กำหนดการ เกาะช้างปี 53 - หน้า 17

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำหนดการ เกาะช้างปี 53

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb Up Dated

RAYONG SCOOTRE CLUB
    เกาะช้าง
    1. พี่นุ 64
    2. น้าคิง Cosa
    3. เจ๊ดวง
    4. ดะ Super
    5. โม
    6. พี่โจ้ GL
    7. เจ๊ทัด
    8. พี่ต้อน Super
    9. เจ๊จูน
    10. พี่ฮุย FL1
    11. พี่โต๊ด 63
    12. เพื่อนพี่โต๊ด
    13.พี่ยู 64
    14. ดล FL1
    15. แสน Px200e
    16. กาย Px200e
    17. เบิร์ด Px150
    19. พี่โอ๊ด Px150
    20. เจ๊ฟาง Px150
    21. เอก Super
    22. โจ้ Super
    23. แจ๊ค Super
    24. โน๊ต 64
    25. แก๊ส 64
    26. เอก SS
    27. น้องเอกss
    28. งอก PX200
    29. แฟนงอก
    อัฟเดดครั้งสุดท้ายครับไม่รับเพิ่มแล้วครับผู้จัดงาน บอกมาว่าเต็มแล้วครับใครไม่มีรายชื่อก็เสียใจด้วยครั บเอาไว้ไปปีหน้าก็แล้วกันนะครับเงินก็เข้ามาจ่ายกันน ะครับจะได้โอนให้ทางผู้จัดครับ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

Junior Member duangjaiking's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คิๆๆๆๆงานนี้มีแต่ฮาค่ะอำกันแหลก55555หนุกหนานน่าร๊า กกันจริงๆคิๆๆๆๆๆๆๆ
    โคจีติน
    สรรพคุณ ใช้รักษาอาการตาอักเสบ เช่น กระจกตาอักเสบ,ม่านตาอักเสบ,เปลือกตาอักเสบ,ถุงน้ำใน ตาอักเสบเยื่อบุตาอักเสบ

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

โอโหหหหหหหห
    กระทู้นี้ สุดยอดจริงๆครับ
    ผมเข้าชมเยอะมากๆ 2พันกว่าคน เหอะๆๆ จากไหนเยอะแยะเนี่ย
    ทำไมเวลาขายของคนเข้าไม่เยอะขนาดนี้ว่ะเนี่ย
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

ตอนนี้ จ่ายเงิน กันแล้ว 13 คน นะครับ

ใครที่พร้อมแล้วก็เข้ามาจ่ายเงินได้เลยนะครับ

เหลือเวลาอีก 24 วัน ครับ จะได้ไปเกาะช้างแล้ว

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Junior Member duangjaiking's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fang_impossible อ่านข้อความ
    พี่แม็กลิงดำค่ะ ไม่ได้เรื่องมากนะค่ะ แต่หนูเนี่ย แพ้ กุ้ง กะ ปู
    เพราะฉะนั้น ถ้ามื้อไหนมีแต่ กุ้ง กะ ปู เนี่ยช่วยเตรียมน้ำปลา
    และไข่เจียวให้ข่อยด้วยเด้อ

ไม่ได้อยากจะเรื่องมาก แต่กินแร้วเนี่ย แค่ตาย ฮ่า ฮ่า
    เว่อร์ไป แต่กินไปเนี่ย แค่คันๆๆๆๆ และผื่นขึ้น ฮ่า ฮ่า
    เดี๋ยวน้องมานั่งโต๊ะเดียวกับพี่นะจ๊ะ อะไรที่น้องไม่ทาน พี่จัดให้ 55555
    โคจีติน
    สรรพคุณ ใช้รักษาอาการตาอักเสบ เช่น กระจกตาอักเสบ,ม่านตาอักเสบ,เปลือกตาอักเสบ,ถุงน้ำใน ตาอักเสบเยื่อบุตาอักเสบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classiccotton* อ่านข้อความ
    พี่ฮุย พี่ฮุย มีปูนึ่งด้วยอ่ะพี่

เมนูนี้ ปีที่แล้วเด็ดมากครับ ชอบๆ

จัดหนักๆ นั่งโต๊ะเดียวกันอีกป่ะ ๕๕๕

ปล. ดูจากรายการอาหารแล้ว น่าจะเอา น้ำเต้า ปู ปลา (เสือ ไก่ กุ้ง) ไปสมทบนะครับ ๕๕

จัดไปอย่าให้เสีย น้ำเต้า ปู ปลา อะ อิๆๆๆๆๆ
    โคจีติน

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวจะแลกตังค์เหรียญไปเยอะเลย
    t.keawnaet@gmail.com
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    โทร 0897480196

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Big-Oad อ่านข้อความ
    เดี๋ยวจะแลกตังค์เหรียญไปเยอะเลย

เอาไปเผื่อด้วยนะ
    โคจีติน

VIP Member kabkabman's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter ,Thailand
    ขอบคุณ
    0

ผมจะเอาตำรวจไปด้วย จะได้ค่านำจับ เป็นค่าน้ำมันกลับพิโลก อิอิ...
    CanDy'S ScooTeR GanG
    nistelrooy_kabkab@hotmail.com
    เจอกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=293
    รัฐพล บุญกล่ำ
    TEL.089-4377271 (จิ๊บ)

DON RACING don racing's Avatar
    สถานที่
    RAYONG SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking

จาก การทดสอบของเจ้า ดล ไปกลับ บางแสน-ระยอง ทุกอาทิตย์

ของเค้าดีจริงๆ ครับ

ตอนนี้ ไปกลับ บางแสน-ระยอง ของผมก็เหมือนขี่รถไปแค่หน้าปากซอยล่ะครับ !!!!!

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kabkabman อ่านข้อความ
    ผมจะเอาตำรวจไปด้วย จะได้ค่านำจับ เป็นค่าน้ำมันกลับพิโลก อิอิ...

จะร่วมวงด้วยกันก็ไม่ว่านะจ๊ะ แต่อย่าเอาตำรวจมาด้วยเลย พีกลัว
    โคจีติน

Q_357's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PolsKiy อ่านข้อความ
    ตอนนี้ จ่ายเงิน กันแล้ว 13 คน นะครับ

ใครที่พร้อมแล้วก็เข้ามาจ่ายเงินได้เลยนะครับ

เหลือเวลาอีก 24 วัน ครับ จะได้ไปเกาะช้างแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kabkabman อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don racing อ่านข้อความ
    จาก การทดสอบของเจ้า ดล ไปกลับ บางแสน-ระยอง ทุกอาทิตย์

ของเค้าดีจริงๆ ครับ

ตอนนี้ ไปกลับ บางแสน-ระยอง ของผมก็เหมือนขี่รถไปแค่หน้าปากซอยล่ะครับ !!!!!

ของนายดลเค้าดีจริงๆนะ55555

จิ๊บไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่จับเจ้าก้อยไว้เป็นตัวประกันเ อามานั่งกะเจ๊ๆด้วย5555ดูสิ5555ก๊ากๆๆ

เข้ามาจ่ายเงินกันได้แล้วนะครับพี่น้อง
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    Q_357@Hotmail.com

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

เอ๊...........
    เหลือตูนี่หว่า ที่ยังไม่จ่าย 5555555
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

พี่นุ 64 นี่เอาคันไหนไปพี่ ไม่เอารูปรถโฉมใหม่มาชมเลย

กลับมาแล้วเน่อ.. แต่ทริปนี้มีเวลาแวะไปหาพี่ไพรวัลย์แป๊ปเดียวเอง

เพราะต้องรีบข้ามไปเวียนเทียนต่อที่ตราด อีกอย่างบ้านพี่ไพรวัลย์มีแขกด้วยจ้าา

เลยเก็บภาพได้แค่ภายนอกมายั่วน้ำลายคนอยากไป อิอิ

ฝั่งสลักเพชรจากยอดเขาแหลม ขึ้นกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ

อ่าวสลักเพชรบ้านพี่ไพรวัลย์ยังสวยงามเหมือนเดิม

ได้เวลาไปเวียนเทียนที่ตราดแล้วว กลับก่อนเด๋วมีนาเจอกันใหม่นะ

อ้าวว.. เกือบลืมพี่จู้ ยังสบายดีเหมือนเดิม รีบจนไม่ได้ถ่ายรูปพี่ไพรวัลย์ ส่วนเอกซ์ไม่อยู่เน่อ

ราคาค่าข้ามเกาะ ไป-กลับ ก็ตามนี้เลย

**รถมอเตอร์ไซต์ คันละ 60 บาท**

**รถยนต์ คันละ 150 บาท**

**คน คนละ 120 บาท**

นั่งเรือประมาณ 40 นาที

Name:  ตารางเดินเรือ.jpg
Views: 41
Size:  146.6 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Betty Boop : 02-03-2010 เมื่อ 00:10

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks