ประกาศ อาทิตย์หน้า ผมจะเริ่มเก็บเงินกองกลางน่ะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศ อาทิตย์หน้า ผมจะเริ่มเก็บเงินกองกลางน่ะครับ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศ อาทิตย์หน้า ผมจะเริ่มเก็บเงินกองกลางน่ะครับ

ประกาศ อาทิตย์หน้า ผมจะเริ่มเก็บเงินกองกลางน่ะครับ ใครจาจ่าย ที่เดียวหมดเลยหรือจะจ่ายอาทิตย์ ล่ะเท่าไหร่ก้แล้วแต่สะดวกน่ะครับ แต่ถึงวันที่ 30 ธค ทุกท่านต้องมีเงินครบกองกลาง 800 บาท ครับ
    เราจะออกเดินทาง อย่างช้า ต้องไม่เกิน 18.30 น ของวันที่ 30 ธค ใครจ่ายเงินกองเป็นคนแรกครบ ผมมอบเสื้อทริป ฟรีให้ หนึ่งตัวครับ ม่ายใช่เงินกองกลางน่ะครับเป้นเงินส่วนตัวผมเอง ถือว่า คนนั้นมีความรับผิดชอบต่อหน้าที่
    ตารางการเดินทาง น่ะครับ
    - ออกเดินทาง 30 ธค 52
    - เวลา 18 .30 น ออกจาก จ. กาญจนบุรี - สุพรรณบุรีพัก เติมน้ำมัน เช็ครถ พักผ่อน และคืนแรกเราจะพยายามไปให้ได้ระยะทางที่สุด ครับ จะให้ดีผมอยากให้ไปได้ไปพักผ่อน ที่ พิษณุโลก ในคืนแรก เช้า เราจะเช้ครถ และ เราจะออกเดินทาง
    - วันที่ 31 ธค 52 จากพิษณุโลก มุ่งหน้าผ่าน อุตรดิตถ์ แพร่ และ คืนนี้ เราจะพยายามให้ถึง จ พะเยา เราจะเคาน์ ดาวท์ กัล นี่แหละครับ
    - วันที่ 1 มค 51 เราจะออกเดินทาง เพื่อขึ้นภูชี้ฟ้า คาดว่าคงใช้เวลากัล ไม่มาก ก้น่าจะถึง เนื่องจาก ไม่ไกลมากนัก ระยะทางประมาณ 120 กว่ากิโล คืนนี้เราจะพักกัลที่ ภูชี้ฟ้า
    - วันที่ 2 มค 51 จากภูชี้ฟ้าเข้าเชียงรายระยะทาง 128 กิโล และ ไปวัดร่องขุ่นอีกประมาณ 8 กโล และ จะให้เลือก ว่าจะนอนแม่ สายหรือ นอนในวเมืองเชียงราย เพราะแม่สายไปอีก ประมาณ 80 กว่ากิโล หรือจะขึ้นแม่สายเที่ยวซื้อของ แล้วขี่กลับมานอนเชียงราย เพราะ ตอนเช้า ของวันที่ 3 เราต้องกลับกาญจนบุรี หรือถ้าไหลต่อได้เรา จะเข้าเชียงใหม่กัลอีกสักคืนอันนี้แล้วแต่พี่น้อง tourism กัลน่ะครับ

สิ่งที่ควรเตรียม ให้พร้อม
    1 เตรียมรถ เช็ครถให้ดีก่อนออกเดินทาง (เริ่มเช็ครถกันได้แล้วน่ะครับ )เตรียมสายบเกียร์ สายครัท ยางอะไหล่ที่ทุกคัน ควรมีไว้ประจำรถ น้ำมันเครื่อง หรือออโต้ลูป
    2 เต้นท์ ถุงนอน อุปกรณ์ เดินทางที่แล้วแต่ใครจะเอาอารายไป ขนไปไหวก็ขนกัลไปเพื่อให้ท่านได้นอนผักผ่อน ปีนี้คาดว่าจะหนาวมาก ทุกท่านควร มีเสื้อผ้าแขนยาวให้ความอบอุ่นไปเยอะๆ หน่อย ส่วนใครหนังหนา ไม่กลัวหนาว ก็แล้วแต่ครับ
    3 เงิน กรุณา อย่าไปยืมกัลน่ะครับ เพราะถ้าตอนหลัง จะมาทะเลาะกัลเรื่องเงิน ที่ไม่เข้าใครออกใคร น่ะจ่ะ ส่วนเรื่องหญิงยืมกัลได้ถ้าเต็มใจทั้งสองฝ่ายฮ่าๆๆๆๆ ๆขำๆน่ะจ่ะพี่น้อง

เอาล่ะครับ ผมก็มีเรื่องที่อยากจะบอกเพียงแค่นี้ถ้าใครมีอารายเพ ิ่มเติมหรือต้องการให้ผมแก้ไขส่วนไหนก้บอกกัลได้น่ะค รับ ที่สำคัญอยากจะเน้นย้ำเรื่องรถ ให้มากครับ เช็คกัลสะตั้งแต่อตนนี้น่ะครับ เพราะถ้ามันเสียขึ้นมาท่านจะหมดสนุกน่ะจ่ะ
    เรื่องจำนวนรถจำนวนคน มาเลยครับไม่จำกัด ไม่อั้น ใครอยากไป มารายงานตัวจ่ายตัง ไปได้หมดทุกคน
    อย่าลืมนำเสื้อยืด แล้วแต่สีที่ท่านจะชอบ นำมาสกีนฟรีน่ะครับ เสื้อทริปสุดเท่ในราคา ที่ท่านเลือกเองได้ ฮ่าๆๆอันนี้ไม่รวมกองกลาง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย super ss : 23-11-2009 เมื่อ 12:51
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

เราจะออกเดินทาง อย่างช้า ต้องไม่เกิน 18.30 น ของวันที่ 30 ธค ใครจ่ายเงินกองเป็นคนแรกครบ ผมมอบเสื้อทริป ฟรีให้ หนึ่งตัวครับ ม่ายใช่เงินกองกลางน่ะครับเป้นเงินส่วนตัวผมเอง ถือว่า คนนั้นมีความรับผิดชอบต่อหน้าที่

โคตรใจปล้ำเลยครับเสี่ยมือถือ

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

เดี๋ยวรีบไปหามาเลยครับ

Junior Member อาเพียว's Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

ตังแม่ ขโมยตังแม่ อีกแร้วกรู !
    สวัสดีครับ

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

em24 ให้ไอเพียว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กระทู้ดีๆมักไม่ค่อยมีคนสนใจ
    ก็แล้วแต่น่ะครับ ถึงเวลาไป แล้วไม่พร้อม ผมด่าหูอื้อน่ะครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้อง อาร์มฟูจ่ายเป็นแรกรับเสื้อไปเรียบร้อยแล้ว ครับ ที่เหลือก็แค่สกีน

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 5555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ not13 อ่านข้อความ

โคตรใจปล้ำเลยครับเสี่ยมือถือ
    โคตรใจปล้ำหรือว่าโคตรอยากไป อิอิ+em93
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Bookmarks