ขาย 90 มีทบ. (เชียงใหม่) หรือแลก125 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขาย 90 มีทบ. (เชียงใหม่) หรือแลก125

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oui kaber อ่านข้อความ
    ก็แสดงว่าคุณก็ซื้อมาแพงเช่นกันครับ

แล้วคุณซื้อมาเท่าไหร่ล่ะครับ?

เพื่อนผมสมัยเรียน ซื้อ 64 มีทะเบียนโอนมา 7 พัน
    ตอนนี้ซื้อกัน 6 หมื่น อย่างงี้ไม่เรียกโคตรแพงเหรอ

ที่บ้านมีปฎิทินไหมครับ ดูๆมันบ้างนะ

salapao1's Avatar
    สถานที่
    SaLaPao_club_za'' By DanG_VesPa
    ขอบคุณ
    0

เรื่องราคา ผมว่าอย่าเถียงกันเลยครับ ราคาเป็นแค่ตัวตั้ง ถ้าใครสนใจจิงๆๆๆ เจ้าของเค้าก้อบอกอยู่แล้ว ว่าลดได้ ถ้าสนใจจิงๆๆ ลองโทรไปคุยเองเลยครับ อย่ามาเถียง กันเลย ว่าถูกหรือแพง
    [email protected] หรือโทมาที่ ( 083-0819817 ) บอยคับ

นาย ธีรศักดิ์ คำเป็ง

ธ.กรุงเทพ สาขาบ้านถวาย
    เลขที่บัญชี 699-0-00473-8

oui kaber's Avatar
    สถานที่
    KABER
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

...........................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oui kaber : 18-11-2009 เมื่อ 12:31

สถานที่
    KABER
    ขอบคุณ
    0

...........................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oui kaber : 18-11-2009 เมื่อ 12:31

ใจเย็นๆๆ แล้วแต่คนชอบเน๊อะ อย่าเถียงกันเลยยย
    (;•.•:*;`*:•..•:*`*:•..•;•.)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking

...................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย army80 : 18-11-2009 เมื่อ 12:26

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oui kaber อ่านข้อความ
    /\6
    แต่ผมว่านะรถดีราคาถูกโครตๆผมแนะนำให้คุณซื้อเก็บไว้ เองเลยดิซื้อเลยดิ แค่สี่หมื่นแปดเองถูกสุดๆ ซื้อเลยซื้อเลยซื้อเลย ผมว่าคนมีตังอย่างคุณน่าจะซื้อเก็บไว้นะเด๋วจะเสียโอ กาศนะซื้อเลย ฝากแจ้งถึงน้องเจ้าของรถด้วยว่าพี่คนนี้จองครับขอซื้ อราคาเต็มสี่หมื่นแปดครับ อย่าขายให้ใครนะพี่คนนี้เขาจองเพราะรถราคาถูกอย่างนี ้หาไม่ได้อีกแล้ว

ผมมีอยู่แล้วไงครับ อ่านหนังสือออกไหมเนี่ย พิมพ์ไว้ตั้งแต่แรกแล้ว
    อย่าโมโหจนหน้ามืดตามัวสิ ค่อยๆอ่าน ค่อยๆทำความเข้าใจ แล้วค่อยพิมพ์นะ

ฟังนะ น้องเค้าจะขายถูกขายแพงมันก็รถของเค้า
    อยู่ที่ความพอใจของคนซื้อ เรื่องง่ายๆแค่นี้มันเข้าใจยากเหรอครับ
    แล้วคุณเป็นใครถึงมาตัดสินว่ารถใครขายถูกขายแพง
    เป็นกระทรวงพาณิชย์เหรอครับ หรือเป็นคนอ่านหนังสือไม่ออก
    ไม่รู้มารยาททางสังคม?

Junior Member winyarit's Avatar
    สถานที่
    BRE-TA-PRUE
    ขอบคุณ
    0

อีกยาว...???

สถานที่
    MahasarakhaM Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

/\6
    แต่ผมว่านะรถดีราคาถูกโครตๆผมแนะนำให้คุณซื้อเก็บไว้ เองเลยดิซื้อเลยดิ แค่สี่หมื่นแปดเองถูกสุดๆ ซื้อเลยซื้อเลยซื้อเลย ผมว่าคนมีตังอย่างคุณน่าจะซื้อเก็บไว้นะเด๋วจะเสียโอ กาศนะซื้อเลย ฝากแจ้งถึงน้องเจ้าของรถด้วยว่าพี่คนนี้จองครับขอซื้ อราคาเต็มสี่หมื่นแปดครับ อย่าขายให้ใครนะพี่คนนี้เขาจองเพราะรถราคาถูกอย่างนี ้หาไม่ได้อีกแล้ว

