ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION - หน้า 14

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

Post ความคิดเห็นจาก คณะกรรมการการตัดสิน

เรียน เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ
    ในรายละเอียดของการรับรูปเข้าพิจารณานั้น
    ทางคณะกรรมการได้เปิดรับรูปที่ส่งเข้ามาประกวด
    โดยมิได้พิจารณาจาก เพียงแค่สมาชิกในกลุ่มเท่านั้นครับ
    ดั่งนั้นเมื่อเพื่อนสมาชิกท่านใดที่ แวะเวียนมาเยี่ยมเยียน บอร์ดของพวกเราแล้วอยากร่วมสนุกด้วยกัน
    ทางคณะกรรมการขอเรียนเชิญ ส่งรูปเข้าร่วมสนุกด้วยกันได้ครับ
    โดยส่งรูปตามรายละเอียดของรูปให้ครบถ้วนครับ เพื่อมีสิทธิ์ในการรับของรางวัลจากการประกวดครับ

โดยจุดประสงค์ในการจัดการประกวดนั้น เพื่อ ให้สมาชิกได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นครับ
    จึงเรียนมาให้เพื่อนๆสมาชิก ได้ทราบโดยทั่วกันครับ

ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขกับการหาสถานที่ และคนรู้ใจ เพื่อที่จะถ่ายภาพครับ

ทีมงาน LAMBRETTA SERVICE STATION

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บั้นท้ายดินระเบิด : 26-10-2006 เมื่อ 20:11
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    ส่งรูปที่สองเข้าร่วมครับ เพื่อเป็นสีสรรนะครับ ร่วมด้วย ช่วยกันใครยังไม่ส่งรีบน้า...

สถานที่ ลานพระรูป พระที่นั่งอนันตสมาคม
    Mr. LSS ในภาพ คือผมเอง
    Ms.LSS ในภาพ คือแฟนผม
    รถ Lam2 Li

รายละเอียดการถ่ายภาพ
    กล้อง Canon PoserShot S2 IS
    Shutter Speed 1/250
    F/3.5 ขาตั้ง Slik U5000
    ตั้งขาตั้ง วัดแสง แล้วโกยเข้าไปเก๊กครับ คือเทคนิคการถ่ายภาพนี้
    รูปสวยมากๆๆๆๆ รูปของท่านแต่ละรูปนี้เจ๋งๆๆ ทั้งนั้นเลยยยยยยยย.......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บั้นท้ายดินระเบิด อ่านข้อความ
    เรียน เพื่อนสมาชิกทุกๆท่านให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ
    ในรายละเอียดของการรับรูปเข้าพิจารณานั้น
    ทางคณะกรรมการได้เปิดรับรูปที่ส่งเข้ามาประกวด
    โดยมิได้พิจารณาจาก เพียงแค่สมาชิกในกลุ่มเท่านั้นครับ
    ดั่งนั้นเมื่อเพื่อนสมาชิกท่านใดที่ แวะเวียนมาเยี่ยมเยียน บอร์ดของพวกเราแล้วอยากร่วมสนุกด้วยกัน
    ทางคณะกรรมการขอเรียนเชิญ ส่งรูปเข้าร่วมสนุกด้วยกันได้ครับ
    โดยส่งรูปตามรายละเอียดของรูปให้ครบถ้วนครับ เพื่อมีสิทธิ์ในการรับของรางวัลจากการประกวดครับ

โดยจุดประสงค์ในการจัดการประกวดนั้น เพื่อ ให้สมาชิกได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นครับ
    จึงเรียนมาให้เพื่อนๆสมาชิก ได้ทราบโดยทั่วกันครับ

ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขกับการหาสถานและคนรู้ใจ เพื่อที่จะถ่ายภาพครับ

ทีมงาน LAMBRETTA SERVICE STATION

เห็นด้วยอย่างยิ่ง...........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

เชิญครับ...อยากแจกรางวัลจะแย่อยู่แล้ว....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    รูปสวยมากๆๆๆๆ รูปของท่านแต่ละรูปนี้เจ๋งๆๆ ทั้งนั้นเลยยยยยยยย.......
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง...........
    ขอบคุณครับ
    แต่ท่าน ช่วยส่งมาเป็นสีสรรเร็วครับ
    ผมเบื่อหน้าตัวเองแล้ว

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    เชิญครับ...อยากแจกรางวัลจะแย่อยู่แล้ว....
    ป๋าอยากให้รางวัลเด็กๆทุกคนนะจ๊ะ

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

เค้าส่งไปแย้วนะ ตะเอง
    ^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ
    แต่ท่าน ช่วยส่งมาเป็นสีสรรเร็วครับ
    ผมเบื่อหน้าตัวเองแล้ว
    สักครู่นะครับ เวลายังงงง เหลือออออ.......

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    สักครู่นะครับ เวลายังงงง เหลือออออ.......

เหลือไม่มากแล้วววววว......เร็วววววววววววว
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    เหลือไม่มากแล้วววววว......เร็วววววววววววว
    ครับผม......ส่งก่อนกำหนดแน่นอนครับ

บิวอารมณ์ก่อนนนนนนน........ครับ

สุรแผน เพชรน้ำไหล's Avatar
    สถานที่
    ปุ๊ด-ซี-แลน Scooter แก๊งค์
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอส่งรูปร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการประกวดครับ

1. ผมชื่อนาย สุรแผน เพชรน้ำไหล บ้านอยู่เจียงใหม่ครับ ใส่หมวกไม่เข้ากะรถเพราะยังไม่ได้ซื้อครับ
    2.น้อง อ๋อย คนงามแห่ง ม. นอร์ท เจียงใหม่เจ้า/\7
    3.รถเวสป้า รุ่น GL ครับ (คันเดียวของตำบล)
    4.กะลังไปออกทริป เที่ยวน้ำตกบัวตอง อ.แม่แตง ครับ จะมีน้ำพุ โผล่ออกมาจากดิน สะท้อนแสงแดด ออกมา กลายเป็นสีรุ้งด้วยครับ เรียกว่าน้ำพุเจ็ดสี แต่พวกเราจะเรียกว่า ทริปน้ำพุเจ็ดสีมณีเจ็ดแสง ครับ
    5.คนถ่ายชื่อ i-on หรือคุณหม่อม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุรแผน เพชรน้ำไหล : 07-12-2006 เมื่อ 01:24
    /\8ชมรมกอดลมไว้อย่าให้หงอย ปี2 กับโจรไพรใจทรามนาม สุรแผน 089-4312309
    surapan291@hotmail.com
    อะไหล่ จักรยานโบราณ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=195664

อะไหล่มอไซค์ รวมรถแม่บ้าน-วิบาก ประเภทมือ 2 ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNcSqIz3zk

อะไหล่ SUZUKI kawasaki วิบาก/สปอร์ต/แท้/เทียม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...55#post7788455

อะไหล่มอไซค์ HONDA ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=401798

อะไหล่ YAMAHA ล้วนๆ สำหรับปี 2556 ล่าสุด
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNc1qIz3zk

นายชัยภัทร วงค์คำ
    547-147-322-1 กรุงไทย สาขาข่วงสิงห์ เชียงใหม่
    286-2-43966-2 กสิกรไทย สาขา สารภี เชียงใหม่
    ส่ง ไปรษณีย์ ไทย แต่ไม่รับส่ง ทาง พกง โปรดเข้าใจ
    ไม่มีหน้าร้านครับ ขายทางอินเทอร์เนต อย่างเดียว
    เงื่อนไขอื่นๆ เจรจากันได้ครับ โปรดเข้าใจครับ
    line ID surapan-parts

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุรแผน เพชรน้ำไหล อ่านข้อความ
    1. ผมชื่อนาย สุรแผน เพชรน้ำไหล บ้านอยู่เจียงใหม่ครับ ใส่หมวกไม่เข้ากะรถเพราะยังไม่ได้ซื้อครับ
    2.น้อง อ๋อย คนงามแห่ง ม. นอร์ท เจียงใหม่เจ้า/\7
    3.รถเวสป้า รุ่น GL ครับ (คันเดียวของตำบล)
    4.กะลังไปออกทริป เที่ยวน้ำตกบัวตอง อ.แม่แตง ครับ จะมีน้ำพุ โผล่ออกมาจากดิน สะท้อนแสงแดด ออกมา กลายเป็นสีรุ้งด้วยครับ เรียกว่าน้ำพุเจ็ดสี แต่พวกเราจะเรียกว่า ทริปน้ำพุเจ็ดสีมณีเจ็ดแสง ครับ
    5.คนถ่ายชื่อ i-on หรือคุณหม่อม
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ...

ท๊อฟฟี่คงไม่ได้ส่งแน่เลยครับ...ยังไม่มีใครอยากฉายภ าพร่วมเลยครับพี่ตั้ม
    " WHEN I WAS YOUNG "

เหมือนกันเลยครับ ผมก็ม่ายมีเลย
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท๊อฟฟี่ขี่แลม อ่านข้อความ
    ท๊อฟฟี่คงไม่ได้ส่งแน่เลยครับ...ยังไม่มีใครอยากฉายภ าพร่วมเลยครับพี่ตั้ม
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาต้าร์แม๊กซ์ อ่านข้อความ
    เหมือนกันเลยครับ ผมก็ม่ายมีเลย
    ยังมีเวลานะท่านๆๆๆๆ อาจจะโผล่มาวันนี้หรือพรุ่งนี้ก็เป็นได้........

Junior Member TUM_LSS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สงสัยต้องเพิ่มรางวัลเข้าไปอีก....จะได้ส่งกันมาเยอะ ๆ....เอาเป็นสายฟ้าสักคู่มัย

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks