มาด้าของฉาน ลากไปถูไปกว่าจะได้มา.............. - หน้า 4

ชื่อกระทู้: มาด้าของฉาน ลากไปถูไปกว่าจะได้มา..............

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สหายพี่ แต่ละท่านแต่ละนาม ไม่ธรรมดาจริงๆ ไอ้กระผมคิดในใจอยู่แล้วว่า คนชอบ 8 แรงเนี้ยต้อง
    ผิดมนุษย์ มะนา แน่ (อันนี้ ยอ น่ะ ) แล้วแต่พลังภายในจะออกทางไหนกัน ถ้าได้นั้งล้อมวงกัน
    ถ้าวงไม่แตก ก็ฮากันขี้แตกขี้แตน แน่...............................::

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    สหายพี่ แต่ละท่านแต่ละนาม ไม่ธรรมดาจริงๆ ไอ้กระผมคิดในใจอยู่แล้วว่า คนชอบ 8 แรงเนี้ยต้อง
    ผิดมนุษย์ มะนา แน่ (อันนี้ ยอ น่ะ ) แล้วแต่พลังภายในจะออกทางไหนกัน ถ้าได้นั้งล้อมวงกัน
    ถ้าวงไม่แตก ก็ฮากันขี้แตกขี้แตน แน่...............................::
    พวกเราชาวมาสด้า พระกาฬเรียกตั่วเฮียครับ 5555 รวมกันที่ใหนบรรลัยที่นั่น เอ๊ย บันเทิงที่นั่นครับ มันสมองระดับแนวหน้าทั้งนั้น แม่ทัพและสหายของผมทุกท่าน มั่นใจได้เลยครับ ปี2553 มาสด้าผงาดแน่ เดี๋ยวผมจัดการเอง 5555

Senior Member This's a new shit's Avatar
    สถานที่
    จับฉ่าย
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ครับพี่วุธ ปีเสือปีนี้ ลีโอ จะมาแรงแซงปาดหน้า แต่ก็ช่างมันปะไร ในเมื่อเรามันคอเดียวกัน 555
    ขอให้แข็งๆ ครับพี่...คิดถึงซะจนไม่เป็นอันกินอันนอน...เฮ้อ!!! มีงานที่ไหนใกล้ๆส่งข่าวบอกกันบ้างน้าาาา

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ This's a new shit อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่วุธ ปีเสือปีนี้ ลีโอ จะมาแรงแซงปาดหน้า แต่ก็ช่างมันปะไร ในเมื่อเรามันคอเดียวกัน 555
    ขอให้แข็งๆ ครับพี่...คิดถึงซะจนไม่เป็นอันกินอันนอน...เฮ้อ!!! มีงานที่ไหนใกล้ๆส่งข่าวบอกกันบ้างน้าาาา
    :: สวัสดีปีใหม่น้องโบ๊ทครับ ขอให้" แข็ง "เช่นเดียวกันครับ ........แข็ง อารายหว่า?
    จะว่าไปว่าปีนี้ปีเสือ แต่ขอโทษ ไปโดนเสือ(ลีโอ)ที่เขาใหญ่มาจัดไปครึ่งโล ม่ายยังจะมีวี่แวว
    แอลกฮอล์ทำงานเลยครับ กินเล่นๆบนเขาใหญ่อยากรู้เมาที่บ้านก่ะเมาบนเขาจะเหม ือนกานไหม
    สุดท้ายจึงได้รู้ว่า" แอลกฮอล์ไม่ทำงานบนเขาครับ " แหะๆลองมาแล้วกี่ขวดกี่กระป๋อง ตู!ก็ยัง"สด"
    เหมือนเดิม แต่มาตกม้าตายตอนลงเขาสิ ดูทาง....ดูลิง.....เห็นขี้ช้าง จะเมาก็ตอนนี้แหละครับ
    ::เออ!!!.........เสาร์นี้ที่ชากขุนมีงาน มารึป่าวจะรอน่ะใกล้ๆบ้าน เด๋ว!คืนนี้จะไปแจ้งให้ในบอร์ด
    ให้ทราบดูรายละเอีอดแล้วกัน "สวัสดีใหม่ครับทุกท่าน"

ถ่ายรูปมาให้ชมเล่นๆครับ!!!

รูป รูป  
    COUNTRY BOY
    086-5306353

Bookmarks