ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ฉลองเปิดบอร์ด...เชิญร่วมส่งรูป Mr. and MISS..LAMBRETTA SERVICE STATION

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    ครับพี่ ว่างๆเดี๋ยวแวะเข้าไป พร้อมไก่ย่าง ข้าวเหนียวส้มตำ
    ตามสูตร บุฟเฟต์ Lambretta Service Station
    พี่เนส คับ จานไฟผมยังอยู่นะ สนใจอยู่ป่าวคับ ของแท้เเน่นอน สนใจมาดูที่บ้านเจ๊กเลยคับ ขายให้ถูกๆ
    อิอิ ขออนุญาติขายของ นิดส์หนึ่ง นะคับ พี่ไก่ พี่ตั้ม
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Member Nez's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    พี่เนส คับ จานไฟผมยังอยู่นะ สนใจอยู่ป่าวคับ ของแท้เเน่นอน สนใจมาดูที่บ้านเจ๊กเลยคับ ขายให้ถูกๆ
    อิอิ ขออนุญาติขายของ นิดส์หนึ่ง นะคับ พี่ไก่ พี่ตั้ม
    วิญญานนักขาย
    คนกันเองเดี๋ยวแวะไปดู
    พี่ไก่ พี่ตั้ม พวกเราได้มีการยกทีมไปถ่ายรูปประวัติศาสตร์กับรถถังย ังครับ ผมว่า น่าไปนะครับ
    ถ้าหากว่ายังไม่ได้ไป ผมว่าเราน่านัดกันไปนะครับ

Senior Member MEKIN's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ไก่ครับผมมีปัญหาในการถ่ายรูปครับ
    เบาะรถซ้อนไม่พอครับมันเยอะมากๆ(คนนะไม่ใช่นำ้หนัก)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MEKIN อ่านข้อความ
    พี่ไก่ครับผมมีปัญหาในการถ่ายรูปครับ
    เบาะรถซ้อนไม่พอครับมันเยอะมากๆ(คนนะไม่ใช่นำ้หนัก)
    โทรบอกตั้มเลยนะพี่....จะได้รีบไปช่วย....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ
    วิญญานนักขาย
    คนกันเองเดี๋ยวแวะไปดู
    พี่ไก่ พี่ตั้ม พวกเราได้มีการยกทีมไปถ่ายรูปประวัติศาสตร์กับรถถังย ังครับ ผมว่า น่าไปนะครับ
    ถ้าหากว่ายังไม่ได้ไป ผมว่าเราน่านัดกันไปนะครับ

ใส่ชุดทหารกันไปด้วยล่ะ....อิอิอิ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tum_group อ่านข้อความ
    ใส่ชุดทหารกันไปด้วยล่ะ....อิอิอิ
    น่าสนใจมากๆ อาวุธครบมือด้วย

ท่านคณะกรรมการ ครับ คือว่าปราศจากคู่อ่ะครับ คนเดียวกะรถได้เปล่าครับ *-*
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

มาตรฐาน ..........

ชื่อภาพ Ultraman Lambretta Action สถานที่ สะพานซังฮี้ ครับ

รูป รูป  
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

มาตรฐาน ...

ไม่มีเลยครับ...งานนี้คงแห้วรับประธานอีกแล้วครับ
    " WHEN I WAS YOUNG "

สวยดีอะ.
    " WHEN I WAS YOUNG "

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

สวยๆทั้งนั้น...................แจ่มๆครับ
    [U71 vintage machine][/U]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาต้าร์แม๊กซ์ อ่านข้อความ
    ชื่อภาพ Ultraman Lambretta Action สถานที่ สะพานซังฮี้ ครับ
    คงจะไม่ได้แน่ครับ...แบบนี้ตกรอบครับ...ผิด CONCEPT...

พี่ตั้มแนะนำให้ไปยืมแฟนเพื่อนได้ครับ...แต่ต้องคุณก ันก่อนนะว่า

แค่ถ่ายรูปอย่างเดียว...อิอิ

ขอบคุณ
    0

เห็นแต่ละท่านติดปัญหาเรื่องเดียวกันเยอะเลยนะครับ
    พอดีผมมีบริการนางแบบให้เช่านะครับ สามารถเลือกชุดได้ด้วย
    เป็นชุดนักเรียน คอซอง ชุดนักเรียนนานาชาติ ชุดนักศึกษา ปีหนึ่ง-ปีสี่
    ชุดพยาบาล ชุดหมอ ชุดกระต่าย และล่าสุดกำลังนิยม ชุดทหารหญิง

หากท่านที่ต้องการประกวดและขัดสนเรื่องคนซ้อน สามารถติดต่อมาได้ครับ

และเพื่อให้เป็นไปตามกติกาการประกวด โปรดจ่ายค่าเทอมให้น้องๆเหล่านี้ด้วย เนื่องจากน้องๆทุกคนยังอยู่ในวัยอุดมศึกษา

ท่านจะได้รับสำเนาใบเสร็จค่าเทอม เพื่อนำมาใช้ยืนยันกับคณะกรรมการว่า ท่านได้คบกันจริง
    โดยมีหลักฐานการรับเลียงดู ดูแล ให้การศึกษา ตามสมควรครับ

ขอบคุณ
    0

เห็นแต่ละท่านติดปัญหาเรื่องเดียวกันเยอะเลยนะครับ
    พอดีผมมีบริการนางแบบให้เช่านะครับ สามารถเลือกชุดได้ด้วย
    เป็นชุดนักเรียน คอซอง ชุดนักเรียนนานาชาติ ชุดนักศึกษา ปีหนึ่ง-ปีสี่
    ชุดพยาบาล ชุดหมอ ชุดกระต่าย และล่าสุดกำลังนิยม ชุดทหารหญิง

หากท่านที่ต้องการประกวดและขัดสนเรื่องคนซ้อน สามารถติดต่อมาได้ครับ

และเพื่อให้เป็นไปตามกติกาการประกวด โปรดจ่ายค่าเทอมให้น้องๆเหล่านี้ด้วย เนื่องจากน้องๆทุกคนยังอยู่ในวัยอุดมศึกษา

ท่านจะได้รับสำเนาใบเสร็จค่าเทอม เพื่อนำมาใช้ยืนยันกับคณะกรรมการว่า ท่านได้คบกันจริง
    โดยมีหลักฐานการรับเลียงดู ดูแล ให้การศึกษา ตามสมควรครับ

โอ้ พี่ไก่โทรมาคนแรกเลยครับ

เดี๋ยวติดต่อไป ครับ อิอิ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 27 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks