กำแพงเพชร คลาสสิค ไบค์ 2009 - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กำแพงเพชร คลาสสิค ไบค์ 2009

Member suparek111's Avatar
    สถานที่
    ไร้หลักคลาสสิค กำแพงเพชร
    ขอบคุณ
    0

พี่ต้อง จำได้ป่าว ผม บรีส นะ
    sr สีฟ้า สวยดีนะ
    เขาเริ่มเตรียมที่จัดกันวันไหนอ่ะ
    เผื่อจะไปช่วย
    วายร้ายแฮนหมอบ
    @_ไร้หลัก_.Cafe style. 100%

singburi92's Avatar
    สถานที่
    HARLEY-DAVIDSON
    ขอบคุณ
    0

แต่ปางก่อนสิงห์บุรีวิ่งแน่ครับปีที่แล้วก้อไป เหอะๆem97
    ไอซ์ 086-8004973
    เลขบัญชี ธ.กรุงไทย 116-0-36515-6 สาขาสิงห์บุรี นายเทวานุวัฒน์ เรืองเดช

. ไอ้มดแดง@'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราว
    ขอบคุณ
    0

Question ใกล้เข้ามาแล้ว

ใกล้เข้ามาแล้วนะคับพี่น้อง12ธันวาคม2552นี้นะคับเตร ียมผ้าห่มมาด้วยนะคับหนาวสุดๆ
    ชมรม นครชากังราวคลาสสิค

SR CLUB KAMPHAENGPHET
    081-036-338-1
    ต้องSR400
    รถคลาสสิคคือ...รถที่คงไว้ซึ่งสภาพเดิม...แล้วคุณล่ะ มีรถคลาสสิคกันรึยัง
    สองล้อไปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม

Junior Member NineMonKpp's Avatar
    สถานที่
    ไร้หลักคลาสสิคกำแพงเพชร
    ขอบคุณ
    0

เวะกินก๋วยเตี้ยวด้วยน้าคัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    นายมอน บ้านอยู่ต้นโพธิ์กำแพงเพชร

------เหล้าหกชกเมีย------

ไร้หลักคลาสสิคกำแพงเพชร

Junior Member sassas's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดี คับ

ทับกฤช..คอนหวัน ขอร๊าฟฟฟฟฟฟฟ

sprite_kamel@hotmail.com

Junior Member Bboy_classic_tak's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าชาววัง(วังม่วงคลาสสิคตาก)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีคับ

พี่ครับ ขอใบผ่านทางด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

Nick_e-small23@hotmail.com
    สวัสดีคับผม กลุ่มรถเก่าชาวัง(คลาสสิคไบค์เมืองตาก) ยินดีที่ได้รุ้จักพี่น้องพองเพื่อนชาวคลาสสิค ทุกท่านคับ มิตรภาพบนท้องถนนของตนรักคลาสสิค

Junior Member แก๊งค์แมวน้ำ's Avatar
    สถานที่
    แก๊งค์แมวน้ำ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ูู^^

รบกวนขอใบผ่านทางด้วยค่ะ

Member Fom€๐’ Pichit's Avatar
    สถานที่
    Little MOTO Phichit
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัพคับ

ไม่ติดขัดไปแน่นอนจร้า

/\2/\2

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

สำหรับใบผ่านทางปีนี้เราดำเนินการเคลียร์เส้นทางให้แ ล้วครับแต่หากให้ดีสำหรับรถที่No-Bookเราก็คงต้ องเคารพกฏหมายครับ....หากโดนก็ต้องว่ากันไปตามจริงแต ่สำหรับรถที่อุปกรณ์ครบไม่น่ามีปัญหา....ส่วนรถที่ส่ วนควบไม่ครบรบกวนจัดการให้ครบนะครับเพื่อความสะดวกใน การเดินทางของท่าน........ส่วนเรื่องที่พักทางชมรมขอ แนะนำว่าให้ท่านจัดหาเครื่องกันหนาวมาด้วยเพราะเท่าท ี่ติดตามพยากรณ์อากาศพบว่าอากาศช่วงนั้นหนาวมากขอย้ำ ครับว่าหนาวมาก......และอีกอย่างนึงครับ.....สำหรับส ุภาพสตรีทุกท่านที่มางานในครั้งนี้ทางเรารบกวนทุกท่า นนะครับว่าเรื่องที่เกี่ยวกับผู้หญิงขอให้ท่านเตรียม ให้พร้อม.....ประเภทเข้ามาในงานแล้วขอออกไปซื้อผ้าอน ามัยให้แฟนบ้างไปซื้อยาให้เพื่อนบ้างไปฯลฯขออ้าง.... ..ทางชมรมเราขอสงวนสิทธิ์ในการเข้าออกงานหากท่านไม่ไ ด้รับอนุญาตจะไม่สามารถนำรถขี่เข้าออกงานได้....ทั้ง นี้เพื่อความเป็นระเบียบและเพื่อป้องกันการสูญหายซึ่ งทางเราไม่อยากให้เกิดขึ้น........และสุดท้ายครับ... ..ขอความกรุณานำแต่ความเป็นมิตรสหายมาให้แก่กันนะครั บเรื่องของพลังที่จะนำมาทำร้ายซึ่งกันและกันขอให้เก็ บไว้ที่บ้าน......ขอให้เอาไปใช้ตอนรักษาประเทศดีกว่า ครับ......เราเกิดเป็นคนไทย...อย่าให้คนชาติไหนมาทำใ ห้คนไทยด้วยกันแตกแยกกันเลยดีกว่า....ตีกันเองแล้วใค รได้ประโยชน์มีแต่ถูกหัวเราะเยาะว่า"โง่แล้วยังอวดฉลาด".....ขอบคุณครับ....ทีมงานนครชากังราวคลาสสิค
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Junior Member K P C กุมภวาปี คลาสสิก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปครับไป

ขอใบผ่านทางครับผม

jib009900@hotmail.com

งานดีๆอย่างนี้

พวกเราไปครับ

k p c กุมภวาปี คลาสสิก อุดรธานี

Member สาวเบียร์คร่า's Avatar
    สถานที่
    กูรักอิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boyinthanon อ่านข้อความ
    สำหรับใบผ่านทางปีนี้เราดำเนินการเคลียร์เส้นทางให้แ ล้วครับแต่หากให้ดีสำหรับรถที่No-Bookเราก็คงต้ องเคารพกฏหมายครับ....หากโดนก็ต้องว่ากันไปตามจริงแต ่สำหรับรถที่อุปกรณ์ครบไม่น่ามีปัญหา....ส่วนรถที่ส่ วนควบไม่ครบรบกวนจัดการให้ครบนะครับเพื่อความสะดวกใน การเดินทางของท่าน........ส่วนเรื่องที่พักทางชมรมขอ แนะนำว่าให้ท่านจัดหาเครื่องกันหนาวมาด้วยเพราะเท่าท ี่ติดตามพยากรณ์อากาศพบว่าอากาศช่วงนั้นหนาวมากขอย้ำ ครับว่าหนาวมาก......และอีกอย่างนึงครับ.....สำหรับส ุภาพสตรีทุกท่านที่มางานในครั้งนี้ทางเรารบกวนทุกท่า นนะครับว่าเรื่องที่เกี่ยวกับผู้หญิงขอให้ท่านเตรียม ให้พร้อม.....ประเภทเข้ามาในงานแล้วขอออกไปซื้อผ้าอน ามัยให้แฟนบ้างไปซื้อยาให้เพื่อนบ้างไปฯลฯขออ้าง.... ..ทางชมรมเราขอสงวนสิทธิ์ในการเข้าออกงานหากท่านไม่ไ ด้รับอนุญาตจะไม่สามารถนำรถขี่เข้าออกงานได้....ทั้ง นี้เพื่อความเป็นระเบียบและเพื่อป้องกันการสูญหายซึ่ งทางเราไม่อยากให้เกิดขึ้น........และสุดท้ายครับ... ..ขอความกรุณานำแต่ความเป็นมิตรสหายมาให้แก่กันนะครั บเรื่องของพลังที่จะนำมาทำร้ายซึ่งกันและกันขอให้เก็ บไว้ที่บ้าน......ขอให้เอาไปใช้ตอนรักษาประเทศดีกว่า ครับ......เราเกิดเป็นคนไทย...อย่าให้คนชาติไหนมาทำใ ห้คนไทยด้วยกันแตกแยกกันเลยดีกว่า....ตีกันเองแล้วใค รได้ประโยชน์มีแต่ถูกหัวเราะเยาะว่า"โง่แล้วยังอวดฉลาด".....ขอบคุณครับ....ทีมงานนครชากังราวคลาสสิค

เคร คร่า!!

เตรียมพร้อมแร้วจร้า

@@เจ๊อิส้มแปร๊ดดด
    @@
    มีSR แล้ว กุส์ก๊ะสตาทไม่ติด--"
    http://e-seesupee.hi5.com

. ไอ้มดแดง@'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราว
    ขอบคุณ
    0

Question .........

ใก้ลเข้ามาแล้วนะคับพี่น้องเตรียมตัวกันให้พร้อม12ธั นวานี้ห้ามพลาด
    ชมรม นครชากังราวคลาสสิค

SR CLUB KAMPHAENGPHET
    081-036-338-1
    ต้องSR400
    รถคลาสสิคคือ...รถที่คงไว้ซึ่งสภาพเดิม...แล้วคุณล่ะ มีรถคลาสสิคกันรึยัง
    สองล้อไปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

up up up
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

Member supertrack's Avatar
    สถานที่
    ตะพานหินคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไอ้มดแดง@ อ่านข้อความ
    ใกล้เข้ามาแล้วนะคับพี่น้อง12ธันวาคม2552นี้นะคับเตร ียมผ้าห่มมาด้วยนะคับหนาวสุดๆ

แล้วเจอกันคับพี่ต้อง...

ตะพานหินคลาสสิคคลับ ไปแน่นอน..!!

แบงค์ 0825243946

รูป รูป  

HiLo2003's Avatar
    สถานที่
    Hurricane Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supertrack อ่านข้อความ
    แล้วเจอกันคับพี่ต้อง...

ตะพานหินคลาสสิคคลับ ไปแน่นอน..!!

แบงค์ 0825243946

แขนหายแล้วหรอ
    ย่อให้ต่ำที่สุด เพื่อกระโดดให้สูงที่สุด