ศิลาแลมแถลงปัญหา - หน้า 34

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 68 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ศิลาแลมแถลงปัญหา

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

มันใกล้กันตรงไหนฟ๊ะ.....บางนา กะ ห้วยขวาง...ฮื่มมมม มิน[/QUOTE]

ป่าวคับพี่ ผมอยู่ หอ แถวห้วยขวางคับ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Junior Member H.I.D.'s Avatar
    สถานที่
    T.L.K.SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

พี่ไก่ครับ เดี๋ยววันเสาร์ที่จะถึงนี้ โต้ จะเอารถเข้าไปเช็คหน่อยนะครับ เพราะมันมีอาการในห้องเครื่องเวลารถวิ่งอยู่ถ้าไม่กำ ครัชมันจะมีเสียงอะไรไม่รู้ครับพี่เสียดสีกันมันจะมี เสียงเหนือนนกกระจิบกำลังจะจีบกันอยู่ มันจะมีอาการอย่างนี้แม้แต่สตารท์รถทิ้งไว้ผมก้อลองฟ ังเสียงดูมันก้อมีเสียงดัง แต่ผมไม่รู้ว่ามันเกิดจากอะไรครับพี่ ยังไงผมขอรบกวนพี่ไก่และเจ็กช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ ประมาณ11.00น.เดี๋ยวเอารถเข้าไปนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ...

Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว
    http://<br /> <br /> http://www.th...splay.php?f=34

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    มันใกล้กันตรงไหนฟ๊ะ.....บางนา กะ ห้วยขวาง...ฮื่มมมม มิน
    ป่าวคับพี่ ผมอยู่ หอ แถวห้วยขวางคับ[/QUOTE]
    อ๋อ...นึกว่าอยู่บางนา..../\4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ H.I.D. อ่านข้อความ
    พี่ไก่ครับ เดี๋ยววันเสาร์ที่จะถึงนี้ โต้ จะเอารถเข้าไปเช็คหน่อยนะครับ เพราะมันมีอาการในห้องเครื่องเวลารถวิ่งอยู่ถ้าไม่กำ ครัชมันจะมีเสียงอะไรไม่รู้ครับพี่เสียดสีกันมันจะมี เสียงเหนือนนกกระจิบกำลังจะจีบกันอยู่ มันจะมีอาการอย่างนี้แม้แต่สตารท์รถทิ้งไว้ผมก้อลองฟ ังเสียงดูมันก้อมีเสียงดัง แต่ผมไม่รู้ว่ามันเกิดจากอะไรครับพี่ ยังไงผมขอรบกวนพี่ไก่และเจ็กช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ ประมาณ11.00น.เดี๋ยวเอารถเข้าไปนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ...
    ได้เลยครับ......
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    Lam'rism Nakhonsawan
    ขอบคุณ
    0

Arrow

เรื่องคาบูบุ๊ค พี่ไก่ แถลงหน่อยครับ บุ๊คไม่ไหวแล้ว เมื่อเช้าจาไปสอบ10.40 นั่งจูนคาบูตั้งแต่ 9.00 จน 10.30 ยังไม่ได้อาบน้ำเลย รถติดเปลี่ยนชุดไปสอบ {ชีวิตรันทดมากตอนนี้ มือดำเหงือท่วมตัว (ทั้งวัน)}
    ยังนอนก่ายหน้าผากนึกอยู่เลยจะคบกะยี่ปุ่นดีไหม ส่วนคาบูอินเดียผมก็ไม่ได้ใช้น้ำมันหมูล้างแต่อย่างใ ด แต่ทำไมถึง........ทำกับฉานนด้ายยยย

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Showstep อ่านข้อความ
    เรื่องคาบูบุ๊ค พี่ไก่ แถลงหน่อยครับ บุ๊คไม่ไหวแล้ว เมื่อเช้าจาไปสอบ10.40 นั่งจูนคาบูตั้งแต่ 9.00 จน 10.30 ยังไม่ได้อาบน้ำเลย รถติดเปลี่ยนชุดไปสอบ {ชีวิตรันทดมากตอนนี้ มือดำเหงือท่วมตัว (ทั้งวัน)}
    ยังนอนก่ายหน้าผากนึกอยู่เลยจะคบกะยี่ปุ่นดีไหม ส่วนคาบูอินเดียผมก็ไม่ได้ใช้น้ำมันหมูล้างแต่อย่างใ ด แต่ทำไมถึง........ทำกับฉานนด้ายยยย
    มีปัญหาเรื่องคาร์บุ เช่นกัน ของผมพอวิ่งได้ครับ แต่วิ่งได้แค่ 60-70 เอง ลองปรับครัช ตามที่พี่ไก่บอกแล้วครับ ก็ดีขึ้นหน่อย วิ่งได้ยาวขึ้นเร็วขึ้น แต่อาการวิ่งไม่ออก สะดุด สะอึก ยังมีอยู่

ทางเลือกสุดท้ายลงเป็น คาร์บูญี่ปุ่น จะใช้ของญี่ย้อ รุ่นอะไรดีครับ......
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ของ BOOK เมื่อวานโทรคุยกันแล้วไม่ทราบว่าได้ลองแก้ไขตามที่บอ กไปหรือเปล่าครับ..แจ้งให้ทราบด้วย

ของเจตน์..ทางที่ดีถ้ามีอโอกาส..พี่ว่าเอารถมาให้ตรว จเช็คดูสักหน่อยดีกว่าครับ...
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ของ BOOK เมื่อวานโทรคุยกันแล้วไม่ทราบว่าได้ลองแก้ไขตามที่บอ กไปหรือเปล่าครับ..แจ้งให้ทราบด้วย

ของเจตน์..ทางที่ดีถ้ามีอโอกาส..พี่ว่าเอารถมาให้ตรว จเช็คดูสักหน่อยดีกว่าครับ...
    โอกาสไปหาพี่คงน้อยมากเลยครับ.................

ถ้ามีโอกาสจะรีบไปทันทีเลยครับ............
    em96 em96

พี่ไก่ครับ

แล้วถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นคาร์บู ญี่ปุ่นจะดีรึป่าวครับ....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อิตาลี่ หัวใจญี่ปุ่นครับ
    Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้าชิงเสียว อ่านข้อความ
    อิตาลี่ หัวใจญี่ปุ่นครับ
    เออ..เอ็งเก่ง...em90 em90 em90

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    เออ..เอ็งเก่ง...em90 em90 em90
    ซ้อ ว่าเค้าอ่า em89 em89
    Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

ม่ายหวาย แย้ว ตอนแรก ว่าคาบูเสีย ตอนนี้รู้แย้ว เครื่องหลวมนั่นเอง ปัญหาหนักก่าเปลี่ยนคาบูอีกอ่าt_tเลือกได้เลือกเปลี่ ยนคาบูเดก่า T_t

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

เปลี่ยนใจไปขี่นูโวดีกว่า...
    LAMBRETTA

ขาเมา

naalbum@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    เจ๊จะเปลี่ยนเป็นนูโวหรอ งั้นแลม3sxสีขาวบังโคลนชุบขอผมแระกัน 55555555 แลกกะนูโวๆ 55555

ล้อเล่นนะเจ๊ อย่านอนฝันร้ายหล่ะ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Showstep : 23-02-2007 เมื่อ 09:52

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    ฉิบหายแล้ว เอาจิงป่าว เด๋วเอา Nuvo ไปแลก 55555
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Arrow

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Flower - Four อ่านข้อความ
    ของเจ๊เค้า SX 150 นะฮ้า . . . คุณน้อง
    แก้ไขแว้วจ้า

เจ๊ทำไมไม่บอกผมเนี่ย เห็นคุยว่า สเปๆ เราก็นึกว่าสเป ฮี่ๆๆ

หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 68 หน้า แรกแรก ... 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks