ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ

Junior Member Modelscafe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ

(ขออนุญาติใช้ภาษาเขียนแบบง่ายๆครับ)
    ขอเชิญชวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ
    ไปร่วมงานฟรีคอนเสริท
    เรกเก้-สกาที่ลานหน้าตะวันนา2นะคับ
    ติดถนนเลย งานนี้มีพี่ๆเพื่อนๆหลายวงเลย
    นอกจากนี้ยังมีเพื่อนๆกลุ่มมอเตอร์ไซด์คลาสสิค
    มาร่วมทำบุญกันด้วยคับ

วันเสาร์ที่12ธค.นี้
    งานเริ่มประมาณ4โมงเย็นจนถึงเที่ยงคืนกันเลยคับ
    มาร่วมสนุกร่วมทำบุญด้วยกันนะคับ
    รายงานความคืบหน้าและ
    วงที่เข้าร่วมงานนะคับ
    1. มโนรมย์
    2. Nu reggae man
    3. Motley Ska
    4. Deep O Sea อัลบัม On The Beach
    5. Dolly Ska Band
    ส่วนพี่วง 3RD รอคำตอบอยู่นะคับ 555+
    หรือพี่น้องคนไหนวงไหนต้องการขึ้นเล่นอีก
    ติดต่อมาได้เลย
    เดี๋ยวจะทำคิวให้เลย
    งานเริ่มประมาณ5โมงเย็นนะ
    จัดถึงเที่ยงคืนไปเลย...
    อีกอย่าง
    ฝากถึงเพื่อนๆใครที่มีรถเครื่องที่คิดว่าสวยสุดเจ๋งส ุด
    หรือจะเก๋าสุดๆ เราอยากให้พี่น้องมาจอดหน้างานเลย
    ไม่ต้องจอดที่ลานจอด
    รถเก๋าๆต้องจอดที่เจ๋งๆ เอามันหน้าลานไปเลย จัดหั้ย
    หั้ยรู้ว่าเรามันเจ๋งโคดๆ 55+
    แล้วเจอกัน 12ธค. ตั้งแต่3โมงเย็นกว่าๆเลยเป็นงัย
    ส่วนรายละเอียดชื่องาน ยังสรุปไม่ได้เลยคับ
    เพราะว่าจะจัดรวมกับอีก4คอนเสริท ซึ่งเป็นสัปดาห์อื่นๆด้วย
    จะเป็นการทำบุญเพื่อสบทบทุนซื้อผ้าห่มไปให้
    พี่น้องชาวเขากันคับ ถ้ายังงัยสรุปได้แล้ว
    จะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันอีกทีนึงคับ
    พี่น้องคนไหนมีข้อเสนอที่เจ๋งๆโดนๆ ว่ามาเลย...
    mail : [email protected]
    ถ้าอยากด่วนก้อโทรมาได้เลย 089-2055474หนึ่ง
    ปล.เหมือนเดิม..ช่วยบอกต่อๆกันหน่อยนะคับ *-*
    งานนี้ไม่มีเก็บค่าบัตรคับ เข้าฟรีกันถ้วนหน้าเลย
    55555555555++++++ ^^__^^

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

จริงหรือนี่ วันเกิดแฟนผมพอดีเลย
    ตอนแรกก็จะไปกินกันที่นั่นพอดีเลยครับ.....
    เดียวถามแฟนผมก่อนนะว่ายังจะไปอยู่หรือเปล่า อิอิ(ตื่นเต้นๆ)

Member bommbom's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสะพานใหม่ เเละ vintage bike thailand & THE SUN CHOPPER Thailand
    ขอบคุณ
    0

ตะวันนา 2 อยู่ตรงไหน
    ก็เพื่อน…ก็เหมือนน้ำ เฉยๆแต่ขาดไม่ได้
    แฟน…ก็เหมือนข้าว บางทีก็ไม่หิว แต่ต้องกิน
    ชู้…ก็เหมือนเหล้า รู้ว่าไม่ดี แต่ชอบอ่า…
    กิ๊ก…ก็เหมือนน้ำหวาน..นานๆทีก็โอ…มากไปก็เลี่ยน
    แฟนเพื่อน…ก็เหมือนเหล้าเถื่อน…ร้อนแรงแต่อันตราย!! [email protected]
    saphanmai classicbike club [email protected]
    GSX 400 R & c 102 $ sr400

เลขที่บัญชี 466-001-6374 ธนาคารกรุงไทย สาขาหลักสี่

ชื่อบัญชี นาย ธีรพล วีระพันธ์

Member golf_c92's Avatar
    สถานที่
    scooter line@bangkok
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bommbom อ่านข้อความ
    ตะวันนา 2 อยู่ตรงไหน
    ต่อจากตะวันนา1อะ...อิอิ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่บอมก็อยู่ข้างๆ กันอ๊ะพี่ เหอๆ

Bookmarks