พุดคุยงานเขาค้อ...

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พุดคุยงานเขาค้อ...

Saint of Devil tui90's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พุดคุยงานเขาค้อ...

ขอเชิญทุกท่านร่วมพุดคุย
    รายละเอียดทริปงานเขาค้อ
    ในวันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน
    ณ.ที่ทำการอู่คุณณุ คุณศักดิ์
    เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
    ค่าลงทะเบียน Beer 3ขวด กับแก้ม 1อย่าง
    ติดขัดหรือประการทั้งปวง
    โทรหา คุณกอล์ฟ... และช่วยกระจายข่าวด้วยนะครับ
    เพราะตอนนี้ยังหาข้อสรุปรัยไม่ได้เลยครับ
    เหลือเวลาอีก 3อาทิตย์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tui90 : 12-11-2009 เมื่อ 22:26
    "
    น้ำลาย...นะมีไว้ถุยใส่หน้าคนอย่างเอ็งเท่านั้น
    เก่งจริง..ลับหลัง...เด๋วก็รู้ว่าจะจัดอะไรให้

"

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/home

Inspiration by...ก้อนเนื้อที่เรียกว่า "หัวใจ"

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

Smile ดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tui90 อ่านข้อความ
    ขอเชิญทุกท่านร่วมพุดคุย

รายละเอียดทริปงานเขาค้อ
    ในวันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน
    ณ.ที่ทำการอู่คุณณุ คุณศักดิ์
    เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
    ค่าลงทะเบียน beer 3ขวด กับแก้ม 1อย่าง
    ติดขัดหรือประการทั้งปวง
    โทรหา คุณกอล์ฟ... และช่วยกระจายข่าวด้วยนะครับ
    เพราะตอนนี้ยังหาข้อสรุปรัยไม่ได้เลยครับ
    เหลือเวลาอีก 3อาทิตย์

โอเค เจอกัน

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มนต์ดำ Independent

ฮ่าๆๆๆ สงสัยจะพลาดร่วมประชุม เพราะติด(ลูก)สาว ว่าไงว่าตามกันก็แล้วกันครับ......

ปล.จองที่ของรถ Service 1 ที่สำหรับม้าศึกเยอรมันด้วยนะครับ ท่าทางมันจะขึ้นไม่รอด

Member onepen987654's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent สู้ๆ

o.yea งานนี้พลาดได้ไง เหล้า-ยาเพียบ555
    เชื่อเปล่างานนี้ไอคำหักไม่ไป

Saint of Devil tui90's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

แจ้งผลการพุดคุยนอกรอบ
    วาระที่1..แจ้งการเปลี่ยนแปลงสถานที่
    จากอุทยานแห่งชาติเขาค้อเป็น
    อุทยานแห่งชาติปางสีดา จังหวัดสระแก้ว
    ระยะทางไป-กลับ 500 กว่ากิโลเมตร
    รายละเอียดและเหตุผลโทรคุยกับ พี่กอล์ฟ,พี่ปุ๊
    ได้โดยตรงนะครับ

ป.ล.ช่วยแจ้งชื่อท่านที่จะไปพร้อมผู้ปกครอง (หัวใจ)
    ให้กระผมทราบด้วยนะครับ
    จะลงชื่อในทำบัตรทริป
    "
    น้ำลาย...นะมีไว้ถุยใส่หน้าคนอย่างเอ็งเท่านั้น
    เก่งจริง..ลับหลัง...เด๋วก็รู้ว่าจะจัดอะไรให้

"

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/home

Inspiration by...ก้อนเนื้อที่เรียกว่า "หัวใจ"

Member onepen987654's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent สู้ๆ

เข้าเขมรได้เปล่า

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าไป เด๋วให้คำตอบอีกที ว่าไปหรือไม่ไป...

Bookmarks