ประกาศระงับใช้ ผู้ที่ - โพสไม่ตรงกับบอร์ด - โจมตีผู้อื่น - ดูหมิ่น เสียดสี - กล่าวหาผู้อื่น ทำให้เสียหาย (จะระงับใช้ทันที)

เนื่องจากมีสมาชิก ใช้บอร์ด ไม่ตรงกับวัตถุประสงค์กับเวบ เช่น
    - กล่าวหาผู้อื่น ทำให้เสียหาย โดยไม่มีข้อมูลที่ชัดเจน
    - โจมตีผู้อื่น ทำให้เสียหาย ไม่ว่าจริงหรือไม่จริงก็ตาม (บอร์ดเรา ไม่ใช่ที่ระบาย หรือใช้โจมตีใคร)
    - หาโพสเรื่องอื่นที่ไม่ตรงกับบอร์ด เช่น บอร์ดซื้อ หรือขาย ห้ามตามหาคน ห้ามโพสด่าทอ หรือใช้ข้อความเสียดสี หากมีปัญหากัน คุยกันนอกเวบอย่างเดียว
    - โพสข้อความ ที่ทำให้เวบเสียหายในทางอ้อม เช่น เวบนี้มีโจร เป็นต้น
    - ห้ามโพสเรื่องการเมืองทุกกรณี
    - ห้ามใช้บอร์ดเป็นที่ระบาย ใช้บอร์ดในวัตถุประสงค์อื่น นอกเหนือหัวข้อบอร์ดที่มี
    - ห้ามโพสลิ้งเวบอื่น ที่ไม่ได้รับอนุญาต

ทั้งหมดนี้ จะระงับใช้ ตั้งแต่ 1 เดือน ไปจนถึง 3 เดือน หรือ ตลอดไป ตามแต่พิจารณา

เนื่องจากการกระทำข้างต้น
    - ทำให้เวบเสียหาย เสียเวบ
    - ทำให้ผู้ถูกกล่าวหา เสียหาย เสียเกียรติ เสียความน่าเชื่อถือ และเสียโอกาสทางการค้า
    - เพื่อป้องกันภาพลักษณ์ของเวบ และเพื่อปกป้องสมาชิกที่ประพฤติดีมาตลอด

ไม่เข้าใจก็เข้าไปตามลิ้งค์น่ะ ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/an....php?f=96&a=51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย petchto : 17-11-2009 เมื่อ 11:34

เพชรชี่ 084-0308720

ธนาคาร กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 735-2-78390-5
    ชื่อบัญชี MR. PETCH DUANGVIANGKHAM

สถานที่
    KABER
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skyexit อ่านข้อความ
    ผมมีอยู่แล้วไงครับ อ่านหนังสือออกไหมเนี่ย พิมพ์ไว้ตั้งแต่แรกแล้ว
    อย่าโมโหจนหน้ามืดตามัวสิ ค่อยๆอ่าน ค่อยๆทำความเข้าใจ แล้วค่อยพิมพ์นะ

ฟังนะ น้องเค้าจะขายถูกขายแพงมันก็รถของเค้า
    อยู่ที่ความพอใจของคนซื้อ เรื่องง่ายๆแค่นี้มันเข้าใจยากเหรอครับ
    แล้วคุณเป็นใครถึงมาตัดสินว่ารถใครขายถูกขายแพง
    เป็นกระทรวงพาณิชย์เหรอครับ หรือเป็นคนอ่านหนังสือไม่ออก
    ไม่รู้มารยาททางสังคม?
    ผมเป็นใครไม่สำคัญ มันสำคัญที่ว่าคุณมายุ่งอะไรกับผมผมจะโพสอะไรเขียนอะ ไร มันก็เรื่องของผม หรือว่าคุณเป็นพวกชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน ฮึ

ขอบคุณ
    0

ผมเป็นใครไม่สำคัญ มันสำคัญที่ว่าคุณมายุ่งอะไรกับผมผมจะโพสอะไรเขียนอะ ไร มันก็เรื่องของผม หรือว่าคุณเป็นพวกชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน ฮึ

ในกระทู้นี้ถ้าจะมีใครซักคนที่ไปยุ่งเรื่องชาวบ้าน ผมว่าก็คือคุณนั่นแหละ

ขายรถค่ะๆๆๆ

ตามกระทู้

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องเถียงกันหรอกครับ นี่กระทู้ซื้อขายรถ ไม่ใช่กระทู้โต้วาทีem96
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

ขอบคุณ
    0

.................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย army80 : 18-11-2009 เมื่อ 12:26

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พาเพลิน อ่านข้อความ
    ไม่ต้องเถียงกันหรอกครับ นี่กระทู้ซื้อขายรถ ไม่ใช่กระทู้โต้วาทีem96

อ้ายก้องช่วยขายหื้อกำ

ในนี่ท่าจับ่ารุ่งละ

Bookmarks