ตราสารจากแคว้นโบราณ ด่านเจดีย์ มณีเมืองกาญจน์ - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารจากแคว้นโบราณ ด่านเจดีย์ มณีเมืองกาญจน์

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

มาตรฐาน มีกระจกมาแลกครับ

เผื่อท่านใดอยากเปลี่ยนแนว คือผมอยากใด้ กระจกทรงกลมหรือคางหมูก็ใด้รับแลกครับ

รูป รูป    

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

โอ๊ย...จะเป็นลม ขอยาหอม ยาดม ลูกอมก็ได้ หน้ามืดครับพี่น้องงงง

สวัสดีครับสหายเกริก ช่วยบอกให้ชื่นใจหน่อยเถอะว่าใช่อันที่แคว้นโบราณหาไ ด้เจอไม่ บางแคมีคู่หนึ่ง (มั้ง)

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    โอ๊ย...จะเป็นลม ขอยาหอม ยาดม ลูกอมก็ได้ หน้ามืดครับพี่น้องงงง

สวัสดีครับสหายเกริก ช่วยบอกให้ชื่นใจหน่อยเถอะว่าใช่อันที่แคว้นโบราณหาไ ด้เจอไม่ บางแคมีคู่หนึ่ง (มั้ง)

ใช่เลยครับท่าน โอ้บางแคไม่มีอะไหล่จริงๆ

ขอบคุณ
    7

มาเมืองกาญ อย่าลืม เอารถ 6 ล้อมานะครับเดียวอ้วนดำจะวิ่งกลับไม่ไหว
    Name:  DSC01310.jpg
Views: 386
Size:  141.5 KBName:  DSC01301.jpg
Views: 420
Size:  147.1 KB

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    เผื่อท่านใดอยากเปลี่ยนแนว คือผมอยากใด้ กระจกทรงกลมหรือคางหมูก็ใด้รับแลกครับ
    มีคนแลกไปรึยังครับ.....

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    มาเมืองกาญ อย่าลืม เอารถ 6 ล้อมานะครับเดียวอ้วนดำจะวิ่งกลับไม่ไหว
Size:  141.5 KBName:  DSC01301.jpg
    สวัสดีครับท่านพี่ประพนธ์ครับ น้องโอสุพรรณครับ ท่านพี่อยู่แค่ท่าม่วงนี้เองครับไม่หน้าเกิน50กมครับ น้องเพิ่งเข้ามาเล่นใด้ไม่นานครับ มีอะไรชี่แนะน้องดว้ยครับท่านพี่ ถ้าผ่านไปขออนุญาติเยี่ยมท่านพี่นะครับผม น้องอยู่วัดทับกระดานครับท่านพี่ครับ สวัสดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ

ถ้าทัพหลวงต้องการสิ่งนี้

เพื่อไปเสริมกำลัง

หัวเมืองตามลุ่มแม่น้ำโขงพร้อมเสริมทัพครับ

ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับท่านพี่ประพนธ์ครับ น้องโอสุพรรณครับ ท่านพี่อยู่แค่ท่าม่วงนี้เองครับไม่หน้าเกิน50กมครับ น้องเพิ่งเข้ามาเล่นใด้ไม่นานครับ มีอะไรชี่แนะน้องดว้ยครับท่านพี่ ถ้าผ่านไปขออนุญาติเยี่ยมท่านพี่นะครับผม น้องอยู่วัดทับกระดานครับท่านพี่ครับ สวัสดีครับ
    ใด้ครับ ยินดีต้อนรับครับ

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับ พี่ท่านทั้งหลาย ผม เก่ง ปาร์แมน กาญจนบุรี...ขอแนะนำตัวก่อนนะครับว่า เพิ่งได้ มาสด้า แฟมิเลีย 1200 คูเป้ มาแบบที่ไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่ แต่ตอนนี้หลงรักเสียแล้ว...

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ...อะไหล่ผมขาดหลายอย่าง...ชี้แนะผู ้น้อยด้วยครับพี่ท่านทั้งหลาย...

ที่แรกว่าจะขาย แต่ตอนนี้ไม่อยากขายแล้วละครับ...

รูป รูป      
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ถ้าทัพหลวงต้องการสิ่งนี้

เพื่อไปเสริมกำลัง

หัวเมืองตามลุ่มแม่น้ำโขงพร้อมเสริมทัพครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ เราค่อยๆเติบโตกันไปเรื่อยๆแบบนี้ สร้างรากฐานให้สหายของเรามีจิตใจที่ช่วยเหลือกันแบบน ี้ ผมว่าไม่มีทางเลยครับ ที่จะล้มพวกเราได้ เข้มแข็งดังภูผา อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ใด้ครับ ยินดีต้อนรับครับ
    เข้าเยี่ยมคารวะท่านเกริก สหายแคว้นโบราณไรด์วิธไพรด์ ที่ดีใจสุดๆเคยบอกกับท่านตั้งแต่ปีที่แล้วว่าจะขอเข้ าไปชิมก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ซักชาม น้ำซักแก้ว 555 วานนี้มีวาสนาได้ไปพบท่านกับสหายของท่าน ก็ได้เข้าไปรับประทานก๋วยเตี๋ยวที่ร้านของท่าน ได้รับการต้อนรับดีมากๆ และที่สำคัญก๋วยเตี๋ยวอร่อยมากครับพี่น้อง แนะนำ ขลุกขลิกกระดูกหมูอ่อน รสชาติไม่จัดมากแต่กลมกล่อม เสียดายที่มีภารกิจรอคอยตอนเย็น ไม่งั้นก็คงได้ กาญจนบุรีไม่มีอะไหล่อีกซักรอบ 5555

ขอบคุณอีกครั้งนะท่านเกริก คงได้กลับไปคาระท่านตามกาลเวลา กลับมาถึงบ้านต้องเอาของฝากไปซ่อนก่อน เดี๋ยวโดนโปนโจ้น...

ขอบคุณ
    7

มาตรฐาน หนึ่งเดียวในสยาม

ของที่มีค่าก็คู่ควรกับสิ่งที่คู่ควรและสหายที่ดี มันคงชะตาฟ้าลิขิตให้ท่านมาพบเจอ
    เพราะผมก็ไปบ่อยไม่เคยยักกะเจอ
    ถ้าพวกโจรรู้ว่าท่านครอบครอง บางแคคงไม่เป็นสุขแน่ๆ อาจจะต้องจ้าง ร.ป.ภ มาเฝ้าแน่ๆ
    หวังว่า คงจะทำให้คุณ POLLA จะเจิดจรัสในปฐพี
    กาญจนบุรีไม่มีอะไหล่จิงๆ

ต่อไปนี้ กาญจนบุรี ก็อาจจะไม่เป็นสุขเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phrapon : 22-06-2010 เมื่อ 18:09

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ต้องกล่าวคำนี้ก่อน....สวัสดีครับท่านแม่ทัพแห่งเมือ งกาญจนบุรีท่านประพนธ์ผมก้อได้ทักทายกับท่านก้อเมื่อ วานนี้เองก็ได้แนะนำตัวแล้วครับในวันนี้ผมก้อเลยโทรถ ามตามคำสัญญาได้รับคำตอบจากท่านผมดีใจจริงๆนึกว่าฝัน ฮิฮิ...ผมขอขอบคุงท่านมากๆครับสำหรับกระจกคู่นี้ถ้าไ ด้รับแล้วผมจะติดและถ่ายรูปมาให้ชมครับถ้าวันไหนๆขึ้ นทางเหนือผ่านจ.แพร่ยินดีต้อนรับทุกอย่างจัดให้ครับ

