ขออนุญาติ นำกฎมาใช้ในกลุ่มผมบ้างคับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติ นำกฎมาใช้ในกลุ่มผมบ้างคับ

Member เพชรเกษมคลับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติ นำกฎมาใช้ในกลุ่มผมบ้างคับ

กติกาที่ต้องปฏิบัติของชาว
    Undeath Classic Bike กติกาไม่ใช่กฎอันเดธไม่มีกฎ

1. ต้องสวมหมวกกันน๊อคแล้ะต้องใส่รองเท้าหุ่มส้นเวลาขับ ขี่หรือออกทริป(ถ้าออกทริปไม่ปฏิบัติตามไล่กลับทันที มันเป็นความปลอดภัยของตัวท่านเอง!!)
    2. ออกทริปกับกลุ่มอื่นต้องแจ้งกลุ่มเพื่อรับทราบก่อน(เ พราะถ้าท่านทำเสียจะเสียชื่อทั้งกลุ่ม)
    3. เมื่อท่านได้รับสัญลักษณ์กลุ่มถื่อว่าท่านคือสมาชิกข องUndeath Classic Bikeแล้ว แต่ถ้าท่านไม่ทำการติดจะเรียกคืนทันที(ถือว่าไม่ให้เ กียรติพวกเรา)
    4. สมาชิกท่านใดไร้ซึ่งมนุษยสัมพันธุ์อันดีแก่เพื่อนสมา ชิกด้วยกันถือเป็นความผิด(ไล่ออกตามเสียงโหวต)
    5. สมาชิกท่านใดมีเรื่องกันถึงขั้นชกต่อยไล่ออกทั้งคู่
    6. สมาชิกท่านใดที่ได้ออกจะกลุ่มไปแล้วไม่ว่าจะโดนไล่ออ กหรือออกเอง แล้วมีความประสงค์ขอกลับเข้ามาในกลุ่มทางเราจะไม่รับ เข้ากลุ่มอีกไม่ว่าจะกรณีใดๆทั้งสิ้น

หลักเกณฑ์ของการที่จะได้อาร์มสัญลักษณ์Undeath Classic Bike
    1. ท่านจะต้องออกทริปใหญ่อย่างน้อย3ทริป(1เดือนออกทริป1 ครั้งเท่ากับว่าท่านจะต้องรู้จักกับเราอย่างน้อย3เดื อนขึ้นไปท่านจึงจะได้อาร์ม) อาร์มไม่แพงแต่เพื่อนแท้มันมีค่า
    2. ทริปทั้ง3ทริปที่ออกจะต้องมีประธานกลุ่มเป็นผู้ดูแลจ ึงจะถือว่าเป็นทริปในการทดสอบ(เพื่อดูนิสัย-การขับขี่-ความพร้อมของท่านว่าจะเป็นชาวอันเดธได้หรือไม่)
    3. เมือท่านออกทริปทั้ง3ครั้งครบแล้วแต่ครั้งที่4ท่านไม ่ทำตามกฏระเบียบของเรา เราจะทำการลดทริปท่านโดยไม่แจ้งให้ท่านทราบ นั่นหมายความว่าท่านะถูกระงับการได้อาร์มต้องซ่อมในค รั้งที่5

ผมอ่านแล้วกฎของกลุ่มนี้ดีมากๆๆเลยคับ ผมจึงอยากนำมาใช้กับกลุ่มตัวเองบ้างคับ เลยต้องขออนุญาติเจ้าของก่อนนำมาใช้คับ
    เพราะตอนนี้กลุ่มผมก็เพิ่งตั้งมาเกือบปี ก็มีปัญหาเรื่องคน เข้า-ออก กลุ่ม เข้าก็ง่าย ออกก็ง่าย มีมาเรื่อยๆๆ ไม่ค่อยให้ความสำคัญกับกลุ่ม มากนักคับ

หวังว่า.....คงจะอนุญาตินะคับ ขอบคุณคับ
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ

Phetchkasem Road Club
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม
    Hi5 -http://PetkasemRoadClub.hi5.com

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

น่ารักจริงๆครับกลุ่มนี้

อนุญาติครับจัดไปเลย ถ้ามันเป็นประโยชน์(พวกผมก็ดีใจครับ)

พวกเรามันพี่น้องกันครับ

Senior Member แจ๊คอ้วน's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

Talking

ชาวคลาสสิกมันต้องอย่างนี้
    </noscript>

Member เพชรเกษมคลับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากคับ ที่อนุญาติให้กับกลุ่มน้องใหม่
    กฎนี้คง ทำให้กลุ่มผมดีขึ้นคับ
    ขอบคุณคับ
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ

Phetchkasem Road Club
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม
    Hi5 -http://PetkasemRoadClub.hi5.com

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

em24

Senior Member แจ๊คอ้วน's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH
    ขอบคุณ
    0

Talking

em90em90em90em90

รูป รูป  
    </noscript>

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

เอาไปเลย เอาไป เอาไป ทำได้เลย ครับบบบบบบบบบบบ
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

Bookmarks