ตราสารจากแคว้นโบราณ ด่านเจดีย์ มณีเมืองกาญจน์ - หน้า 22

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารจากแคว้นโบราณ ด่านเจดีย์ มณีเมืองกาญจน์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับท่านเกริกที่กรุณาต่ออีพรหล้าเหลือเกิน เวลาตรงกันเมื่อไหร่จะได้เข้าไปชิมก๋วยเตี๋ยวซักชาม เบียร์เมืองกาญจฯซักขวด...เขาว่ากาญจนบุรีไม่มีอะไหล ่จริงดิ? 555
    ไปขุดสมบัติเมื่อไรไปด้วยนะครับ

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ไปขุดสมบัติเมื่อไรไปด้วยนะครับ
    ท่านต้นก็พูดไปท่านต้นมีแหล่ง สมบัตมากมายนี่ครับ อิๆ

preeda99's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชองเก็บของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    วันนี้ขอมายั่ยุเพื่อนๆบ้างนะครับ
    พี่ครับ เกริกอันนี้อะครับ
    -อยากได้กรอบไฟหน้า ดวงไฟขนาดเท่ากับ mazda 800
    -ลายเซ็นของประตูครับพี่ Bongo 1000

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย preeda99 : 29-09-2010 เมื่อ 12:15
    บางท่านเคยบอกผมว่าทุกข์หรือสุขนั้นอยู่ที่ใจ
    แต่สำหรับผมนั้น ทุกข์หรือสุข อยู่ที่ลมหายใจ

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ preeda99 อ่านข้อความ
    พี่ครับ เกริกอันนี้อะครับ
    -อยากได้กรอบไฟหน้า ดวงไฟขนาดเท่ากับ mazda 800
    -ลายเซ็นของประตูครับพี่ Bongo 1000
    กรอบไฟยังไม่เห็นผ่านตาเลยครับ ส่วนลายเซน รู้สึกว่ามันจะเหมือนกับที่ติดไว้กับฝาเกะนะครับ
    ถ้าเจอเดียวจะเอารูปมาให้ดูครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phrapon : 29-09-2010 เมื่อ 13:29

เมืองกาญ..ไม่มีอะไหล่..อิอิอิ
    แล้วเมื่อไรจะส่งที่อยู่มาให้ซักที..หรือไม่อยากได้แ ล้วครับท่านเกริก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    ท่านต้นก็พูดไปท่านต้นมีแหล่ง สมบัตมากมายนี่ครับ อิๆ
    อยากไปกินก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ต่างหากครับพี่เกริก

ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    เมืองกาญ..ไม่มีอะไหล่..อิอิอิ
    แล้วเมื่อไรจะส่งที่อยู่มาให้ซักที..หรือไม่อยากได้แ ล้วครับท่านเกริก
    ให้ไปแล้วผมจะเอาที่ใหนอยู่ละครับ อิๆ
    999/10
    ม.2 ต.ท่าม่วง อ.ท่าม่วง กาญจนบุรี 71110
    ร้านก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ ซ.หนองตาบ่ง

ให้ไปแล้วผมจะเอาที่ใหนอยู่ละครับ อิๆ
    999/10
    ม.2 ต.ท่าม่วง อ.ท่าม่วง กาญจนบุรี 71110
    ร้านก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ ซ.หนองตาบ่ง
    นั้นล่ะท่านเกริก..ที่ต้องการ..รอรับได้เลย

preeda99's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เกริกครับ

กรอบไฟยังไม่เห็นผ่านตาเลยครับ ส่วนลายเซน รู้สึกว่ามันจะเหมือนกับที่ติดไว้กับฝาเกะนะครับ
    ถ้าเจอเดียวจะเอารูปมาให้ดูครับ
    อยากได้ฝาช่องเก็บของอันนี้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับพี่

รูป รูป      
    บางท่านเคยบอกผมว่าทุกข์หรือสุขนั้นอยู่ที่ใจ
    แต่สำหรับผมนั้น ทุกข์หรือสุข อยู่ที่ลมหายใจ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

999/10
    สวัสดีครับพี่เกริกครับ เหนื่อยมั้ยครับพี่ หาอะไรไม่เจอบอกผมใด้นะครับจะไปช่วยหาครับพี่...555

ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่เกริกครับ เหนื่อยมั้ยครับพี่ หาอะไรไม่เจอบอกผมใด้นะครับจะไปช่วยหาครับพี่...555
    หายดีแล้วหรือครับ ไม่หนื่อยเลยครับกลับมีความรู้สึกเฉยๆ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงกวาดมาหมดแล้วครับ
    ตอนนี้อยากเก็บไว้ช่วยเหลือเพื่อนๆมากกว่า
    (เฉพาะโอคนเดียวก็ 4 คันแล้วอิๆ)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

หายดีแล้วหรือครับ ไม่หนื่อยเลยครับกลับมีความรู้สึกเฉยๆ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงกวาดมาหมดแล้วครับ
    ตอนนี้อยากเก็บไว้ช่วยเหลือเพื่อนๆมากกว่า
    (เฉพาะโอคนเดียวก็ 4 คันแล้วอิๆ)
    ผมก็เฉยๆครับ พอท่านเกริกเรียนถามไถ่ด้วยความห่วงใยว่าอีพรหล้าขาด อะไรบ้าง ผมก็แทบนึกไม่ออก ตอนนี้มีอะไรก็ใช้ๆไปก่อนครับ อะไหล่ที่เก็บๆมาก็ใว้ช่วยเหลือสหายเสียมากกว่า ยังคงรอวันนั้นเสมอครับ วันที่ป้าแดงจะได้ส่งอะไหล่ไปช่วยไอ้มดแดงเมืองกาญฯค รับ

ปล. แต่พวงมาลัยมันก็เป็นสิ่งที่เกินคาดครับ พอเห็นก็ ว้าวววว ทันที 555

ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมก็เฉยๆครับ พอท่านเกริกเรียนถามไถ่ด้วยความห่วงใยว่าอีพรหล้าขาด อะไรบ้าง ผมก็แทบนึกไม่ออก ตอนนี้มีอะไรก็ใช้ๆไปก่อนครับ อะไหล่ที่เก็บๆมาก็ใว้ช่วยเหลือสหายเสียมากกว่า ยังคงรอวันนั้นเสมอครับ วันที่ป้าแดงจะได้ส่งอะไหล่ไปช่วยไอ้มดแดงเมืองกาญฯค รับ

ปล. แต่พวงมาลัยมันก็เป็นสิ่งที่เกินคาดครับ พอเห็นก็ ว้าวววว ทันที 555
    ครับสำหรับป้าแดงผมยังไม่ค่อยใด้ช่วยเหลือท่านเลย
    ส่วนคุณพอลล่า ผมก็หวังว่าจะใด้ช่วยท่านบ้าง ก็แล้วแต่ท่านจะตัดสินใจเลือกครับของที่ท่านเลือก
    ต้องเป็นสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับท่านและรถท่านครับ
    ท่านพร้อมวันใหน ผมยินดีต้อนรับเสมอครับ (ถ้ามีเวลาว่างหน่อยก็ดีนะครับ)
    Name:  DSC01575.jpg
Views: 94
Size:  134.1 KB

ของเจ๊ คันเดี่ยวก็จะเป็นลมแล้วค๊าาา

ครับสำหรับป้าแดงผมยังไม่ค่อยใด้ช่วยเหลือท่านเลย
    ส่วนคุณพอลล่า ผมก็หวังว่าจะใด้ช่วยท่านบ้าง ก็แล้วแต่ท่านจะตัดสินใจเลือกครับของที่ท่านเลือก
    ต้องเป็นสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับท่านและรถท่านครับ
    ท่านพร้อมวันใหน ผมยินดีต้อนรับเสมอครับ (ถ้ามีเวลาว่างหน่อยก็ดีนะครับ)
    Name:  DSC01575.jpg
Views: 94
Size:  134.1 KB

สีสวยมากๆค๊า

รถสีสวย

ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ของเจ๊ คันเดี่ยวก็จะเป็นลมแล้วค๊าาา

สีสวยมากๆค๊า

รถสีสวย
    ขอบคุณครับเจ๊
    ว่าแต่ 800 ของเจ๊ยังขาดอะไรอยู่หรือเปล่าครับเผื่อจะใด้ช่วยหาท างนี้ให้ครับ
    ยังไม่มีโอกาศใด้ช่วยเหลือท่านเลย
    แต่ถ้าขาดช่างผมไม่มีนะครับอิๆ

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks