ตราสารถึงสหายเมืองสี่แคว

ชื่อกระทู้: ตราสารถึงสหายเมืองสี่แคว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มาตรฐาน ตราสารถึงสหายเมืองสี่แคว

เรียนท่านtee-hot

ผมได้เตรียมจัดส่งดวงไฟแห่งมิตรภาพไปให้ท่าน จัดส่งในกล่องดั้งเดิมเมื่ออดีตกาล คาดว่าบรรจุภัณฑ์พร้อมส่งภายในไม่เกินเคี้ยวหมากแหลก นี้ หวังว่าตราสารแห่งมิตรภาพนี้จะถึงมือท่านไม่เกิน7วัน รับรองทันภายใน7เดือน อิอิ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    ขอแสดงความนับถือ

วี

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ

เจอของดีก็บอกกล่าวพี่น้องทางเมืองสามหมอกบ้างนะสหาย เอก และถ้าพี่ชุมพลเปิดบ้านรถโบราณอย่างเป็นทางการเมื่อไ หร่ ขอส่งเทียบเชิญมาให้น้องๆด้วยนะพี่ครับ อิอิ

ส่วนผมขอแค่นี้ก็พอ

รายงานสหายเอก เตรียมจัดส่งอยู่ในกล่องนี้แบบนี้ ของแท้ต้องมีตราสารแห่งมิตรภาพติดไปตวยเน้อ...

tee-hot's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ

เจอของดีก็บอกกล่าวพี่น้องทางเมืองสามหมอกบ้างนะสหาย เอก และถ้าพี่ชุมพลเปิดบ้านรถโบราณอย่างเป็นทางการเมื่อไ หร่ ขอส่งเทียบเชิญมาให้น้องๆด้วยนะพี่ครับ อิอิ

ส่วนผมขอแค่นี้ก็พอ

รายงานสหายเอก เตรียมจัดส่งอยู่ในกล่องนี้แบบนี้ ของแท้ต้องมีตราสารแห่งมิตรภาพติดไปตวยเน้อ...

คงอีกไม่นานครับวันนี้สอยไอ้ตัวเล็กไปอีกไม่นานน่าจะ ครบเซ็ต ขอบคุณพี่วีมากครับ(ไฟเก๋ง)มีอาไรให้รับใช้บอกได้นะค รับ
    ปล.จำเรื่องที่ผมเล่าให้ฟังวั้นนี้ได้ไหม ร้านอะไหล่บอกว่ามีลุงแก่ขับ800เดิมๆอยู่ที่เมืองปาก น้ำโพคันหนึ่งขอเวลาอีกนิดจะไปสอยมาให้ได้

อะไหล่ retro logo อื่นๆ
    บัญชี ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาย่ิอย แฟรี่แลนด์
    เลขบัญชี 881-203751-8 ชื่อบัญชี สิปปกร โภคยศิลป์ 081-4880165

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tee-hot อ่านข้อความ
    คงอีกไม่นานครับวันนี้สอยไอ้ตัวเล็กไปอีกไม่นานน่าจะ ครบเซ็ต ขอบคุณพี่วีมากครับ(ไฟเก๋ง)มีอาไรให้รับใช้บอกได้นะค รับ
    ปล.จำเรื่องที่ผมเล่าให้ฟังวั้นนี้ได้ไหม ร้านอะไหล่บอกว่ามีลุงแก่ขับ800เดิมๆอยู่ที่เมืองปาก น้ำโพคันหนึ่งขอเวลาอีกนิดจะไปสอยมาให้ได้
    ขอให้สมดังใจหมายปอง แม้ไม่ได้ครอบครองขอเชยชมก็ยังดี (ครับ)

พี่ชุมพลสมกับเป็นขุนพลของรถโบราณจริงๆ เป็นวาสนาที่ได้ทราบว่าพี่ท่านออกไล่ล่าอีก(แล้ว) อิอิ

ส่วนท่านเอกมีอะไหล่แปดแรงเหลือเก็บเหลือจำหน่ายให้ล ูกค้าก็บอกกล่าวพี่น้องในบอร์ดมาสด้าด้วยนะท่านเอก รับรองไม่เกินเคี้ยวหมากแหลกหมดแบบเทกระบะเกลี้ยงแน่ ฮิ้วๆๆ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ยกเลิกภารกิจครับ พอดีวันนี้ทั้งวันติดภารกิจอื่นๆเลยไม่ได้ออกไปส่งขอ งให้สหายทั้งหลายแล้วท่านเอกก็โทรเข้ามาพอดีว่าอยู่ใ นเมืองหลวง ก็เลยจะติดต่อขอเจอเพื่อส่งของให้กัน แถมท่านเอกมีขนมห่อใหญ่ ชุดแม่บ้านร้องว้าว มาเสนอด้วยครับ จัดส่งด้วยมือคืนนี้ครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยกเลิกภารกิจครับ พอดีวันนี้ทั้งวันติดภารกิจอื่นๆเลยไม่ได้ออกไปส่งขอ งให้สหายทั้งหลายแล้วท่านเอกก็โทรเข้ามาพอดีว่าอยู่ใ นเมืองหลวง ก็เลยจะติดต่อขอเจอเพื่อส่งของให้กัน แถมท่านเอกมีขนมห่อใหญ่ ชุดแม่บ้านร้องว้าว มาเสนอด้วยครับ จัดส่งด้วยมือคืนนี้ครับ
    แหม! ภารกิจล้มเหลวเพราะห่วงขนมของฝากจากน้องเอกนี่เอง ไม่ค่อยจะงกเลยน่ะท่าน

em94em94em94

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    แหม! ภารกิจล้มเหลวเพราะห่วงขนมของฝากจากน้องเอกนี่เอง ไม่ค่อยจะงกเลยน่ะท่าน

em94em94em94
    ได้มาไม่เยอะครับ ฝาครอบล้อกับยางกันโคลนครับ แต่แบ่งให้ท่านup2guuไปทันที สรุปแล้วผมครอบครองแค่1ชั่วโมง ส่วนฝาครอบล้อก็เหมือนกับทุกๆท่านนั่นแหละครับ

Junior Member bestnun1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีคับ พี่ คนคอนหวัน หรอ

Bookmarks