กำหนดการ เกาะช้างปี 53 - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำหนดการ เกาะช้างปี 53

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tod....spint อ่านข้อความ
    1 ในผู้ร่วม กิจกรรม เกาะช้าง

มารายงาน ตัวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    ยังไงเนี่ยคุณณณณณณณ

มือปืน(แก๊ป) ขอบคุณเนี่ย ใช้ปืนลูกโม้ เอ๊ย ลูกโม่ สีดำ หาซื้อแถว โรงเรียนอนุบาล ช่วงเย็นหลังเลิกเรียนหรือป่าว

ถ้าใช่ผมยอมครับ กราบขอโทษจริงๆครับท่าน

ปล.ขำๆนะอย่าคิดมาก
    ดีแล้วครับเข้ารายงานตัวกันซะครับ55555

พี่แพงเดี๋ยวก็โดนชักหรอกก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

Member fang_impossible's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooters CluB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    ยังไงเนี่ยคุณณณณณณณ

มือปืน(แก๊ป) ขอบคุณเนี่ย ใช้ปืนลูกโม้ เอ๊ย ลูกโม่ สีดำ หาซื้อแถว โรงเรียนอนุบาล ช่วงเย็นหลังเลิกเรียนหรือป่าว

ถ้าใช่ผมยอมครับ กราบขอโทษจริงๆครับท่าน

ปล.ขำๆนะอย่าคิดมาก
    ฮ่า ฮ่า พี่แพงข๋าาา รับแป๊ปทีน 8000 มิลลิกรัม สักสองลังมั้ยค่ะ เอิ๊กๆๆ

บ้านข้าน้อยก้อไกล๊ ไกล อาจจะออกไปแบบน้ำลายยืดดดด ฮ่า ฮ่า

งานนี้ิรายงานตัวคนเดียวนะค่ะ "เจ้าฝ้าย" เบี้ยวแล้วค่ะ หนีไปบางมด บัดซ๊บที่สุด

เอิ๊กๆๆ ไคทิ้งหนูน๊ะ ไม่โกดค่ะ แค่เคืองๆๆ และจำไว้เฉยๆๆ ฮ่า ฮ่า
    พอใจที่จะคุย ก้อคุย - - - พอใจที่จะเล่น ก้อเล่น
    พอใจที่จะไป ก้อไป - - - พอใจที่จะรัก ก้อรัก
    ไคไม่พอใจ - - - ก้อเรื่องของคุณ ไม่แคร์
    กู . . . . . เปน . . . . . กู

fang_impossible@hotmail.com
    ความ ฝัน โง่ โง่ ของ คน คน หนึ่ง
    ๐๐๐ บ้านหลังเล็กในเมืองใหญ่ ๐๐๐

//น้องฟาง//

pop0094's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation Hrc. รับทราบค๊ะ!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ madmax2 อ่านข้อความ
    ประกาศ ..ขณะนี้ ยอดคนที่ได้รับ จองมา มีทั้งหมด 66 แล้ว ขอรับ

และยังมีผู้ที่ไม่แน่ใจ อีก ร่วม 10คน ..จึงขอให้เวลา แค่ไม่เกินวันที่ 23 เปนวันสุดท้ายครับ....เลยวันที่ 23 ไม่รัยแล้วคับ

..ตอนนี้เรื่องเรือ ผม จองเพิ่มเปน 2 ลำแล้ว..ลำเดียวไม่พอ...

ปํญหา มาอยู่ที่ ที่พักแทน ในตัวบ้าน สามารถ นอนได้ไม่น่าจะเกิน 40 ท่านครับ ใครที่เคยไปคงจะรู้..

ใคร่จะขอความร่วมมือ จาก พี่ๆ น้องๆ ท่านที่ มี เต๊นท์ อยากให้ติดมาด้วย เพราะว่า ต้องมี คนเสียสละ นอนเต๊นแน่นอน..ชิลๆ อีกแบบ..

อย่างน้อยๆ ก้อ 20 คน ครับ เพื่อความไม่แออัด....

..ตั้งแต่วันนี้ เปนต้นไป สามารถ โอนเงิน ค่าทริปนี้ ได้ ตลอดเวลาครับ..ตามหมายเลข บัญชี นี้ได้เลยคับ

เลขบัญชี 2110179724 ออมทรัพย์ ธนาคาร กรุงไทย สาขา นครนายก

..ชื่อ บัญชี นายภาณุวัฒน์ จันทศรีคำ..

กลุ่มไหนจะโอน รึ โอนแล้ว กรุณาแจ้งบอกด้วยครับ ที่หมายเลข 095-9444-064 เบอร์TRUE..

..และ 0845532911..เบอร์ GSM

.ยอดเงินจะสรุปวันสุดท้าย คือ วันที่ 10 มีนาครับ ยอดคน คือ วันที่ 23 ก.พ.นี้ เท่านั้น..หลังจากที่กำหนด ไม่รับแล้วคับ..
    เอางัย เอากัน ลงเรือ(เฟอร์รี่)ลำเดียวกันแล้ว
    .......แค่คิดก้อหนุกแล้ว
    pop_p_o_p@hotmail.com

Junior Member duangjaiking's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วค่ะอยากไปอ่ะอยากไป
    โคจีติน
    สรรพคุณ ใช้รักษาอาการตาอักเสบ เช่น กระจกตาอักเสบ,ม่านตาอักเสบ,เปลือกตาอักเสบ,ถุงน้ำใน ตาอักเสบเยื่อบุตาอักเสบ

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ duangjaiking อ่านข้อความ
    ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วค่ะอยากไปอ่ะอยากไป
    เหลือ เวลาอีก 5 อาทิตย์ครับ เจ้

แต่ รอ ไม่ไหวแล้ว อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆ

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ duangjaiking อ่านข้อความ
    ขอไปเที่ยวอุบล เข้าลาว 3พันโบก ให้หายยากก่อนนะครับ อิอิ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Q_357's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 33_SERVICE อ่านข้อความ
    ขอไปเที่ยวอุบล เข้าลาว 3พันโบก ให้หายยากก่อนนะครับ อิอิ
    โชดดีครับพี่เที่ยวให้สนุกครับ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

ผมทำมึนไปเขียนพักร้อนไว้แล้วนะครับ ศุกร์ จันทร์ อังคาร หยุด5วันรวดถึงไหนถึงกัน...ยาวๆปาย
    t.keawnaet@gmail.com
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    โทร 0897480196

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Q_357 อ่านข้อความ
    โชดดีครับพี่เที่ยวให้สนุกครับ
    จะสนุกหรือเหนื่อยก็ยังไม่รู้เลยครับ พอดีมีปัญหาต้องไปจัดการซักหน่อย เฮ้อ...
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    http://facebook.com/iee33service

รอไม่ไหวแย้วววว

อาทิตย์หน้าขอไปก่อนละกันเน้อ

แล้วจะเที่ยวเผื่อนะทุกคน

Senior Member madmax2's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตรขับ
    ขอบคุณ
    0

เผื่อด้วยนะ บี ...ฝากบอกโอ๋ด้วย..เห็ดสด.ด...ด..55+..

งานอุบล ผมวิ่งด้วยนะคับคุน เพื่อน อัย..

แต่ ตามไปนะ ไปงานบวช น้องที่สุพันก่อน นาคเข้าโบส ปุ๊บ จะตามไป น่าาจะถึง ภายในคืนที่ 6..5555++..

คาดว่า ผมไหวครับ..^^..+.
    ผม มีความฝันอยู่ 2 อย่าง

1.มี VESPA เป็นของตัวเอง..

2.มีเพื่อนดีๆขี่ VESPA ด้วยกัน..

ณ.ตอนนี้ ผมมีครบแล้วครับ..ขอบคุณเวสป้าที่ทำให้เราได้มาเจอกัน

http://www.facebook.com/home.php?#!/?ref=home

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=137799702

บทเรียนคือในห้องเรียนขอต้อนรับสู่ ชีวิตจริง

Senior Member madmax2's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตรขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้อ..หลังจากได้คุย กับหลายคนที่เกียวข้อง เนื่องจากหลายงานในชีวิตผม เจอพวกเมา รึ ติสแดก แล้วทำตัวเจ็บแจ๊บ..แถวบ้านคนอื่นคงเรียก

..เปรี้ยวตีน...มาก้อเยอะ..ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ว่า น่าเบื่อคับ ถ้าเจอ แบบนั้น..งานนี้ถ้ามี ไม่ไล่กลับ ก้อเตะ ตกทะเล เท่านั้นใครต่อสู้ ผมก้อสู้แค่ตายละคับ

..55+..เฮ้อ.อออ..ขออย่าเจอเลยนะ..
    ผม มีความฝันอยู่ 2 อย่าง

1.มี VESPA เป็นของตัวเอง..

2.มีเพื่อนดีๆขี่ VESPA ด้วยกัน..

ณ.ตอนนี้ ผมมีครบแล้วครับ..ขอบคุณเวสป้าที่ทำให้เราได้มาเจอกัน

http://www.facebook.com/home.php?#!/?ref=home

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=137799702

บทเรียนคือในห้องเรียนขอต้อนรับสู่ ชีวิตจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ madmax2 อ่านข้อความ
    อ้อ..หลังจากได้คุย กับหลายคนที่เกียวข้อง เนื่องจากหลายงานในชีวิตผม เจอพวกเมา รึ ติสแดก แล้วทำตัวเจ็บแจ๊บ..แถวบ้านคนอื่นคงเรียก

..เปรี้ยวตีน...มาก้อเยอะ..ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ว่า น่าเบื่อคับ ถ้าเจอ แบบนั้น..งานนี้ถ้ามี ไม่ไล่กลับ ก้อเตะ ตกทะเล เท่านั้นใครต่อสู้ ผมก้อสู้แค่ตายละคับ

..55+..เฮ้อ.อออ..ขออย่าเจอเลยนะ..
    เตะด้วย เก็บกดมานานแล้วว ฮึ่มมมม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ที่พักของ คืนที่ 3 ส่วนเรื่อง ราคาเดี่ยวจะ สอบถามอีกอีกนะครับ ยังไงขอยอดคนที่จะนอน ต่อคืนที่ 3 ไว้ด้วยนะครับ

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

กลุ่ม ระยอง

รวมตัวที่เดิม นะครับ

วันศุกร์ที่ 26 มี.ค. 53 เวลา 02.00 น.

ล้อ หมุน เวลา 03.00 น.

มาไม่ทัน ไปเจอกันที่เกาะช้างครับ

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks