ประกาศ/ แจ้งสมาชิก ของ Lambretta Service Station ทุกท่านลงรูปรายงานตัวด้วยครับ - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ประกาศ/ แจ้งสมาชิก ของ Lambretta Service Station ทุกท่านลงรูปรายงานตัวด้วยครับ

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

บอยมีไรกันเหรอ ?
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ลองดูลายเซ็น ข้างล่างดิ(โคกคูณตระกูลแลม)
    ครับ
    ผมก็ถามว่า ตอบผมหรือเปล่า สงสัยผมคงมั่ว
    เอ่อ..ผมขอโทษนะคับ..ไม่ทราบว่ามีเรื่องอะไรกันคับ.. .คิดว่าคงเป็นการเข้าใจผิดกันนะคับ...ถ้าน้องผมไปทำอ ะไรให้คุณไม่พอใจผมก็ขอโทษแทนน้องผมด้วยแล้วกัน....แ ต่คิดว่าคุณคงเข้าใจผิดนะคับผม....
    รักคนอ่าน

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ใจเย็นๆครับ ใจเย็นๆ พวกเรามีอุดมการณ์ มีสิ่งที่ชอบคล้ายกัน..ผมไม่อยากให้เกิดการเข้าใจอะไ รกันผิดครับ...และถ้าหากมีอะไรที่ไม่เข้าใจกันโดยตั้ งใจหรือไม่ตั้งใจ..ผมก็ขออภัยคุณบอยด้วยครับ..ผมไม่อ ยากเห็นความขัดแย้งทางความคิดกันในนี้เลยครับ...ขอเถ อะครับ....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อย่างน้อยก็เป็น MODS เหมือนกันนะคับพี่น้องก้าบ
    รักคนอ่าน

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

คุณบอย มีอะไรค่อยๆๆ คุยกันนะครับ คอเดียวกันทั้งนั้น............

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

โอ..เย็นไว้ครับพี่น้อง..มีอะไรค่อยพูดค่อยจาครับ
    " WHEN I WAS YOUNG "

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Talking

สงสัยคงจะเข้าใจผิด ..
    ไม่มีอะไร ครับ อิอิ..
    บาย.. ขอโทษทีครับ.. ตรงหน้า...ระวัง.....วัทยาวุธ....
    **พอดีวัยรุ่นไปหน่อย**
    คอเดียวกัน ลืมไป "คอม้า" (ทหารม้านะไม่ใช่รถ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 22-11-2006 เมื่อ 11:02
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    สงสัยคงจะเข้าใจผิด ..
    ไม่มีอะไร ครับ อิอิ..
    บาย.. ขอโทษทีครับ.. ตรงหน้า...ระวัง.....วัทยาวุธ....
    **พอดีวัยรุ่นไปหน่อย**
    คอเดียวกัน ลืมไป "คอม้า" (ทหารม้านะไม่ใช่รถ)
    /\2
    รักคนอ่าน

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมพึ่งรู้เรื่อง.....

ผมพึ่งรู้เรื่อง.....!!!!ว่ามีการเข้าใจไรผิดนิดหน่อ ย ขอโทษ คับถ้าพวกผมมีการใช้คำพูดที่อาจดูไม่ดีไปหน่อย

..............LAMMANIA LAMBRETTA Gang. ขอโทษทุกๆท่านไว้นะที่นี้ด้วย..............
    ***เจอกันงาน MBKนะคับ
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

มาตรฐาน ..

" WHEN I WAS YOUNG "

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMMAFIA 002 อ่านข้อความ
    ผมพึ่งรู้เรื่อง.....!!!!ว่ามีการเข้าใจไรผิดนิดหน่อ ย ขอโทษ คับถ้าพวกผมมีการใช้คำพูดที่อาจดูไม่ดีไปหน่อย

..............LAMMANIA LAMBRETTA Gang. ขอโทษทุกๆท่านไว้นะที่นี้ด้วย..............
    ***เจอกันงาน MBKนะคับ
    ขอบคุณคุณLAMMAFIA002 มากครับ...ที่ช่วยปรับความเข้าใจผิดกันของน้องๆครับ. ..ยิดดีที่ได้รู้จักครับ...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking จบ

จบลงด้วยดี................................
    Love me Love my Scooter

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

นี่สิ.....กระทิงแดง อิอิ.....
    ^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking งุงิๆ

งุงิๆ

• รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

มาตรฐาน ............

..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย