
    สถานที่
    กันตัง 2 ล้อโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AO-South KantanG อ่านข้อความ

ไม่ใช่สกูดเตอร์ไปได้ป่าวอะ
    AO-South KantanG

<สองล้อบราณ> [email protected]
    *-*Attorney-maN*-*

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ao-south kantang อ่านข้อความ

ต้นว่าเครื่องต้องอึด หน่อยคับพี่โอ๋ แรงดีๆด้วยอิอิอ

ไกลน่ะพี่ ตรังภูเก็ต แบบนี้สงสัยต้องจับใส่ชุดคิด ลูกเจ็ท วาวล์มาซด้า แล้วคับ

รับรอง แค่ภูเก็ต สบาย บรือใ..
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Bookmarks