กำแพงเพชร คลาสสิค ไบค์ 2009 - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กำแพงเพชร คลาสสิค ไบค์ 2009

Member supertrack's Avatar
    สถานที่
    ตะพานหินคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hilo2003 อ่านข้อความ
    แขนหายแล้วหรอ

ยังไม่หายดีวะ..

แต่ซ่าได้เหมือนเดิมเพื่อน++555

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

งานกำแพงเพชรจัดแน่นอนพรุ่งนี้เจอกันขณะนี้งานพร้อมแ ล้ว
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

CakerHang HANGCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Han--- Classic Tak
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน จากเด็กตาก han---

พรุ่งนี้ เจอกัลคับ ขอให้สนุกเหมือนปีก่อนนะคับ
    Han--- Classic Tak

**HAN--- CLASSIC TAK**
    **ชีวิตอิสระกรูเลือกได้**
    E-Mail:cakerhang_55@hotmail.com

Junior Member arm_Classic_Alone's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปแน่นอนคัฟ

ไปแน่นอนคัฟพุ้งนี้เจอกันคัฟ
    /\7หัวใจอันน้อยนิดในวันนี้ จะหล่อหลอมให้เป็น หัวใจที่เข้มแข็งในวันหน้ากลุ่มรถเก่าเพื่อหามิตรภาพ
    "นารายณ์ ิค"

Member แต่ปางก่อน-'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

แล้วพบกันครับ

เดินทางประมาณ 11.00 ครับ

Junior Member K P C กุมภวาปี คลาสสิก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงบ้านแล้วครับ ตี สาม วันอาทิตย์

พวกเราก็ไปมาครับพี่
    ts32
    แต่เสียดายที่พวกเด็กแว้นข้างนอกเข้ามากวน

แต่งานดีมากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

k p c กุมภวาปีคลาสสิก อุดรธานี

รูป รูป  

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

ก็ขอขอบคุณมากๆเลยนะครับสำหรับการเดินทางมาเที่ยวที่ งานของเราหากไม่มีคนมาก่อกวนทางพี่ตี๋บอกงานน่าจะสนุ กว่านี้มากมาย......ผมในนามรองประธานชมรมนครชากังราว คลาสสิคขอขอบคุณมาอีกครั้งและฝากช่วยประชาสัมพันธ์เก ี่ยวกับงานด้วยว่าเรื่องที่เกิดขึ้นเกิดจากถูกก่อกวน จากข้างนอก.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boyinthanon : 30-12-2009 เมื่อ 15:41
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Junior Member K P C กุมภวาปี คลาสสิก's Avatar
    ขอบคุณ
    0

บรรยากาศในงานสนุกมากๆเลย

สุดยอดครับ

บรรยากาศริมแม่นำปิงก็ดี

แต่เสียดายไม่ได้เอากล้องไป

ปีหน้าจัดอีกพวกเราก็จาไปอีก

k p c กุมภวาปีคลาสสิก อุดรธานื

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย K P C กุมภวาปี คลาสสิก : 06-01-2010 เมื่อ 20:45

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พวกคุณรักกันมาก แต่เสือกปาขวดมาโดนรถพวกผม
    พวกผมนั่งรับประทานเหล้ากันอยู่ตรงบ้านเพื่อน นั่งทานกันทุกวัน
    แต่พอมีคนไปกวนงานคุณ เสือกมาหาเรื่องพวกผม ปาขวดมาตรงที่พวกผมทานเหล้ากัน
    คุณไม่บอกไปด้วยอ่ะครับ ว่าพวกคุณมาโวยวายพวกผม ใส่ร้ายพวกผม หาว่าพวกผมหาเรื่อง เค้าเรียกผู้ใหญ่รังแกเด็กไม๊
    ที่ไอ้ป้อมต่อยคุณต้อง รองประธานชากังราวคาสสิค คุณคิดว่าใครผิด
    แล้วคุณต้องมาขอจับมือคุณคิดว่าคุณทำถูกหรอ เค้าเรียกว่าตบศรีษะแล้วลูบหลัง ต่างคนต่างอยู่กันแล้วนี่
    ให้ประทานชมรมคุณชี้แจงไม๊ ไม่มีขอโทษ แต่เสือก มีแต่ใส่ร้ายว่าพวกข้างนอกมาก่อนกวนโดยใส่ร้ายว่าพวก ผมเป็นพวกก่อกวน
    ทั้งที่จริงแล้ว พวกคุณ ปีนรั้ว มาหาเรื่องพวกผม พวกคุณเยอะนี่ ทำไรก็ไม่ผิด หมา(ขี้เลื้อน)หมู่อ่ะครับ ยังไงก็ชนะ ชี้แจงดิ
    ไม่เจริญหรอกคนแบบนี้อ่ะ หมาลอบกัดอ่ะ จาก ..... คุณอดิศร พรสว่างไสวเจิดจ้า นครินทร์ ชัยบดินทร์ สินเจริญ บาเธอร์ เอ็ดเวิด โรเบริด กรุ๊ป

สถานที่
    Berserk on road
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมมากครับ
    รักกันดีมาก
    ทำถูกแล้วครับพี่น้อง
    ด่าว่าคนอื่นเค้าเกรียนเค้าเลว
    แล้วทำซะเองเลย
    พอใครมันกวนตีนพวกเราชาวคลาสสิคต้องร่วมมือกัน
    เอาขวดปาหัวมันเลย
    เจอหน้ายิงมันเลย
    ช่วยกันรุมตี********ให้ตายไปเลย
    จะได้รุ้กันไป
    ว่านี้คือพวกเรา ชาวคลาสสิคไบค์
    นี้คือการกระทำแบบคลาสสิค
    พวกเราชาวคลาสสิคต้องทำอะไรเถื่อนๆถึงจะคลาสสิค
    เหนใครมาทำไม่ดีเราต้องตีมันฆ่ามันนี่แหละคลาสสิค
    เสร็จแล้วเราก็ไปด่าว่าเค้ามาแว๊นเราเลยฆ่าเค้าไม่งั ้นเด๋วไม่คลาสสิค
    ฆ่ามันเสร็จเราต้องบอกว่าเราดีเรารักกันไม่งั้นเด่วม ันไม่คลาสสิค
    .
    .
    .
    .
    ถ้าการจะเป็นคลาสสิคได้ต้องทำพฤติกรรมเถื่อนๆแบบนี้
    ผมเลิกขี่ดีกว่า
    จะตีกันให้ได้อะไรขึ้นมา
    บอกว่าพวกคุณรักกันเลยตีเค้าเอาขวดปาเค้า
    ผมว่าพวกคุณไม่เรียกว่าคลาสสิคหรอก
    พวกคุณมันไม่ต่างอะไรกับเกรียนหรอก
    ผมได้ยินมาตั้งแต่เช้าวันงานเลิกแล้ว
    ถ้าคนอื่นเค้ามากวนแบบที่คุณบอก ทำไมไม่แจ้งตำรวจให้เค้ามาควบคุมล่ะ
    หรือจริงๆแล้วคนที่ผิดเป็นคุณกันล่ะ
    รักกันแบบนี้อย่ามารักกันในงานผมเลย
    เด๋วให้พี่เจ้าหน้าที่เค้าจับขังไม่ไหว

ขอบคุณ
    0

ผมว่ารอเจ้าของงานหรือสมาชิกในชมรมนครชากังราวคาสสิค เจ้าของงาน มาตอบดีกว่าไม๊ครับ ว่าใครผิด
    แต่ถ้าให้ผมตอบผมตอบเลยว่าพวกผมไม่ผิดเลยซักนิด 100%
    ทางกลุ่มผมกับทางชมรมเค้ารู้จักกันนะครับ แต่ทางเค้าไม่ค่อยจะชอบอะไรพวกผม
    เมื่อก่อนพวกผมอยู่กลุ่มนี้ แต่ขยับมาเล่นรถใหญ่กัน แต่เจอแอนตี้ เลยต้องออก
    2ล้อเหมือนกัน ไม่น่ามีปัญหาเลยนี่ แต่กลับมี
    พวกเค้าเลยหาทางทำให้พวกผมเสียชื่อเสียง ให้คนที่รู้จักพวกผม ด่าพวกผมว่าไปหาเรื่องงานเค้า
    วันนั้นตำรวจมาครับแล้วก็จับคนกวนงานไป โดย ไม่ใช่คนในกลุ่มพวกผม แต่พวกเค้าไม่น่ามา
    หาเรื่องมากวนพวกผมเลย
    คนเป็นรองประธานชมรม พี่ตี๋ ไม่มีอะไรอยู่แล้วครับ
    แต่ไอ้คนเป็นรองประธาน คือ คุณต้อง
    แล้วก็พวกสมาชิกทั้งหลายนี่แหละครับ ตัวดี แบคพวกมันดีครับ พวกผมเด็กน้อยตาดำๆจะไปสู้อะไรเค้าได้
    ตอนนี้ก็ต้องโดนคนขี่รถด้วยกัน หาว่าไปกวนงานเค้า ทั้งที่ความเป็นจริงไม่ใช่อย่างนั้นเลย

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้หวังดี

ผมว่า นครชากังราวคาสสิค ควรพิจารณาได้แล้วนะครับ
    ว่าไอ้ต้อง มันสมควรที่จะอยู่ในชมรมต่อไปไม๊
    มันทำให้พวกชมรมคุณเสื่อมเสีย แต่คุณกลับเลี้ยงมันไว้
    ตัดหางมันไปเหอะครับ ผมว่าคุณบอลร้ายแล้วนะ
    แต่ผมว่าเค้าก็ดีนะครับ ไอ้ต้องมันทำตัวเองครับทำโดยไม่ห่วงชื่อเสียงของกลุ่ มคุณ
    พวกผมไม่ได้โกรธคุณตี๋ หรือสมาชิกในกลุ่มเลยนะครับ
    เว้น ไอ้ ต้อง รองธานชมรมนครชากังราวคาสสิค ตัวเดียวครับ มันคือตัวสร้างเรื่องตัวจริง
    สุดท้ายนี้ ผมขอให้คุณประธาน ดูแลตาเตี้ยด้วยนะครับ เป็นห่วงและสงสารลุงเตี้ยครับ เค้าคือ 1ในผู้ก่อตั้งชมรม