คิดว่าเป็นไงบ้าง เข้าท่าดีแฮะ... - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คิดว่าเป็นไงบ้าง เข้าท่าดีแฮะ...

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ racingpt อ่านข้อความ
    ไม่รู้จะเถียงยังไง

ฮ่าๆๆ

มดแดงไฟมันตัวเดียวกับมดคันไฟปะพี่

อิอิ
    ฮ่าๆๆ มดแดงไฟ

ปิงแบบนี้สวยดีหวะชอบๆๆ

เมืองทองคะนองเดช

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ฮ่าๆๆ มดแดงไฟ

ปิงแบบนี้สวยดีหวะชอบๆๆ

แน่นอนมั้ยละ. .../\3 ฮร่าฮร่าา บอกแล้วว่าผมไม่ใช่เรสโทเลียน

ขอบคุณ
    0
    1

อีก 1 เวอร์ชั่นคับ. ..ลงสีไปนิดหน่อย

รูป รูป  

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    อีก 1 เวอร์ชั่นคับ. ..ลงสีไปนิดหน่อย
    ไม่โดนเลย....
    เป็นการดึงภาพมาตัดปะ เยอะเกินไป สัดส่วนไม่ได้ ตัว2009ไม่ต้องเอามาใส่ อยากให้มันติดได้ทุกวาระและทุกปี แล้วตัวนักแข่งนี่เอาออกไปได้เลย ไม่เหมาะอย่างยิ่ง มันยืนแข็งทื้อเกินไป ไม่มีอารมณ์ของภาพ เหมือนนายแบบเสื้อjacketมากกว่านักแข่งรถ ป้ายจราจรสีเหลืองไม่เหมาะอย่างยิ่ง สรุปแบบล่าสุดที่ทำ ไม่o.k.เลยว่ะ อันก่อนหน้านี้ทุกอันยังสวยกว่าอีก ลองหาแบบที่มันฉีกสไตล์กว่านี้หน่อยปิง ลองดู...
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ลองเอารูปหมวกกันน๊อคกับถุงมือภาพก่อนหน้านี้ มาใส่แทนรูปนักแข่ง แล้วเอาคำว่า2009ออกไป เอาป้ายจราจรออกไป มันน่าจะดูดีกว่าเยอะนะ ธงหมากรุก กับฟร้อนท์ตัวอักษรที่เหลือก็พอได้ ลองแก้ไปดูก่อน จะcommentไปเรื่อยๆจนกว่าจะดี...
    ปล.ไม่ต้องใส่สีลงไป ดูดิ มันจะดุมั๊ย เอาโทนดำไปก่อน ถ้าไม่เหมาะ ค่อยเติมสีไปอีกทีนึงก็ยังได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 31-10-2009 เมื่อ 08:01

https://www.facebook.com/puttinun.nab

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

พยายามต่อไป สู้เข้าไป ลองผิดลองถูกคงเข้าตาสักวัน

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ originals อ่านข้อความ
    แน่นอนมั้ยละ. .../\3 ฮร่าฮร่าา บอกแล้วว่าผมไม่ใช่เรสโทเลียน
    เออ ดีๆๆ เป็น เดอะรีชแมนทอย

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    คือจริงๆแล้ว ก็ไม่อยากจะcommentอะไรนะ เพราะเคารพในความคิดของทุกๆคน แต่แวปแรกที่เห็นแบบไอปิงลง มันบ่งบอกเลยว่า ไอนี่สาวก เรทโท สเปค ฟร้อนท์อักษร รูปแบบสไตล์ลิส รวมทั้งองค์ประกอบโดยรวม มันบอกว่าใช่เลย คือพูดตามตรงเลยว่า ผมไม่ชอบ วงเสี่ยวๆวงนี้เลย เข้าใจว่า ปิง ชอบไปเดินเล่นหรือว่ารอสาวแถว จุดสกัดลาว อาจจะได้รับอิทธิพลแถวนั้นมามาก ก็เลยทำให้มีแรงบันดาลใจในการคิดแบบออกมาเช่นนี้ ก็ขอชื่นชมในความคิดนะ แต่อยากให้เป็นตัวของตัวเองมากกว่า ไม่ต้องไปก๊อปใคร หรือถ้าพี่เข้าใจผิด ก็ถือว่าcommentโดยรวมละกัน ไม่ได้เจาะจงอะไร เดี๋ยวจะหาว่ามีอคติอีก...[/b]
    ตาโต่งเอ้ยยยยยยยยย...ว่าแต่ผมคิดมาก

ตัวคุณคิดมากยิ่งกว่าผมซะอีก...มะงั้นเค้าจะเรียกว่า ...แนวใครแนวมันเหรอครับ

ในสำนึก จิตใจ และความชอบของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน มันก็เลยออกมาเช่นนี้แหล่ะครับ...ตาโต่งงงงงงง

แล้วถ้าสมมติว่า...สมมตินะครับ สมมติ

ผลการโหวดของมาเป็นของน้องเค้าหล่ะ...ทำงัยดี...อิอิ อิอิ (อันนี้ก็แค่สมมตินะครับ)

มิใช่ว่าผมไม่ชอบแบบของคุณนะ...ผมแค่สมมติ

อิอิอิอิ....

"เฮ้ย...โต่ง คุณออกแบบได้สุดยอดเลยหว่ะ เจ๋งสุด ๆ คิดได้งัยเนี๊ยะ มันเป็นอะไรที่....สุดยอดดดดดด เหนือจินตนาการใด ๆ ทั้งปวงเลยหว่ะ เรายอมรับนายจริง ๆ ...อิอิอิ" (ขอประโยคเก่ามาเล่นอีก...อิอิอิ)

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: tum_scooter@hotmail.com

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

vespaclub64's Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0

ขอ เวสกา ก่อนละครับ ช่วงโมงนี้ สายเหนือ เวสกา 5555555

โต้ง หริภุญชัยคลับ ลำพูน
    wongmano@hotmail.co.th
    08-357-865-67
    http://www.facebook.com/tarthong

ขอบคุณ
    0
    1

ขอเสนออีก 1 ชุดคับ. .... ว่าไปว่ามาทำโลโก้ก็เหนื่อยเหมือนกันน่ะเนี้ย ฮร่าฮร่าา

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ขอเสนออีก 1 ชุดคับ. .... ว่าไปว่ามาทำโลโก้ก็เหนื่อยเหมือนกันน่ะเนี้ย ฮร่าฮร่าา
    ความคิดกุนะปิง เอาหมวกกะถุงยางเอ๊ยถุงมือ แล้วเป้นคำว่า px แล้วข้างล่าง เป้นคำว่า club อะสวย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    ตาโต่งเอ้ยยยยยยยยย...ว่าแต่ผมคิดมาก

ตัวคุณคิดมากยิ่งกว่าผมซะอีก...มะงั้นเค้าจะเรียกว่า ...แนวใครแนวมันเหรอครับ

ในสำนึก จิตใจ และความชอบของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน มันก็เลยออกมาเช่นนี้แหล่ะครับ...ตาโต่งงงงงงง

แล้วถ้าสมมติว่า...สมมตินะครับ สมมติ

ผลการโหวดของมาเป็นของน้องเค้าหล่ะ...ทำงัยดี...อิอิ อิอิ (อันนี้ก็แค่สมมตินะครับ)

มิใช่ว่าผมไม่ชอบแบบของคุณนะ...ผมแค่สมมติ

อิอิอิอิ....

"เฮ้ย...โต่ง คุณออกแบบได้สุดยอดเลยหว่ะ เจ๋งสุด ๆ คิดได้งัยเนี๊ยะ มันเป็นอะไรที่....สุดยอดดดดดด เหนือจินตนาการใด ๆ ทั้งปวงเลยหว่ะ เรายอมรับนายจริง ๆ ...อิอิอิ" (ขอประโยคเก่ามาเล่นอีก...อิอิอิ)

เป็นไรมากเปล่าเนี่ย บ่นอะไรซะยืดยาวครับคนเฒ่า คุณนี่จะเล่นผมทุกกระทู้เลยใช่มั๊ย แบบที่เค้าทำมา ก็บอกแล้วว่ามันต้องให้commentกันได้ ถ้าcommentกันไม่ได้ แล้วจะทำออกมาให้เป็นที่ยอมรับกันทำไม ถึงแม้ว่าแบบไหน จะชนะโหวตแล้วได้ทำออกมาเป็นสติ๊กเกอร์clubรุ่นต่อไป ทุกคนก็ต้องยอมรับ ถึงแม้จะไม่ใช่แบบที่ตัวเองชอบก็ตาม แต่ท้ายที่สุดแล้ว มันคือมติเอกฉันท์ คุณจะเอารึไม่ก็ตาม ไม่มีใครบังคับ ตัวผมเอง ถ้าแบบที่ผมไม่ได้โหวต แล้วได้รับการชนะโหวตครั้งนี้ ผมก็ต้องยอมรับเสียงมติส่วนใหญ่ ไม่ใช่ไปดื้อดึงอะไรให้มากความ ผมทำมา3รุ่นแล้วครับ คุณล่ะ มีซักรุ่นรึยัง ทำมาตีโพยตีพาย ท้ายสุดนี้หวังว่าคนหัวล้านแบบคุณคงจะเข้าใจได้บ้างน ะ.../\3

ขอบคุณ
    0
    1

Arrow ขออนุญาตรวมโลโก้หน่อยน่ะคับ

ขอรวมหน่อยน่ะคับ โลโก้ทั้งหมดที่ลองผิดลองถูกคับ. .. แล้วถ้าช่วงนี้ยังว่างหรือยังไงจะทำเพิ่มอีกเรื่อยๆน ่ะคับ. .. สอง สามวันที่ผ่านมานั่งทำซะมันมือเลย

PX LOGO 1

PX LOGO 2

PX LOGO 3

PX LOGO 4

PX LOGO 5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Originals : 01-11-2009 เมื่อ 04:24

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มีใครจะนำเสนออีกมั๊ย ยังพอมีเวลาเหลือยู่ เบื่อแบบของไอปิงแล้ว ช่วยๆทำมาให้เป็นตัวเลือกหน่อยนะ จะได้สรุปได้ไวขึ้นem98

Bookmarks