ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำหน่อยครับ

รถ lam3li150
    1.อยากจะเปลี่ยนมาใช้คาร์บูของญี่ปุ่นผมจะต้องเปลี่ย นท่อลีด(เดิม)หรือเปล่าครับ ถ้าไม่เปลี่ยนแล้วมีคาร์บูญี่ปุ่นยี่ห้อไหนใส่ได้บ้า งครับ
    2.ถ้าจะเปลี่ยนมาใช้ลูก175จะต้องเปลี่ยนพวกเครื่องใน รถหรือเปล่าครับ(พวกเฟื่องต่างๆ) แล้วค่าแรง-อะไหล่ราคามันอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ:)

ของ KR ก็ดี ท้อ

เครื่องในไม่น่าเปลียนนะ แค่คว้านข้ามไซ้

ค่าแรงไม่รู้แต่ค่าคว้าน 100 บาท ประมาณนี้

ขอแนะนำนะ ใช้คาบูญี่บุ่น นะ โค ระ กินน้ำมันเลย

แล้วคาบูเดิมมันเปนอาไร ไม่จำเปนไม่แนะนำไห้เปลียน

แต่ถามหน่อยคาบุเดิมเปนของแท้ปะ ( ถ้าของแท้อินตาลี้ขอซื้อต่อได้ปะ...อิๆๆ )

ปล. ของเราก็ใช้ แลม 3 li 150 เหมือนกัน
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ผมมีอีกลูกนึงเป็นของเดิมติดรถมาเลย(อิตาลีแน่นอน) สภาพก็โอเคนะถ้าจะเอาผมแบ่งให้ แต่ถ้ามีคันสตาร์ทแท้ๆมาแลกก็ได้นะ em19
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย REW : 20-09-2006 เมื่อ 18:31

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ REW อ่านข้อความ
    ผมมีอีกลูกนึงเป็นของเดิมติดรถมาเลย(อิตาลีแน่นอน) สภาพก็โอเคนะถ้าจะเอาผมแบ่งให้ แต่ถ้ามีคันสตาร์ทแท้ๆมาแลกก็ได้นะ em19
    จิงดิ คันสตาร์เราแท้ แล้วคาบูยังไช้ได้ดีปะ

แล้วถ้าขายละ ราคา
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ผมว่าน่าจะใช้ได้นะครับ มีของที่ขาด นมหนูนำมัน แผ่นกรองนำมันและโช๊คนำมัน(ใส่ของญี่ปุ่นแทน)นอกนั้น ของครบเดิมหมด ถ้าจะเอามาดูก่อนเรื่องราคาค่อยว่ากัน ส่วนคันสตาร์ทถ้ามีก็เอามาแลกกันได้นะครับ

Bookmarks