ขอเชิญชาวมอเตอร์ไซค์ทุกหมู่เหล่า ทุกประเภท ไม่จำกัด รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ชายหรือหญิง ไปเที่ยวงานไบค์วีค

จัดที่หน้าเขื่อนขุนด่านปราการชล จังหวัดนครนายก ในวันเสาร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2552

และวันที่ 15 พฤศจิกายน 2552 ขอเชิญเที่ยว " งานกาชาดนครนายก มรดกธรรมชาติ ปี 2552 "

งานเริ่มตั้งแต่วันที่ 15 - 24 พฤศจิกายน 2552 มีกาลเล่นมากมาย

อากาศช่วงนี้ไม่ร้อนมาก จังหวัดนครนายกไม่ไกล ไปเช้า ดึก ๆ กลับก็ได้

ถนนดีมาก หวดรถสนาน ที่เที่ยวมากมาย ที่พักก็สะดวก ราคาไม่แพง

ขอให้ไปเที่ยวกันมาก ๆ นะครับ ทั้ง 2 งานเลยนะครับ ได้ทั้งความสนุกสนาน และได้ร่วมกันทำบุญด้วยครับ

ขอบคุณครับ ดำเนินงานโดยกลุ่มโจ๊กเกอร์ ผู้มากด้วยน้ำใจและไมตรี

ด้วยความปรารถนาจาก กลุ่มนครนายกไฟร์เดย์ คลับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน