อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
ผมก็นั่งจิบเบียร์รอดู 800 ผม เหมือนกันครับ ในใจก็คิดว่าเมื่อไหร่ช่างจะทำรถตรูสักทีว่ะ 5555 จอดนานแล้วน่ะ em85em85em85
จิบไปเรื่อยๆครับสหาย ผมจิบมา11เดือนแล้ว รออีกซัก2-3เดือนก็จิบได้ รูปเดียวก็เฮแล้ว ...555

นี่กำลังคิดว่า มีอะไรที่ป้าแดงอยากได้แล้วยังไม่ได้บ้าง อ้อ...สติกเกอร์นี่เอง เดี๋ยวก่อนนะ สมองไม่แล่นเท่าไหร่ แต่มีอีกอย่างที่อยากได้ รูปรวมรถมาสด้า800ของสหายทุกท่าน เหล่ามาสด้า800transformerทั้งหลาย ฮ่าๆๆๆ (รถแปลงมา)