กำหนดการ เกาะช้างปี 53 - หน้า 16

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กำหนดการ เกาะช้างปี 53

Senior Member madmax2's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตรขับ
    ขอบคุณ
    0

ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป.. กลุ่มไหนรึท่านใดพร้อมแล้ว รบกวนโอนเงิน ค่าทริปนี้ได้เลยนะครับ

เพราะเช้านี้ ผมต้องเริ่ม การเดินทางอันแสนนานของผมแล้ว อาจไม่สามารถ ติดต่อได้ บ่อยๆ....

และยังมีงาน อีกหลายส่วนที่ยังไม่เสร๊จ คาอยู่ในหัว จนยุ่งไปหมดแล้ว....อยากจะขอเครียร ไปทีละเรื่อง..

ให้เสร๊จไป จึงใคร่ขอความร่วมมือหน่อยครับ..ตั้งแต่วันนี้ จนถึง วันที่ 10 มีนา ครับ

หมายบัญชี 211-0-17972-4

ธนาคาร..กรุงไทย สาขา นครนายก ..ประเภท ออมทรัพย์..

ชื่อบัญชี ภาณุวัฒน์ จันทศรีคำ

หมายเลขโทรศัพท์ ที่ติดต่อสะดวก...

true 085-9444-064

gsm 084-553-2911

โอนมาแล้วโทรบอกด้วย..ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือครับ..ขอบคุณครับ
    ผม มีความฝันอยู่ 2 อย่าง

1.มี VESPA เป็นของตัวเอง..

2.มีเพื่อนดีๆขี่ VESPA ด้วยกัน..

ณ.ตอนนี้ ผมมีครบแล้วครับ..ขอบคุณเวสป้าที่ทำให้เราได้มาเจอกัน

http://www.facebook.com/home.php?#!/?ref=home

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=137799702

บทเรียนคือในห้องเรียนขอต้อนรับสู่ ชีวิตจริง

DON RACING don racing's Avatar
    สถานที่
    RAYONG SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

งั้นผมขอยืมเงินพี่จ่ายไปก่อนนะครับ อิอิ

Senior Member madmax2's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตรขับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don racing อ่านข้อความ
    งั้นผมขอยืมเงินพี่จ่ายไปก่อนนะครับ อิอิ
    โหยย....ยืมทำมาย..ยย...ขายท่อ มารอสซี่..แล้วซื้อ โพลินี่ใส่..เหลือจ่าย สบาย.ย.ยย...55+..
    ผม มีความฝันอยู่ 2 อย่าง

1.มี VESPA เป็นของตัวเอง..

2.มีเพื่อนดีๆขี่ VESPA ด้วยกัน..

ณ.ตอนนี้ ผมมีครบแล้วครับ..ขอบคุณเวสป้าที่ทำให้เราได้มาเจอกัน

http://www.facebook.com/home.php?#!/?ref=home

http://www.hi5.com/friend/profile/di...erid=137799702

บทเรียนคือในห้องเรียนขอต้อนรับสู่ ชีวิตจริง

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อยากไปแล้วครับ

เหลือเวลา อีก 26 วันเอง

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

Q_357's Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb เด็ดๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    เดี๋ยว ลากลิง ไว้ท้ายรถแล้วเอาไปส่งให้ถึงที่เลยครับ

เพื่อนๆรอชมพิธีปล่อยลิง กลับคืนพี่แม๊ค นะครับรับรองฮาขี้แตก โดนนนนนนนน
    (คนเกือบๆร้อย ไม่อายก็ให้มันรู้ไปสิ 55555)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ madmax2 อ่านข้อความ
    เมนูอาหาร 5 มื้อ 2คืน 3วัน ครับ..

วันที่26 มื้อเย็น..

-ทอดมันปลา

- หมึกผัดช่า

- ต้มข่าไก่

- ก๋วยเตี๋ยวผัดปู

วันที่27 มื้อ เช้า-กลางวัน- เย็น.

เช้าก่อนไปดำน้ำ - ข้าวต้ม

กลางวัน ข้าวกล่อง-ผลไม้..** กะลัง ต่อสาย ข้าวเหนียว หมูปิ้ง อยุ่คับ..ทัพเสริมๆ..ถ้าได้มีแรง ดำน้ำอีกเยอะ..^^..**

มื้อเย็น

- แกงส้มปลา

- ปูนึ่ง

- ปลาทอดกระเทียม

- กุ้งผัดผัก..

มื้อเช้า วันที่ 28 เปนข้าวต้มครับ

ส่วนเรื่อของ น้ำแข็ง น้ำเปล่า น้ำอัดลม ตามความเหมาะสมในแต่ละมื้อ เรามีให้ครับ ** สุรา นารี ไพ่ เต๋า ..

จัดกันมาเองนะขอรับ ...55+..
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PolsKiy อ่านข้อความ
    อยากไปแล้วครับ

เหลือเวลา อีก 26 วันเอง

ถึงพี่แม๊คลิงดำ
    รายการอาหารเยี่ยมครับอาร่อยๆทั้งนั้นเลย
    เรื่องเงินจะรีบเก็บเพราะทางกลุ่มนัดเก็บเงินสิ้นเดื อนนี้ครับยังไงจะรีบจัดการให้นะครับ

พี่แพงจัดให้พี่แม๊คลิงดำชุดใหญ่ๆเลยนะครับ5555แจ๋วๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่ต้องหารถบรรทุกเอาลิงดำของตาแม๊คไปคันนึ่งนะครับต ้องประชุมกลุ่มก่อนใครจะอาสา555555
    นิชคุนเป็นคนนับถอยหลังแล้วครับเหลืออีกไม่กี่วันเอง 5555
    อยากไปๆๆ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ
    ดูแลซึ่งกันและกัน

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

DON RACING don racing's Avatar
    สถานที่
    RAYONG SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

Talking

เรื่องเงินเดี๋ยวเอาไปให้อาทิตหน้าวันพุธครับน้าพอดี ยังกลับไม่ได้ครับติดสอบครับ และขอให้น้าได้ fl ไวไวนะครับ แก๊งไฮเทคครับ แก๊งไฮเทค อิอิ

Junior Member babysky27's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผมแก๊สครับปีที่แล้วก็ไปครับ มันสุดๆปีนี้ถ้าผมพลาดก็คงเสียใจแย่
    ขอบคุณน้าคิง อาฮุย โจโจ้ ดะและชาว Rayong SC ที่ช่วยปลุกให้รถผมตื่นเพื่อออกเดินทางอีกครั้งครับข อบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Q_357 อ่านข้อความ
    ถึงพี่แม๊คลิงดำ
    รายการอาหารเยี่ยมครับอาร่อยๆทั้งนั้นเลย
    เรื่องเงินจะรีบเก็บเพราะทางกลุ่มนัดเก็บเงินสิ้นเดื อนนี้ครับยังไงจะรีบจัดการให้นะครับ

พี่แพงจัดให้พี่แม๊คลิงดำชุดใหญ่ๆเลยนะครับ5555แจ๋วๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่ต้องหารถบรรทุกเอาลิงดำของตาแม๊คไปคันนึ่งนะครับต ้องประชุมกลุ่มก่อนใครจะอาสา555555
    นิชคุนเป็นคนนับถอยหลังแล้วครับเหลืออีกไม่กี่วันเอง 5555
    อยากไปๆๆ

Member fang_impossible's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooters CluB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ madmax2 อ่านข้อความ
    เมนูอาหาร 5 มื้อ 2คืน 3วัน ครับ..

วันที่26 มื้อเย็น..

-ทอดมันปลา

- หมึกผัดช่า

- ต้มข่าไก่

- ก๋วยเตี๋ยวผัดปู

วันที่27 มื้อ เช้า-กลางวัน- เย็น.

เช้าก่อนไปดำน้ำ - ข้าวต้ม

กลางวัน ข้าวกล่อง-ผลไม้..** กะลัง ต่อสาย ข้าวเหนียว หมูปิ้ง อยุ่คับ..ทัพเสริมๆ..ถ้าได้มีแรง ดำน้ำอีกเยอะ..^^..**

มื้อเย็น

- แกงส้มปลา

- ปูนึ่ง

- ปลาทอดกระเทียม

- กุ้งผัดผัก..

มื้อเช้า วันที่ 28 เปนข้าวต้มครับ

ส่วนเรื่อของ น้ำแข็ง น้ำเปล่า น้ำอัดลม ตามความเหมาะสมในแต่ละมื้อ เรามีให้ครับ ** สุรา นารี ไพ่ เต๋า ..

จัดกันมาเองนะขอรับ ...55+..

พี่แม็กลิงดำค่ะ ไม่ได้เรื่องมากนะค่ะ แต่หนูเนี่ย แพ้ กุ้ง กะ ปู
    เพราะฉะนั้น ถ้ามื้อไหนมีแต่ กุ้ง กะ ปู เนี่ยช่วยเตรียมน้ำปลา
    และไข่เจียวให้ข่อยด้วยเด้อ

ไม่ได้อยากจะเรื่องมาก แต่กินแร้วเนี่ย แค่ตาย ฮ่า ฮ่า
    เว่อร์ไป แต่กินไปเนี่ย แค่คันๆๆๆๆ และผื่นขึ้น ฮ่า ฮ่า
    พอใจที่จะคุย ก้อคุย - - - พอใจที่จะเล่น ก้อเล่น
    พอใจที่จะไป ก้อไป - - - พอใจที่จะรัก ก้อรัก
    ไคไม่พอใจ - - - ก้อเรื่องของคุณ ไม่แคร์
    กู . . . . . เปน . . . . . กู

ความ ฝัน โง่ โง่ ของ คน คน หนึ่ง
    ๐๐๐ บ้านหลังเล็กในเมืองใหญ่ ๐๐๐

//น้องฟาง//

Q_357's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babysky27 อ่านข้อความ
    ผมแก๊สครับปีที่แล้วก็ไปครับ มันสุดๆปีนี้ถ้าผมพลาดก็คงเสียใจแย่
    ขอบคุณน้าคิง อาฮุย โจโจ้ ดะและชาว rayong sc ที่ช่วยปลุกให้รถผมตื่นเพื่อออกเดินทางอีกครั้งครับข อบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ don racing อ่านข้อความ
    เรื่องเงินเดี๋ยวเอาไปให้อาทิตหน้าวันพุธครับน้าพอดี ยังกลับไม่ได้ครับติดสอบครับ และขอให้น้าได้ fl ไวไวนะครับ แก๊งไฮเทคครับ แก๊งไฮเทค อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fang_impossible อ่านข้อความ
    พี่แม็กลิงดำค่ะ ไม่ได้เรื่องมากนะค่ะ แต่หนูเนี่ย แพ้ กุ้ง กะ ปู
    เพราะฉะนั้น ถ้ามื้อไหนมีแต่ กุ้ง กะ ปู เนี่ยช่วยเตรียมน้ำปลา
    และไข่เจียวให้ข่อยด้วยเด้อ

ไม่ได้อยากจะเรื่องมาก แต่กินแร้วเนี่ย แค่ตาย ฮ่า ฮ่า
    เว่อร์ไป แต่กินไปเนี่ย แค่คันๆๆๆๆ และผื่นขึ้น ฮ่า ฮ่า

สาธุ สาธุ สาธุ
    ขอให้ได้flซักคันเนอะดล5555เอาใจช่วยกันจริงๆ5555

ฟางเรื่องอาหารไม่ต้องเป็นห่วงนะเดี๋ยวฟางนั่งโต๊ะพี ่นะเดี๋ยวพี่กะเจ๊ะแบ่งให้กินข้าว55555
    ล้อเล่นนะน้องใครจะทำกะน้องเราได้แม้ๆๆๆๆเดี๋ยวให้แม ่ครัวจัดเมนูให้จร้าเพราะพวกเราก็มีหลายคนที่กินไม่ไ ด้จร้าไม่ต้องเป็นห่วง จัดให้

ดีใจครับที่คนไปเมื่อปีที่แล้วเดินทางไปกันเกือบครบแ ล้วก็มีน้องๆพี่ๆที่ไม่เคยไปกะเราเราก็ยินดีเพราะคุณ คือคนกลุ่มเรา55555
    อยู่แล้วมีความสุขก็อยู่เถอะครับรักกันให้เยอะๆ
    ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ยิ่งชีพ

