ขายๆๆ รองเท้า เสื้อ จ้าเข้ามาดูก่อนถูกๆๆ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขายๆๆ รองเท้า เสื้อ จ้าเข้ามาดูก่อนถูกๆๆ

""Classic Neverdie"" ball_ball's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

2.เสื้อเชิ้ตกระดุมมุขครับสีน้ำตาลอ่อน size m 250 บาท

ขนาด ความกว้างเท่าไหร่ครับ
    ซื้อขายตรงไป ตรงมา ไม่มีหมกเม็ด นี่แหละกฏของการขาย

ก่อนซื้อสินค้า ควรดูให้ละเอียด สอบถามให้ละเอียด ก่อนที่จะมีปัญหาตามมาที่หลังนะครับ

ปัญหาทุกอย่างมีไว้แก้ไขไม่ได้มีไว้หนี

สินค้าไม่รับคืน นอกจากแตกหัก จากการขนส่ง และส่งของผิดนะครับ ควรพิจารณาดูจากรูป
    เมื่อมีตัวเมียที่ไหนก็จะมีตัวผู้ที่นั่น
    หญิงเท่านั้นที่ทำให้เราอยู่รอด

วงศกร จันทร์สุหร่าย 087-339-9017 บอล

เลขบัญชี 2452027770 ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ (กทม.)
    งดต่อรองหน้าเวปบอร์ดนะครับ ขอบคุณครับตรงไปตรงมาครับ
    http://www.facebook.com/update_security_info.php?wizard=1#!/
    หรือ Search คำว่า FIXED GERA ครับ จะขึ้นมาเลย

...รถมีไว้ขี่ ไม่ได้มีไว้จอด... ผู้หญิงมีไว้ ตับ ตับ ไม่ได้มีไว้บ่น...

ส่งของที่ 1132 อ.บางนา ข.บางนา กทม.10260

Junior Member gooichamp's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไอ้หนุ่มคาเฟ่ อ่านข้อความ
    1. เป็นรองเท้าหนังกลับครับ ทรงคล้ายๆ เช็คโก เบอร์ 42-43 ครับสภาพดีครับพื้นไม่สึก เปิด ที่ 650 บาท

ยี่ห้อรัยคับผม

Member ไอ้หนุ่มคาเฟ่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน - - -

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gooichamp อ่านข้อความ
    ยี่ห้อรัยคับผม
    ไม่มียี่ห้อครับ งานไทย ครับ
    ก็แค่..........2แรงครึ่ง

CAFERACER...........หล่อ..........เท่ห์...........แต่...... ...เมื่อย

Member ไอ้หนุ่มคาเฟ่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน - - -

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ball_ball อ่านข้อความ
    2.เสื้อเชิ้ตกระดุมมุขครับสีน้ำตาลอ่อน size m 250 บาท

ขนาด ความกว้างเท่าไหร่ครับ
    ซัก 4ทุ่มเดี๋ยววัดให้ ครับ
    ก็แค่..........2แรงครึ่ง

CAFERACER...........หล่อ..........เท่ห์...........แต่...... ...เมื่อย

Bookmarks