Name:  DSC00592_resize.jpg
Views: 291
Size:  97.3 KBName:  DSC00594_resize.jpg
Views: 286
Size:  90.3 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ของที่มีค่าก็คู่ควรกับสิ่งที่คู่ควรและสหายที่ดี มันคงชะตาฟ้าลิขิตให้ท่านมาพบเจอ
    เพราะผมก็ไปบ่อยไม่เคยยักกะเจอ
    ถ้าพวกโจรรู้ว่าท่านครอบครอง บางแคคงไม่เป็นสุขแน่ๆ อาจจะต้องจ้าง ร.ป.ภ มาเฝ้าแน่ๆ
    หวังว่า คงจะทำให้คุณ POLLA จะเจิดจรัสในปฐพี
    กาญจนบุรีไม่มีอะไหล่จิงๆ

ต่อไปนี้ กาญจนบุรี ก็อาจจะไม่เป็นสุขเหมือนกัน
    หนึ่งเดียวในปฐพี ไม่แน่ใจจนมาพบท่าน ตอนนี้เริ่มมั่นใจแล้วว่า คุณพอลล่าร์ ไม่ใช่อีพรหล้าแน่ๆ ส่วนแคว้นโบราณคงไม่ปกติอีกต่อไป หญ้าต้องตาย อาหารขายดี แผนที่ขายคล่อง ถุงปุ๋ยและน้ำขวดขาดตลาดเพราะว่ามีคนวิ่งหาอะไหล่ อิอิ

ส่วนของที่ท่านครอบครองก็ถือว่าชตาฟ้าลิขิต ถ้าไม่เงยหน้าแหงนมองของที่อยู่สูง ก็คงค้างฟ้าแบบนั้นตลอดกาล อาเฮียถามว่า น้องเอาไปใส่มอไซด์เหรอ ผมก็กำลังตาค้างอยู่ ก็บอกว่า ครับ มอไซด์ครับ 55555

ส่วนของที่ท่านให้มามีคุณค่าต่อการเป็นหนึ่งในปฐพีแล ะที่สำคัญเป็นมิตรภาพของเพื่อน วันใหนได้เอาอีพรหล้าออกมาสู่สายตาชาวโลก ผมจะสดุดีในมิตรภาพของท่าน

กาญจนบุรี...ไม่มีอะไหล่

ขอบคุณ
    7

Unhappy

หนึ่งเดียวในปฐพี ไม่แน่ใจจนมาพบท่าน ตอนนี้เริ่มมั่นใจแล้วว่า คุณพอลล่าร์ ไม่ใช่อีพรหล้าแน่ๆ ส่วนแคว้นโบราณคงไม่ปกติอีกต่อไป หญ้าต้องตาย อาหารขายดี แผนที่ขายคล่อง ถุงปุ๋ยและน้ำขวดขาดตลาดเพราะว่ามีคนวิ่งหาอะไหล่ อิอิ

ส่วนของที่ท่านครอบครองก็ถือว่าชตาฟ้าลิขิต ถ้าไม่เงยหน้าแหงนมองของที่อยู่สูง ก็คงค้างฟ้าแบบนั้นตลอดกาล อาเฮียถามว่า น้องเอาไปใส่มอไซด์เหรอ ผมก็กำลังตาค้างอยู่ ก็บอกว่า ครับ มอไซด์ครับ 55555

ส่วนของที่ท่านให้มามีคุณค่าต่อการเป็นหนึ่งในปฐพีแล ะที่สำคัญเป็นมิตรภาพของเพื่อน วันใหนได้เอาอีพรหล้าออกมาสู่สายตาชาวโลก ผมจะสดุดีในมิตรภาพของท่าน

กาญจนบุรี...ไม่มีอะไหล่

ที่หญ้ามันรกก็เพราะมัวแต่ไปปีนหาของตามยอดต้นไม้ กับทำรถ จนไม่มีเวลาดูแล

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 53 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks