ผมว่าจะจัดแข่งกีฬาเชื่อมสัมพันธ์

ชื่อกระทู้: ผมว่าจะจัดแข่งกีฬาเชื่อมสัมพันธ์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมว่าจะจัดแข่งกีฬาเชื่อมสัมพันธ์

ระหว่างบอร์ดอะครับ ยกตัวอย่างเช่น แข่งฟุตซอล กับทีมรวมดารา สมอเฟรมคลับ หรือเจอกับคอซ่าคลับ หรืออาจจะเป็นคลับต่างๆก็ได้ มันคงออกมาน่าสนุกเชียวล่ะ แข่งกันที่กรุงเทพหรืออาจะแบบเหย้าเยือน ยกตัวอย่างเช่นวิ่งทริปมาด้วยกัน มาเที่ยวเขาใหญ่ แล้วก็จัดกิจกรรมกีฬาควบคู่ไปด้วย ทั้งได้เที่ยว ทั้งได้ความสัมพันธ์ในหมู่คณะอีกด้วย ทำให้รากฐานของพวกเราแข็งแกร่งขึ้น ถ้าฐานมันแกร่ง ก็ไม่มีอะไรมาโค่นลงได้หรอกครับ ผมกำลังจะหมายถึงว่า ถ้าพวกเราเป็นน้ำหนึงใจเดียวกัน เราจะผ่านมันไปได้ทุกเรื่อง สร้างเครือข่าย โยงใยไปทุกที่ มันไม่ใช่Projectเพ้อฝันอะไรนะครับ ผมคิดไว้นานแล้ว แต่ยังหาโอกาสเหมาะๆไม่ได้ ตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะถึงเวลาแล้วนะ มันคงจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีเชียวแหละ ถ้าโครงการนี้เกิดขึ้นได้จริงๆ นึกภาพตามแล้วก็ฮาดี เอาเป็นว่าผมอยากให้เพื่อนๆPX.clubโซนกรุงเทพ เป็นเจ้าภาพก่อนพอจะได้มั๊ย หาสนามแข่งฟุตซอลเล็กๆในกรุงเทพที่ใดที่นึงก็ได้ เช่นลานกีฬาใต้สะพานต่างระดับ หรือในโรงเรียน หมู่บ้านอะไรทำนองนี้ เอาที่ว่ามันพอเล่นได้อะครับ ไม่ได้เลิศหรูอะไรหรอก อุปกรณ์กีฬา ก็ช่วยๆหากันเอามา ลูกฟุตซอลก็ไม่กี่ร้อยบาท เอามาทีมละลูก หาเครื่องดื่มมานั่งเชียร์กัน ขอบสนาม ขี่รถไปรวมตัวกัน เพื่อไปเล่นกีฬาสานสามัคคี คงจะดีไม่น้อย น่าจะเป็นภาพที่น่าดูยิ่ง เอาเป็นว่า ผมเปิดกระทู้เพื่อให้เพื่อนๆน้องๆได้แสดงความคิดเห็น ละกัน ถ้าคิดว่าโครงการนี้มันดี มีประโยชน์ในหลายๆด้าน ก็จัดไป ผมช่วยเต็มที่ แต่ถ้าคิดว่ามันยุ่งยากลำบากนัก ไม่อยากวุ่นวายกับใคร ผมก็จะยกเลิกไปโดยทันที เห็นสมควรยังไงก็โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลด้วย ละกันครับ...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ระหว่างบอร์ดอะครับ ยกตัวอย่างเช่น แข่งฟุตซอล กับทีมรวมดารา สมอเฟรมคลับ หรือเจอกับคอซ่าคลับ หรืออาจจะเป็นคลับต่างๆก็ได้ มันคงออกมาน่าสนุกเชียวล่ะ แข่งกันที่กรุงเทพหรืออาจะแบบเหย้าเยือน ยกตัวอย่างเช่นวิ่งทริปมาด้วยกัน มาเที่ยวเขาใหญ่ แล้วก็จัดกิจกรรมกีฬาควบคู่ไปด้วย ทั้งได้เที่ยว ทั้งได้ความสัมพันธ์ในหมู่คณะอีกด้วย ทำให้รากฐานของพวกเราแข็งแกร่งขึ้น ถ้าฐานมันแกร่ง ก็ไม่มีอะไรมาโค่นลงได้หรอกครับ ผมกำลังจะหมายถึงว่า ถ้าพวกเราเป็นน้ำหนึงใจเดียวกัน เราจะผ่านมันไปได้ทุกเรื่อง สร้างเครือข่าย โยงใยไปทุกที่ มันไม่ใช่Projectเพ้อฝันอะไรนะครับ ผมคิดไว้นานแล้ว แต่ยังหาโอกาสเหมาะๆไม่ได้ ตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะถึงเวลาแล้วนะ มันคงจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีเชียวแหละ ถ้าโครงการนี้เกิดขึ้นได้จริงๆ นึกภาพตามแล้วก็ฮาดี เอาเป็นว่าผมอยากให้เพื่อนๆPX.clubโซนกรุงเทพ เป็นเจ้าภาพก่อนพอจะได้มั๊ย หาสนามแข่งฟุตซอลเล็กๆในกรุงเทพที่ใดที่นึงก็ได้ เช่นลานกีฬาใต้สะพานต่างระดับ หรือในโรงเรียน หมู่บ้านอะไรทำนองนี้ เอาที่ว่ามันพอเล่นได้อะครับ ไม่ได้เลิศหรูอะไรหรอก อุปกรณ์กีฬา ก็ช่วยๆหากันเอามา ลูกฟุตซอลก็ไม่กี่ร้อยบาท เอามาทีมละลูก หาเครื่องดื่มมานั่งเชียร์กัน ขอบสนาม ขี่รถไปรวมตัวกัน เพื่อไปเล่นกีฬาสานสามัคคี คงจะดีไม่น้อย น่าจะเป็นภาพที่น่าดูยิ่ง เอาเป็นว่า ผมเปิดกระทู้เพื่อให้เพื่อนๆน้องๆได้แสดงความคิดเห็น ละกัน ถ้าคิดว่าโครงการนี้มันดี มีประโยชน์ในหลายๆด้าน ก็จัดไป ผมช่วยเต็มที่ แต่ถ้าคิดว่ามันยุ่งยากลำบากนัก ไม่อยากวุ่นวายกับใคร ผมก็จะยกเลิกไปโดยทันที เห็นสมควรยังไงก็โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลด้วย ละกันครับ...

แจ่มแมว

ahimc's Avatar
    สถานที่
    ---
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ระหว่างบอร์ดอะครับ ยกตัวอย่างเช่น แข่งฟุตซอล กับทีมรวมดารา สมอเฟรมคลับ หรือเจอกับคอซ่าคลับ หรืออาจจะเป็นคลับต่างๆก็ได้ มันคงออกมาน่าสนุกเชียวล่ะ แข่งกันที่กรุงเทพหรืออาจะแบบเหย้าเยือน ยกตัวอย่างเช่นวิ่งทริปมาด้วยกัน มาเที่ยวเขาใหญ่ แล้วก็จัดกิจกรรมกีฬาควบคู่ไปด้วย ทั้งได้เที่ยว ทั้งได้ความสัมพันธ์ในหมู่คณะอีกด้วย ทำให้รากฐานของพวกเราแข็งแกร่งขึ้น ถ้าฐานมันแกร่ง ก็ไม่มีอะไรมาโค่นลงได้หรอกครับ ผมกำลังจะหมายถึงว่า ถ้าพวกเราเป็นน้ำหนึงใจเดียวกัน เราจะผ่านมันไปได้ทุกเรื่อง สร้างเครือข่าย โยงใยไปทุกที่ มันไม่ใช่projectเพ้อฝันอะไรนะครับ ผมคิดไว้นานแล้ว แต่ยังหาโอกาสเหมาะๆไม่ได้ ตอนนี้ผมคิดว่าน่าจะถึงเวลาแล้วนะ มันคงจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีเชียวแหละ ถ้าโครงการนี้เกิดขึ้นได้จริงๆ นึกภาพตามแล้วก็ฮาดี เอาเป็นว่าผมอยากให้เพื่อนๆpx.clubโซนกรุงเทพ เป็นเจ้าภาพก่อนพอจะได้มั๊ย หาสนามแข่งฟุตซอลเล็กๆในกรุงเทพที่ใดที่นึงก็ได้ เช่นลานกีฬาใต้สะพานต่างระดับ หรือในโรงเรียน หมู่บ้านอะไรทำนองนี้ เอาที่ว่ามันพอเล่นได้อะครับ ไม่ได้เลิศหรูอะไรหรอก อุปกรณ์กีฬา ก็ช่วยๆหากันเอามา ลูกฟุตซอลก็ไม่กี่ร้อยบาท เอามาทีมละลูก หาเครื่องดื่มมานั่งเชียร์กัน ขอบสนาม ขี่รถไปรวมตัวกัน เพื่อไปเล่นกีฬาสานสามัคคี คงจะดีไม่น้อย น่าจะเป็นภาพที่น่าดูยิ่ง เอาเป็นว่า ผมเปิดกระทู้เพื่อให้เพื่อนๆน้องๆได้แสดงความคิดเห็น ละกัน ถ้าคิดว่าโครงการนี้มันดี มีประโยชน์ในหลายๆด้าน ก็จัดไป ผมช่วยเต็มที่ แต่ถ้าคิดว่ามันยุ่งยากลำบากนัก ไม่อยากวุ่นวายกับใคร ผมก็จะยกเลิกไปโดยทันที เห็นสมควรยังไงก็โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลด้วย ละกันครับ...

บอกได้คำเดียว
    เห็นด้วยครับพี่

em90em90em90

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

ทาง สโมสร monster garage ช่วย น้ำดื่ม + น้ำเเข็ง 10 โหล ครับ !!! ห้าๆๆๆ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน good

มาเจียงใหม่อย่าลืมมาแข่งโดดหนังยาง ท้ายวังแชมป์เลยครับอิอิ
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

ผมคงช่วยได้แค่นำโค้กหวะพี่

รูป รูป  

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

โปรเจ็คเค้าเยอะจริงๆ ตาคนนี้ ปล.โอน แจ้ง เปลี่ยน โคซ่าเสร็จแล้วเหรอครับพี่
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อะ...freedbackดีเกินคาด ขอบใจน้องๆทุกๆคนด้วย ที่มีแนวความคิดไปในทางเดียวกัน ผมก็เชื่อว่ายังไม่มีใครเค้าทำกันนะ(ในวงการscooter) ถ้าก้าวแรกมันออกตัวดี ก้าวต่อไปก็ไม่ต้องห่วงเลย มันจะเป็นการจุดประกายให้เกิดอะไรใหม่ๆหลายๆอย่างเพิ ่มขึ้นแน่นอน(ผมเชื่อว่างั้น)เอาเป็นว่า ขอข้อสรุปในบอร์ดPX.club.เราให้ได้ก่อน ถ้าตกลงมีทิศทางไปทางเดียวกันแล้ว ผมก็จะได้เชื้อเชิญบอร์ดข้างบ้านเราหลายๆบอร์ดที่มีอ ยุ่ให้เค้ารับทราบเกี่ยวกับกิจกรรมของเรา ผมเชื่อว่าหลายๆบอร์ดคงเห็นพ้องต้องกัน มันเป็นหลักการกระตุ้นความรักและสามัคคีให้เกิดขึ้นใ นกลุ่มตัวเอง เราใช้กิจกรรมมาเป็นตัวเชื่อมให้เกิดสิ่งนี้ พอบอกว่า เห้ย!!!วันนี้มีแข่งบอลกระชับมิตรนะ เจอกับPXclub ที่สนาม....ให้พวกเรา(กลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง)ไปเจอกันนะ ขนกองเชียร์ในคลับไปด้วย ไปเชียร์กันเยอะ ลองคิดภาพตามซิครับ มันน่าสนุกแค่ไหน ก็อย่างที่บอกไว้แหละครับ เอาแบบจัดง่ายๆที่กรุงเทพก่อน สนามเป็นกลางดี ตัวผู้เล่นข้างละ5-7คน เปลี่ยนกันได้ตลอดเวลา ไม่ได้ซีเรียสอะไร เป็นโกล์รูหนู หรือโกฟุตซอลก็ได้ เล่นกันแบบหนุกๆ อาจจะมีพนันปลายนวมกัน ใครแพ้เสียเบียร์1ลัง2ลังก็ว่ากันไป แต่ก็กินด้วยกัน ผมจะติดต่อสื่อมาทำข่าวเรื่องนี้ด้วย เพื่อเป็นการกระตุ้นให้ทุกๆกลุ่มเกิดความตื่นตัว ไปๆมาๆอาจจะเป็นบอลลีกscooterก็ได้555+++(อันนี้คิดแ บบขำๆนะครับ)ตัวผู้เล่น ก็ใช้สมมาชิกในบอร์ดนี่แหละครับ เราไม่ได้หวังผลทางการแข่งขันอะไรมาก แต่จุดประสงค์หลัก คือสร้างความสัมพันธ์และสร้างเครือข่ายให้แน่นแฟ้นยิ ่งขึ้น /\3/\2
    ทุกสิ่งเกิดขึ้นได้ด้วยตัวคุณเองทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับว่า คุณจะทำมันรึเปล่า

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

เด๋ว งาน น้ามอ ต้นปีเลย มาแข่งกันว่าจะได้คนละกี่ "หลุม" ถึง จะ"เพียบ" กัน!

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    เด๋ว งาน น้ามอ ต้นปีเลย มาแข่งกันว่าจะได้คนละกี่ "หลุม" ถึง จะ"เพียบ" กัน!
    ฮ่าๆๆ พี่แอร์ชอบเลย

ผมว่า จัด กีฬา มวยด้วยพี่

เมืองทองคะนองเดช

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

จะเอาแบบนี้รึป่าวคับ เจ้

แบบนักเตะเมืองนอก มีแต่ขี่scooterไปเตะ คลิกเข้าไปดูโลด

http://www.youtube.com/watch?v=tj-F_0kTR18

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    จะเอาแบบนี้รึป่าวคับ เจ้

แบบนักเตะเมืองนอก มีแต่ขี่scooterไปเตะ คลิกเข้าไปดูโลด

http://www.youtube.com/watch?v=tj-F_0kTR18

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

อะ...freedbackดีเกินคาด ขอบใจน้องๆทุกๆคนด้วย ที่มีแนวความคิดไปในทางเดียวกัน ผมก็เชื่อว่ายังไม่มีใครเค้าทำกันนะ(ในวงการscooter) ถ้าก้าวแรกมันออกตัวดี ก้าวต่อไปก็ไม่ต้องห่วงเลย มันจะเป็นการจุดประกายให้เกิดอะไรใหม่ๆหลายๆอย่างเพิ ่มขึ้นแน่นอน(ผมเชื่อว่างั้น)เอาเป็นว่า ขอข้อสรุปในบอร์ดPX.club.เราให้ได้ก่อน ถ้าตกลงมีทิศทางไปทางเดียวกันแล้ว ผมก็จะได้เชื้อเชิญบอร์ดข้างบ้านเราหลายๆบอร์ดที่มีอ ยุ่ให้เค้ารับทราบเกี่ยวกับกิจกรรมของเรา ผมเชื่อว่าหลายๆบอร์ดคงเห็นพ้องต้องกัน มันเป็นหลักการกระตุ้นความรักและสามัคคีให้เกิดขึ้นใ นกลุ่มตัวเอง เราใช้กิจกรรมมาเป็นตัวเชื่อมให้เกิดสิ่งนี้ พอบอกว่า เห้ย!!!วันนี้มีแข่งบอลกระชับมิตรนะ เจอกับPXclub ที่สนาม....ให้พวกเรา(กลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง)ไปเจอกันนะ ขนกองเชียร์ในคลับไปด้วย ไปเชียร์กันเยอะ ลองคิดภาพตามซิครับ มันน่าสนุกแค่ไหน ก็อย่างที่บอกไว้แหละครับ เอาแบบจัดง่ายๆที่กรุงเทพก่อน สนามเป็นกลางดี ตัวผู้เล่นข้างละ5-7คน เปลี่ยนกันได้ตลอดเวลา ไม่ได้ซีเรียสอะไร เป็นโกล์รูหนู หรือโกฟุตซอลก็ได้ เล่นกันแบบหนุกๆ อาจจะมีพนันปลายนวมกัน ใครแพ้เสียเบียร์1ลัง2ลังก็ว่ากันไป แต่ก็กินด้วยกัน ผมจะติดต่อสื่อมาทำข่าวเรื่องนี้ด้วย เพื่อเป็นการกระตุ้นให้ทุกๆกลุ่มเกิดความตื่นตัว ไปๆมาๆอาจจะเป็นบอลลีกscooterก็ได้555+++(อันนี้คิดแ บบขำๆนะครับ)ตัวผู้เล่น ก็ใช้สมมาชิกในบอร์ดนี่แหละครับ เราไม่ได้หวังผลทางการแข่งขันอะไรมาก แต่จุดประสงค์หลัก คือสร้างความสัมพันธ์และสร้างเครือข่ายให้แน่นแฟ้นยิ ่งขึ้น /\3/\2
    ทุกสิ่งเกิดขึ้นได้ด้วยตัวคุณเองทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับว่า คุณจะทำมันรึเปล่า
    เอาแล้วไง อีกหน่อยคงเป็น PX Fc United. ไปแข่งระดับฟีฟ่า 55+

พูดแล้วทำให้ได้นะพี่ ไม่งั้นประนาม

ปล. แบงค์ ถ้ามีมวยผมขอสมัครคนแรก ตอนอยู่โรงเรียนเก่าเคยได้มา 2 เหรียญ ทอง(แดง)

Bale Rally 210 Lamphun

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

ดีเนอะ...เห็นด้วย

แต่ว่า...สถานที่จัดไกลจากชาวภูธรซะเหลือเกิน

อิอิอิ...เอางี้ดิ

อย่าลืมจัดงานแบบนี้ตอนงาน PX club # 3 หล่ะ

น่าจะดีนะ...อิอิอิ

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ [email protected]

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanoomarn อ่านข้อความ
    เอาแล้วไง อีกหน่อยคงเป็น px fc united. ไปแข่งระดับฟีฟ่า 55+

พูดแล้วทำให้ได้นะพี่ ไม่งั้นประนาม

ปล. แบงค์ ถ้ามีมวยผมขอสมัครคนแรก ตอนอยู่โรงเรียนเก่าเคยได้มา 2 เหรียญ ทอง(แดง)
    นี่ไง พื้นฐานของบอลไทย ไปมวยโลก 555+
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Bookmarks