ไปทาสีรั้วโรงเรียนกันมา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไปทาสีรั้วโรงเรียนกันมา

Member ae c angle's Avatar
    สถานที่
    c-angel ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปทาสีรั้วโรงเรียนกันมา

พี่น้องชาวเราไปทาสีรั้วโรงเรียนวัดดอนศาลเจ้ากันมาแ ละร่วมกิจกรรมแข่งฟุตบอล ขอบอกว่ามันส์มากๆ เลย ทาสีเหนื่อยนะแต่ก็มีความสุขนะที่เราได้มีส่วนร่วมใน การพัฒนาท้องถิ่น ขอบคุณพี่น้องชาวเราที่ร่วม กันทำกิจกรรมครั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี เหนื่อย หนุก หนาน ห..น่วม กันไปตามๆกัน แต่เชื่อว่า พี่น้องต้องมีความสุข ดูรูปแล้วคงหายเหนื่อยนะ/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7

Senior Member teeserie_999's Avatar
    สถานที่
    จั๊กจี้ way ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตี๋ C-Angel

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae c angle อ่านข้อความ
    พี่น้องชาวเราไปทาสีรั้วโรงเรียนวัดดอนศาลเจ้ากันมาแ ละร่วมกิจกรรมแข่งฟุตบอล ขอบอกว่ามันส์มากๆ เลย ทาสีเหนื่อยนะแต่ก็มีความสุขนะที่เราได้มีส่วนร่วมใน การพัฒนาท้องถิ่น ขอบคุณพี่น้องชาวเราที่ร่วม กันทำกิจกรรมครั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี เหนื่อย หนุก หนาน ห..น่วม กันไปตามๆกัน แต่เชื่อว่า พี่น้องต้องมีความสุข ดูรูปแล้วคงหายเหนื่อยนะ/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7/\7
    เสียดายจังไม่ได้ไป งั้นบอลไม่แพ้หรอก อิอิ

Junior Member bew_popomus's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ได้ทีเอาเลยยย ย

แหม..คุณพี่ตี๋

บิวว่านะ
    ถ้าพี่ตี๋ไปอาจจะโดนยิงเยอะก่านี้ก้อได้

แฮะๆ

ว่าแล้วก้อ..
    ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะเนี่..คุณพี่ตี๋

em95

Senior Member toktor_naka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bew_popomus อ่านข้อความ
    แหม..คุณพี่ตี๋

บิวว่านะ
    ถ้าพี่ตี๋ไปอาจจะโดนยิงเยอะก่านี้ก้อได้

แฮะๆ

ว่าแล้วก้อ..
    ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะเนี่..คุณพี่ตี๋

em95
    เห็นด้วยนะเนี๊ยะ ถ้าพี่ตี๋ไปอ่ะ...โดนยิงพรุนแน่ๆ

Bookmarks