ขาย c50 ทะเบียนโอน เชียงใหม่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย c50 ทะเบียนโอน เชียงใหม่ครับ

Junior Member Nek_C100's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย c50 ทะเบียนโอน เชียงใหม่ครับ

ขาย C50 ถังยาว เบาะแยก สภาพทำสีแล้ว สีฟ้า เครื่องฟิตมาแล้ว 50 CC แปลง CDI แล้ว
    สตาร์ทง่าย ของครบๆ คันเกียร์ คันสตาร์ทไม่เชื่อม ยางพักเท้าเดิม คันสตาร์ทคันเกียร์เดิม
    ปลอกแฮนด์เดิม เพลตอกหน้า C50 เดิม ไมล์เดิมสายไมล์ขาดแต่ไฟเตือนเกียร์ว่าง
    ไฟเตือนไฟเลี้ยวออกครบ ไฟหน้า ไฟท้าย ต่อสายตรงออกตอนติดเครื่องเลย
    ไฟเลี้ยวใช้ได้เลย แก็ปแต่งไฟหน้า ไฟเลี้ยว ตระแกรวางของหน้าเดิม
    กระจกส่องหลังเดิม วงล้อทำซี่ลวดคู่ ดุมปัดเงา ติดคิ้วโครเมี่ยมรอบคัน
    มีตำหนิสองอย่างคือ บังโคลนหลังสีหลุดนิดหน่อย ปุ่มไฟเลี้ยวหัก ตอนนี้เอาน๊อตยึดไว้กดใช้ได้ปกติ สภาพเอาไปใช้ในชีวิตประจำวันได้เลย สายเบรคหน้าเพิ่งเปลี่ยนใหม่ น้ำมันเครื่อง
    พึ่งเปลี่ยน แบตใหม่ ทะเบียนเล่มส้ม ติดต่อเจ้าของเดิมได้แล้วกำลังให้เซ็นชุดโอนให้
    เจ้าของเดิมเปลี่ยนเครื่องรุ่นเดียวกันมาใหม่ กำลังหาที่มาครับ ตอนนี้กำลังฝากคนไป
    ดำเนินการเรื่องทะเบียนต่างๆ ครับ ทำมาเยอะครับ ตอนนี้ขอขาย สภาพนี้นะครับ
    ทะเบียนไปต่อเอง 15,000 บาทถ้วน ครับ ดูรถได้แถวๆ ท่าแพครับ
    แต่หลังจากนี้ถ้าทำทะเบียนเสร็จแล้วก็จะขายอีกราคาหน ึ่งนะครับ
    เพราะไม่แน่ใจทะเบียนที่ฝากคนไปจดใหม่และตามที่มาของ เครื่องจะเสียอีกเท่าไรครับ
    ตอนนี้ก็หมดไปเกือบ สองหมื่นแล้วครับ
    สนใจติดต่อ 081-6722274 ได้นะครับ ชื่อเน๊ก ครับ อยู่เชียงใหม่ครับ
    โทรได้ทั้งวันนะครับ แต่ขอก่อน 11โมงกลางคืนนะครับ กลางวันทำงานครับ ถ้าไม่ได้รับก็จะ
    โทรกลับนะครับ ที่ขายเพราะมีรถหลายคันครับ ฝากที่บ้านดูแลให้
    ต้องมาอุ่นเครื่องให้น่ะครับพอดีผมม่ทำงานต่างอำเภอ แต่รถผมจอดไว้ที่ท่าแพนะครับ ซอย AIS
    ไปดูได้เลย
    ปล.ผมไม่ใช่พ่อค้านะครับ ที่ซื้อเพราะความชอบนะครับ ที่ขายเพราะไม่ได้ใช้
    ซื้อมาแพงทำมามากก็ขายแพง คันไหนได้ถูกก็ขายถูกนะครับ ซื้อขายผ่านเวปนี้หลายคันแล้ว
    ครับ
    ขาดทุนเกือบทุกคัน ก็ถือว่าแบ่งๆกันไปดูแลนะครับ ตอนนี้เหลือ นิดเดียวครับ
    ใครสนใจสอบถามเพิ่มเติมได้นะครับ หรือไม่ซื้อก็ไม่เป็นไรครับ โทรมาคุยเรื่องรถ C
    แหล่งซื้อขาย รุ่นรถ อะไหล่ การตามทะเบียน ก็ได้นะครับ ยินดีครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nek_C100 : 16-11-2009 เมื่อ 23:50

Junior Member Nek_C100's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เรื่องท่านที่อยู่ต่างจังหวัดก็ไม่ต้องกลัวว่าจะซื้อ ไม่ได้นะครับ ผมส่งไปได้ทุกจังหวัดผ่าน บริษัทไปรษณีย์ไทย ลงทะเบียนหายห่วงครับ ส่วนผมยังไม่ได้ไปลงทะเบียน Pin Code นะครับ เพราะไม่ค่อยว่างนะครับ ทำงาน จันทร์
    ถึงศุกร์ แต่ยืนยันครับว่ามีตัวตนจริง ซื้อขายผ่านเวปนี้มามาก เช่นรถในรูปต่อไปนี้เป็นรถของผมบ้าง เพื่อนฝาก
    ขายบ้าง หรือซื้อจากเวปนี้บ้าง ต้องขออนุญาตรูปจากเจ้าของใหม่ด้วยนะครับ เพราะส่วนมากขายไปแล้ว
    หรือลองไปดูกระทู้เก่าๆ ของผมก็ได้ครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี มีคนฉวยโอกาสมาก โอนเงินไป
    แล้วไม่ได้ของก็มี ผมเองก็เคยโดนมาแล้ว ได้ของผิดสเปกบ้าง สำหรับท่านที่อยู่เชียงใหม่มาดูรถได้เลย
    มาลองขี่ได้เลยนะครับ หรือโทรสอบถามเรื่องต่างๆ ข้างต้นได้นะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    0
    0

สนใจติดต่อได้ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

รอเนื้อคู่อยู่นะครับ แฮ่ๆๆ

Bookmarks