----------หา--------กระจก----แบบในรูป---------------------------------

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ----------หา--------กระจก----แบบในรูป---------------------------------

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ----------หา--------กระจก----แบบในรูป---------------------------------

หากระจกแบบในรูปนี้ ย้ำ แบบ ใน รูปนี้ หรือคล้ายๆ กัน ที่มันใส่ C70 ได้ (ไม่เอาของชาลีน่ะครับ)ใครมี ลงรูป และ ราคา เบอร์ ติดต่อ ไว้ เลย คับ เดี๋ยว ติดต่อ กลับ ไปเอง

ไม่ อยาก ลง เบอร์ โทสับ เบื่อ พวก โท มากวน !!!!!!!!!

ไม่ต้องติดต่อไป ตาม ลายเซ็นน่ะครับ เพราะอันนั้น ใช้ เฉพาะ ขาย ของ สะสม
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

anderlid's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ไปร้านขาย อะไหล่มอไซค์ ทั่วไปเลย

แล้วบอกเขาว่า เอากระจกแต่ง
    - ขาย - jack purcell made in USA. size 9 สีขาว สภาพ98% ครับ

086-546-0888 -ซา- ครับ
    มีไรติดต่อมาได้เลยครับ

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    0

หา แล้ว ไม่ ได้ ตรง ที่ อยากหา ไว้ ครับ มี แต่ ของ ชาลี
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

Bookmarks