(ขออนุญาติใช้ภาษาเขียนแบบง่ายๆครับ)
ขอเชิญชวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ
ไปร่วมงานฟรีคอนเสริท
เรกเก้-สกาที่ลานหน้าตะวันนา2นะคับ
ติดถนนเลย งานนี้มีพี่ๆเพื่อนๆหลายวงเลย
นอกจากนี้ยังมีเพื่อนๆกลุ่มมอเตอร์ไซด์คลาสสิค
มาร่วมทำบุญกันด้วยคับ

วันเสาร์ที่12ธค.นี้
งานเริ่มประมาณ4โมงเย็นจนถึงเที่ยงคืนกันเลยคับ
มาร่วมสนุกร่วมทำบุญด้วยกันนะคับ
รายงานความคืบหน้าและ
วงที่เข้าร่วมงานนะคับ
1. มโนรมย์
2. Nu reggae man
3. Motley Ska
4. Deep O Sea อัลบัม On The Beach
5. Dolly Ska Band
ส่วนพี่วง 3RD รอคำตอบอยู่นะคับ 555+
หรือพี่น้องคนไหนวงไหนต้องการขึ้นเล่นอีก
ติดต่อมาได้เลย
เดี๋ยวจะทำคิวให้เลย
งานเริ่มประมาณ5โมงเย็นนะ
จัดถึงเที่ยงคืนไปเลย...
อีกอย่าง
ฝากถึงเพื่อนๆใครที่มีรถเครื่องที่คิดว่าสวยสุดเจ๋งส ุด
หรือจะเก๋าสุดๆ เราอยากให้พี่น้องมาจอดหน้างานเลย
ไม่ต้องจอดที่ลานจอด
รถเก๋าๆต้องจอดที่เจ๋งๆ เอามันหน้าลานไปเลย จัดหั้ย
หั้ยรู้ว่าเรามันเจ๋งโคดๆ 55+
แล้วเจอกัน 12ธค. ตั้งแต่3โมงเย็นกว่าๆเลยเป็นงัย
ส่วนรายละเอียดชื่องาน ยังสรุปไม่ได้เลยคับ
เพราะว่าจะจัดรวมกับอีก4คอนเสริท ซึ่งเป็นสัปดาห์อื่นๆด้วย
จะเป็นการทำบุญเพื่อสบทบทุนซื้อผ้าห่มไปให้
พี่น้องชาวเขากันคับ ถ้ายังงัยสรุปได้แล้ว
จะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันอีกทีนึงคับ
พี่น้องคนไหนมีข้อเสนอที่เจ๋งๆโดนๆ ว่ามาเลย...
mail : [email protected]
ถ้าอยากด่วนก้อโทรมาได้เลย 089-2055474หนึ่ง
ปล.เหมือนเดิม..ช่วยบอกต่อๆกันหน่อยนะคับ *-*
งานนี้ไม่มีเก็บค่าบัตรคับ เข้าฟรีกันถ้วนหน้าเลย
55555555555++++++ ^^__^^