รับหาและขายอะไหล่ suzuki/honda/yamaha ลงรูปบ้างแล้วและรับทำรถด้วย

ชื่อกระทู้: รับหาและขายอะไหล่ suzuki/honda/yamaha ลงรูปบ้างแล้วและรับทำรถด้วย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับหาและขายอะไหล่ suzuki/honda/yamaha ลงรูปบ้างแล้วและรับทำรถด้วย

วันนี้เปิดแล้ว รับทำสีรถทุกรุ่นทุกแบบสั่งคุณภาพของสีได้ และก็รับปัดเงาอะไหล่ด้วย ราคากันเอง ถูกกว่าที่อื่นอยู่แล้ว ทำกับเพื่อนครับ ใครอยู่ระยองจะสั่งทำก็ได้
    หรือต่างจังหวัดจะส่งมาทำก็ได้ รับซ่อมบำรุงเครื่องยนต์ด้วยนะครับ และยังรับปั้นรถใหม่เพื่อคุณด้วย เพราะอะไหล่เราเพียบอยู่แล้ว เรื่องราคาสอบถามก่อนได้นะครับ ไม่แพงอย่างที่คิดแน่ครับ รถที่ผมทำหรือปั้นไปให้นั้น ไม่มีคำว่าลาวแน่นอนครับรับออกแบบให้ด้วยนะ
    เผื่อใครคิดไม่ออกว่าจะทำสีไรแต่งแบบไหนเราจัดให้ครั บ ตามงบประมาณได้ครับ

ใครอยากได้อะไหล่รุ่นไหน แบบไหนลองว่ามา
    เดี่ยวจัดให้ ว่างๆเดี่ยวผมจะเอารูปมาลงให้นะ
    อ้อร้านเพื่อนผมอยู่ระยอง เพื่อนผมเคยเปิดร้านขายอะไหล่อยู๋
    แต่ก็ปิดไปเพราะย้ายไปกรุงเทพ ตอนนี้กับมาอยู่ระยองแล้ว
    ก็พบว่ามีอะไหล่เก่าเก็บอยู่เยอะมาก หลายยี่ห่อ ลองสอบถามได้นะ 0875427361

อะไหล่ส่วนมากที่จะมีเยอะ ก็มี A100/ K125/ S90/ C เกือบทุกรุ่น
    แต่รุ่นอื่นก็พอมีนะ และขอการันตีเรื่องคุณภาพครับราคาไม่แรงขายตามคุณภาพ เลยครับ

ปล.เพื่อนผมฝากให้มาโพสผมไม่ได้กิน%ไรเลยนะครับ้เพรา ะฉะนั้นราคาจึงไม่แพงแน่นอนครับ
    สนใจติดต่มาได้เลย 0875427361(ป๊อป) เดี่ยวรูปจะค่อยๆถ่ายมาลงให้ดูกันนะครับ

แล้วยังรับประกอบรถด้วยนะครับลองสั่งรุ่นดูได้ถ้ามีจ ะประกอบให้เลยแต่ถ้าไม่มีจะหาให้ครับ
    หรือถ้าจะส่งรถมาให้เราเก็บงานทำเครื่องให้ก็ยินดีคร ับ ราคากันเองแน่นอน

อยากได้อันไหนโทรมาจองกันก่อนนะครับเพราะยังไม่เปิดข ายเพราะยังลงรูปไม่หมดแต่ใครโดนชิ้นไหน
    จะเอาก่อนก็ไม่ว่ากันส่วนรูปที่เหลือคงจะตามมานะครับ แต่คงจะลงไม่หมดทุกชิ้นนะครับเพราะมันเยอะมากๆๆๆ
    ไงก็ลองโทรมาถามได้นะครับว่ามีชิ้นไหนที่คุณต้องการห รือเปล่า

A100 บางส่วนนะครับมีอีกเยอะลองโทรมาสอบถามได้ครับ

ราคาคู่ละ 390 บาทของใหม่แท้

ราคาลูกละ 750 บาท ของใหม่แท้หาอยาก

ชุดละ 350 บาท ของใหม่แท้

ชุดละ 350 บาท ของใหม่แท้

ตัวละ 390 บาท

คู่ละ 360 บาท

อันละ 260 บาท

คู่ละ 380 บาทของใหม่แท้หาอยาก

เส้นละ 190 บาท

อันละ 480 บาท

ที่เหลือราคาไม่แน่นอนแล้วแต่ของเทียมของแท้ครับ เดี่ยวจะเอารุ่นอื่นมาลงให้ดูกันนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มีปัญหาเกี่ยวกับรถรุ่นไหนลองโทรมาถามได้นะครับ
    เรายินดีให้คำปรึกษาครับ ฟรีไม่คิดตัง อิอิ แต่ไงก็อุดหนุนอะไหล่ร้านผมบ้างนะครับ

Senior Member destroy888's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มีอะไรของk125 m1 บ้างครับ ที่หาก้อเช่น
    -ยางข้างถังm1
    -กระจกสไลด์ปั๊มs
    -แผ่นกลมๆปิดข้างเครื่องของมาร์ค3

หรือขอดูรูปกะราคาของK125หน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย destroy888 : 08-11-2009 เมื่อ 20:33
    We are "Shoot Rabbits" - Ride for Fun