แผนที่งานบางแสน 6-7 พย.ค่ะพี่น้อง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แผนที่งานบางแสน 6-7 พย.ค่ะพี่น้อง

Senior Member boom.ska's Avatar
    สถานที่
    standard classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แผนที่งานบางแสน 6-7 พย.ค่ะพี่น้อง

งานบางแสนไบค์วีค ครั้งที่ 5
    กำหนดวันจัดงานเป็นวันศุกร์และเสาร์ที่ 6-7 พฤศจิกายน 2552 ตามนี้
    เป็นลานที่เคยเป็นเวทีเล็กครับ เข้าฟรีไม่มีค่าลงทะเบียน และแจกเสื้อฟรี(สำหรับ ผู้ขับ)
    รายได้ทั้งหมดมอบให้แก่เด็กติดเชื้อฯบ้านลอเรนโซ่เช่ นเคย
    วันศุกร์จะเป็นงานอุ่นเครื่อง มีร้านค้า คอนเสิร์ตและกิจกรรมต่างๆ
    วันเสาร์เป็นวันงานจริง ซึ่งเราจะขี่รณรงค์"ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟ ใส่หมวก"กัน
    ช่วงดึกพบกับ
    " คาราบาว"เต็มวง

พี่ทิปหนูว่าเราไปตั้งแตวันที่ 1 พย.ดีกว่านะ..จองที่..55 พูดเล่น......

รูป รูป  

.......classiclic........

Senior Member boom.ska's Avatar
    สถานที่
    standard classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boom.ska อ่านข้อความ
    งานบางแสนไบค์วีค ครั้งที่ 5
    กำหนดวันจัดงานเป็นวันศุกร์และเสาร์ที่ 6-7 พฤศจิกายน 2552 ตามนี้
    เป็นลานที่เคยเป็นเวทีเล็กครับ เข้าฟรีไม่มีค่าลงทะเบียน และแจกเสื้อฟรี(สำหรับ ผู้ขับ)
    รายได้ทั้งหมดมอบให้แก่เด็กติดเชื้อฯบ้านลอเรนโซ่เช่ นเคย
    วันศุกร์จะเป็นงานอุ่นเครื่อง มีร้านค้า คอนเสิร์ตและกิจกรรมต่างๆ
    วันเสาร์เป็นวันงานจริง ซึ่งเราจะขี่รณรงค์"ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟ ใส่หมวก"กัน
    ช่วงดึกพบกับ
    " คาราบาว"เต็มวง

พี่ทิปหนูว่าเราไปตั้งแตวันที่ 1 พย.ดีกว่านะ..จองที่..55 พูดเล่น......

น่าจะใหญ่นะปีนี้..งดดื่มน้ำเมาวซะละมั้งปีนี้..

กลัวหลงทางๆๆ...เวทีใหญ่เกิน..

เจ้าซีดี หนูจะไปได้มั้ยล่ะท่าน..บิดไม่ขึ้นเลย เห้อ**ท้อแท้..em96

สู้ๆๆ เรี่ยว-แรง-ยัง-มี-อยู่...../\6......

.......classiclic........

จุ๊/ระเบิดขวด's Avatar
    สถานที่
    HADES PATTAYA
    ขอบคุณ
    0

กลัวหลงอ่ะ !!..ปีที่แล้วกว่าจะหาทางกลับพัทยาได้ก็แทบแย่...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จุ๊/ระเบิดขวด : 26-10-2009 เมื่อ 17:05

Bookmarks