รับสักลาย,แก้ไขลาย,ลบรอยสัก,รับเจาะร่างกายทุกส่วนข องร่างกาย ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา
    สนใจติดต่อสอบถามได้ 094-159-2259:คิง

Member
    สถานที่
    Honda Rayong Classic
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยจิ๊ rsc
    เรารักในหลวง ทรงพระเจริญ

เป็นต่อ ชิกกะดู้ด

honda rayong classic c super cup

SUPER RALLY classiccotton*'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปูนึ่ง ปูนึ่ง

พี่ฮุย พี่ฮุย มีปูนึ่งด้วยอ่ะพี่

เมนูนี้ ปีที่แล้วเด็ดมากครับ ชอบๆ

จัดหนักๆ นั่งโต๊ะเดียวกันอีกป่ะ ๕๕๕

ปล. ดูจากรายการอาหารแล้ว น่าจะเอา น้ำเต้า ปู ปลา (เสือ ไก่ กุ้ง) ไปสมทบนะครับ ๕๕
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classiccotton* : 27-02-2010 เมื่อ 23:44
    " เลิกรีดผ้าทั่วไทย ....ประหยัดไฟทั่วโลก "

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

มีของมาฝาก รับๆเข้าไปสร้างชื่อกันหน่อย ก่อนที่ผมจะโดนแบน อิอิ wwwจุดthailandscooterclubจุดcom กำลังใหม่ รวมเร็วทันใจ...

ยังไงถ้ารู้กัน ฝากพี่คิง หรือฮุย ช่วยลบ ข้อความนี้ด้วยนะครับ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babysky27 อ่านข้อความ
    ขอบคุณน้าคิง อาฮุย โจโจ้ ดะและชาว rayong sc ที่ช่วยปลุกให้รถผมตื่นเพื่อออกเดินทางอีกครั้งครับข อบคุณครับ
    ตามที่พี่ฮุย บอกเลยครับ "ไม่ชัวร์ + มั่วนิ่ม"

แต่ รถ เสร็จ ขี่ได้ ปกติ ดีนะครับ 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ q_357 อ่านข้อความ
    สาธุ สาธุ สาธุ
    ขอให้ได้flซักคันเนอะดล5555เอาใจช่วยกันจริงๆ5555

ฟางเรื่องอาหารไม่ต้องเป็นห่วงนะเดี๋ยวฟางนั่งโต๊ะพี ่นะเดี๋ยวพี่กะเจ๊ะแบ่งให้กินข้าว55555
    ล้อเล่นนะน้องใครจะทำกะน้องเราได้แม้ๆๆๆๆเดี๋ยวให้แม ่ครัวจัดเมนูให้จร้าเพราะพวกเราก็มีหลายคนที่กินไม่ไ ด้จร้าไม่ต้องเป็นห่วง จัดให้

ดีใจครับที่คนไปเมื่อปีที่แล้วเดินทางไปกันเกือบครบแ ล้วก็มีน้องๆพี่ๆที่ไม่เคยไปกะเราเราก็ยินดีเพราะคุณ คือคนกลุ่มเรา55555
    อยู่แล้วมีความสุขก็อยู่เถอะครับรักกันให้เยอะๆ
    เอาใจช่วยครับ น้า fl

ขี่สบาย หายห่วง

จาก การทดสอบของเจ้า ดล ไปกลับ บางแสน-ระยอง ทุกอาทิตย์

ของเค้าดีจริงๆ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PolsKiy : 28-02-2010 เมื่อ 06:53
    Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

T-rex Big-Oad's Avatar
    สถานที่
    VESPA สายตุ๊ด
    ขอบคุณ
    0

ใครที่กินปูกินกุ้งไม่ได้นั่งกับผมนะครับ เดี๋ยวผมกินแทน
    [email protected]
    เลขที่บัญชีธนาคาร UOB 826-360-238-2 ธีระพงษ์ แก้วเนตร
    โทร 0897480196

Junior Member casanovaGL's Avatar
    สถานที่
    rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

ใครสนใจ...ประมูลลิงดํา...เตรียมตังค์ไปด้วนนะคับ... .ของเขาดีจิงๆๆๆๆๆ55555555
    Believers never die.....ความเชื่อไม่วันตาย

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks