พอดีผมซุ่มดูบอร์ด ของพวกพี่พี่อยู่นานเเล้ว
เห็นรถเฟียต สวยสวยมากมายเลย เลยเริ่ม
หาข้อมูลของรถเฟียต มาตลอด เเต่บังเอิน
ไปเจอ ไอเจ้า เฟียต 850 สปอต์ คูเป้เข้า
โอ้โห บอกได้คำเดียวว่าโดน โดนมากมาก
ผมว่ามันสวยมากเเบบว่า เหนือคำบรรยาย
(สำหรับผมนะ) เเละพอรุ่น เเละก้อปี
ก้อเข้าไปหาข้อมูลจากเวปต่างต่าง
เเต่วืดครับ ข้อมูลมีน้อยมาก ผมไม่เเน่ใจว่า
คนเค้าไม่นิยมกัน หรือว่ามันหายาก หรืออะไรยังไง
ผมมันมือใหม่ซะด้วย เล่าเละโม่มานานเข้าเรื่องเลยดีกว่า
คือผมอยากทราบรายละเอียดเกียวกับรถรุ่นนี้มาก
ไม่ว่าจะเป็น ราคากลาง ข้อดีข้อเสีย วิธีการเเยกรุ่น เเละมีกี่ตัว
หรืออะไรก้อได้ที่เป็นข้อมูลของรถรุ่นนี้ ผมสนใจรถรุ่นนี้จริงจริง
เเบบว่าเก็บตังรอเลยอะครับ ระหว่างหาข้อมูล ถ้ามีตังพอเมื่อไหลระก้อ
ไม่พลาดเเน่เเน่ครับ รบกวนพี่พี่ที่พอจะมีข้อมูลอยู่บ้าง
ช่วยชี้เเนะผมด้วยนะครับ เพราะผมไม่รู้จะไปหาข้อมูลที่ไหนเเล้ว
หามันมาหมดเเละ ได้นีสสสเดียวเอง
ยังไงก้อขอบคุณพี่พี่บอร์ดคนรักเฟียตไว้ล่วงหน้าเลยร ะกันครับ
ปล เเละผมจะขายข้าวเกียบว่าวรอ หน้าเวทีระกันครับem99em99em99