ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION - หน้า 13

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

Post ..........

"นู๋นา"ครับ
    เราเป็นส่วนประกอบในรูปที่จะส่งเข้าประกวดด้วย ได้นะครับ

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

งั้นรับรูปหนูนาตาหวานเข้าประกอดได้เลยน๊ะครับเฮียย้ ง.....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    งั้นรับรูปหนูนาตาหวานเข้าประกอดได้เลยน๊ะครับเฮียย้ ง.....
    กวด ครับ กวด

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บั้นท้ายดินระเบิด อ่านข้อความ
    "นู๋นา"ครับ
    เราเป็นส่วนประกอบในรูปที่จะส่งเข้าประกวดด้วย ได้นะครับ

นู๋อ่ะอยากเป็นส่วนประกอบในรูปจะตายพี่....แต่...... ......./\4 /\4 /\4
    LAMBRETTA

ขาเมา

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking งุงิๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    แอ่วสุวรรณภูมิมาเรอะเพ่

• รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

สุรแผน เพชรน้ำไหล's Avatar
    สถานที่
    ปุ๊ด-ซี-แลน Scooter แก๊งค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนใจครับ

คือว่าผมมานั่งดูทั้ง39หน้านี้ผมสนใจที่จะ(ถามว่า)กา รประกวดนี้ ต่างบอร์ดส่งได้หรือปล่าวครับ

และรถต่างยี่ห้อนี้ถูกกติกาปล่าวครับ คือว่ามีอยู่รูปหนึ่ง มีเวสป้าสีแดง กับพี่ที่รับปริญญายืนกะแฟน

ผมเลยสงสัยครับ ว่าเวสป้าส่งได้ป่าวครับ ในชีวิตที่ผ่านมานี้ผม มีโอกาสมีรูปกะเขา1รูปถ้าถูกเงื่อนไข

จะลองส่งมามั่งครับ ขอบคุณครับ:d
    /\8ชมรมกอดลมไว้อย่าให้หงอย ปี2 กับโจรไพรใจทรามนาม สุรแผน 089-4312309
    [email protected]
    อะไหล่ จักรยานโบราณ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=195664

อะไหล่มอไซค์ รวมรถแม่บ้าน-วิบาก ประเภทมือ 2 ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNcSqIz3zk

อะไหล่ SUZUKI kawasaki วิบาก/สปอร์ต/แท้/เทียม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...55#post7788455

อะไหล่มอไซค์ HONDA ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=401798

อะไหล่ YAMAHA ล้วนๆ สำหรับปี 2556 ล่าสุด
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNc1qIz3zk

นายชัยภัทร วงค์คำ
    547-147-322-1 กรุงไทย สาขาข่วงสิงห์ เชียงใหม่
    286-2-43966-2 กสิกรไทย สาขา สารภี เชียงใหม่
    ส่ง ไปรษณีย์ ไทย แต่ไม่รับส่ง ทาง พกง โปรดเข้าใจ
    ไม่มีหน้าร้านครับ ขายทางอินเทอร์เนต อย่างเดียว
    เงื่อนไขอื่นๆ เจรจากันได้ครับ โปรดเข้าใจครับ
    line ID surapan-parts

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุรแผน เพชรน้ำไหล อ่านข้อความ
    คือว่าผมมานั่งดูทั้ง39หน้านี้ผมสนใจที่จะ(ถามว่า)กา รประกวดนี้ ต่างบอร์ดส่งได้หรือปล่าวครับ

และรถต่างยี่ห้อนี้ถูกกติกาปล่าวครับ คือว่ามีอยู่รูปหนึ่ง มีเวสป้าสีแดง กับพี่ที่รับปริญญายืนกะแฟน

ผมเลยสงสัยครับ ว่าเวสป้าส่งได้ป่าวครับ ในชีวิตที่ผ่านมานี้ผม มีโอกาสมีรูปกะเขา1รูปถ้าถูกเงื่อนไข

จะลองส่งมามั่งครับ ขอบคุณครับ:d
    ส่งมาก่อนครับ ได้ไม่ได้ ค่อยว่ากัน สนุกๆครับ

รีบๆกันหน่อยนะคร้าบบบบบบบ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ประกาศ..ชาวสกู๊ตเตอร์ที่หลาย ทั้ง Lambretta และ Vespa ช่วยกันส่งรูปเข้ากันมาหน่อยน๊ะครับ...กรรมการจะเลื่ อนเวลาปิดรับสมัครออกไปอีก1 อาทิตย์ครับ...จะที่กำหนดไว้ (ประมาณ วันที่ 12 พฤศจิกายน 2549) ครับ...ช่วยส่งกันหน่อยครับ...อยากแจกรางวัลจะแย่อยู ่แล้วววววว...เร็วววววววว
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ประกาศ..ชาวสกู๊ตเตอร์ที่หลาย ทั้ง Lambretta และ Vespa ช่วยกันส่งรูปเข้ากันมาหน่อยน๊ะครับ...กรรมการจะเลื่ อนเวลาปิดรับสมัครออกไปอีก1 อาทิตย์ครับ...จะที่กำหนดไว้ (ประมาณ วันที่ 12 พฤศจิกายน 2549) ครับ...ช่วยส่งกันหน่อยครับ...อยากแจกรางวัลจะแย่อยู ่แล้วววววว...เร็วววววววว
    ใจเย็นๆๆ ครับ กำลังเรียบเรียงอยู่ครับ ไม่พลาดแน่นอนครับ.........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Junior Member TUM_LSS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รีบๆส่งกันมานะครับ

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MTeowon อ่านข้อความ
    แอ่วสุวรรณภูมิมาเรอะเพ่

อิอิอิ...
    LAMBRETTA

ขาเมา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    อิอิอิ...
    ไปถ่ายรูปชัดๆส่งมาเร็วๆ หนูนาตาหวาน

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

ไปถ่ายรูปชัดๆส่งมาเร็วๆ หนูนาตาหวาน
    พี่ไก่ยังใจร้ายเหมือนเดิม...
    LAMBRETTA

ขาเมา

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติส่งอีกซักภาพนะครับ

ส่งรูปที่สองเข้าร่วมครับ เพื่อเป็นสีสรรนะครับ ร่วมด้วย ช่วยกันใครยังไม่ส่งรีบน้า...

สถานที่ ลานพระรูป พระที่นั่งอนันตสมาคม
    Mr. LSS ในภาพ คือผมเอง
    Ms.LSS ในภาพ คือแฟนผม
    รถ Lam2 Li

รายละเอียดการถ่ายภาพ
    กล้อง Canon PoserShot S2 IS
    Shutter Speed 1/250
    F/3.5 ขาตั้ง Slik U5000
    ตั้งขาตั้ง วัดแสง แล้วโกยเข้าไปเก๊กครับ คือเทคนิคการถ่ายภาพนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nez : 25-10-2006 เมื่อ 17:45

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks