ข่าว....ของสมาชิกกลุ่ม....นะครับ....กระทู้นี้เลย!! !

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ข่าว....ของสมาชิกกลุ่ม....นะครับ....กระทู้นี้เลย!! !

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ข่าว....ของสมาชิกกลุ่ม....นะครับ....กระทู้นี้เลย!! !

หลังจากล่าสุดที่เราคุยกันภายในกลุ่ม...และนี่คือเพื ่อนๆสมาชิกของเราตอนนี้ครับ....
    1. พี่ เต้...........DT100 สีเหลือง.......
    2. พี่ป๋อง........ DT100 สีเหลือง......( เหมือนกับเต้ แต่ มีถัง auto lube 2 ข้าง )
    3. พี่ จ๋า..........JX......โคตรแรง......( กำลัง ทำอยู่ใกล้...จะออกมาป่วน แล้ว )
    4. เพียว..........Motrad....เครื่อง wing....แรงสุดของกลุ่ม.....
    5. เกมส์..........มี C หางม้า...กับ CG....ถังหลุด.....แรงทุกคันที่ขับ....( โดยเฉพาะ คนให้ยืมรถ...เสียวมากๆ)
    6. เต้..............MD90 สีแดง....และ GL ขาวมุข......แรงแบบไม่ธรรมดา...ก็เครื่อง 200 นินา....
    7. โจ้.............หนุ่มเหนือ....สุดเนียบ..มากับ C สีดำ....คันงาม.........
    8. วัต.............กับ C 95...............เท่โคตรๆ
    9. เฟียต......... K125 m2......แห้งๆ....น้ำไม่ต้อง....ขอเน้นๆ......
    10. ตุ่น...........มากับ ชาลี....เครื่องแรงๆมาแบบ "ไร้ฝัน".....( LIFAN....อิอิ )
    11. กล้า...........กับ DT 100 ....สีแดง และ GTO ขาวเนียน......เท่ๆ.......
    13. เฟลน.......กับรถเน่าๆ....เก่าๆ...แล้วแต่ว่า คันไหนมีน้ำมัน...ก็ขับคันนั้น............อิอิ

ส่วนคนอื่นๆ.....ที่จะมาเพิ่ม.....ก็ได้นะครับโทรแจ้ งหรือโพสมาบอกเลยเลย............
    ตอนนี้เอาชื่อ...ผู้ที่เข้ามาประชุมกลุ่ม ครั้งล่าสุด......ก่อนนะครับ.......
    ส่วนคนที่สนใจ.....ลองเข้ามาคุยกันดูก่อนก็ได้นะ.... .ครับ
    ถึงจะไม่ร่วมเข้ากลุ่มแต่.....ก็ยินดีต้อนรับ....พูด คุยและให้คำปรึกษา....ทุกเรื่องที่ทำให้ได้นะครับ... ......

em93em93em93em93em93

จะมีใครเกลียดผมมั้ยเนียะ......เฮ้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classic_is_me : 24-11-2009 เมื่อ 22:58

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปฎิทิน....กิจกรรม กลุ่ม......

ขอหมายกำหนดการ....คร่าวๆ....วันเสาร์ นี้จะได้หรือป่าวครับ.....
    จะได้....วางแผน..เรื่องค่าใช้จ่ายได้ครับ.....

!!!!!........ข่าวดี..เสาร์ นี้.....แจกเสื้อ กลุ่มครับ.....ขอ 90 บาทต่อ 1 ตัว นะครับ....เอาไว้ ทำเสื้อ เพิ่ม.....ทำlogo.....ทำของที่ระลึก...ประจำกลุ่ม( สำหรับผู้มาเยี่ยมเรา )......ราคาเสื้อแพงกว่าที่ขอเก็บนะครับ( ราคาจริง 190 )...ที่ขอราคานี้เนื่องจาก..น้องเกมส์..เป็นผู้อุปการะ..เสื้อกลุ่ม ชุดนี้......ไม่ว่ากันนะครับ.....

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

รับทราบทุกข้อกล่าวหา
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic_is_me อ่านข้อความ
    ขอหมายกำหนดการ....คร่าวๆ....วันเสาร์ นี้จะได้หรือป่าวครับ.....
    จะได้....วางแผน..เรื่องค่าใช้จ่ายได้ครับ.....

!!!!!........ข่าวดี..เสาร์ นี้.....แจกเสื้อ กลุ่มครับ.....ขอ 90 บาทต่อ 1 ตัว นะครับ....เอาไว้ ทำเสื้อ เพิ่ม.....ทำlogo.....ทำของที่ระลึก...ประจำกลุ่ม( สำหรับผู้มาเยี่ยมเรา )......ราคาเสื้อแพงกว่าที่ขอเก็บนะครับ( ราคาจริง 190 )...ที่ขอราคานี้เนื่องจาก..น้องเกมส์..เป็นผู้อุปการะ..เสื้อกลุ่ม ชุดนี้......ไม่ว่ากันนะครับ.....

em90em90em90

ขอบคุณพี่เฟลนสำหรับ การสรุปรายชื่อสมาชิกกลุ่มล่าสุดและแผนงานต่อไป

ขอบคุณน้องเกมส์ สำหรับเสื้อกลุ่มราคาพิเศษ
    Bangbuathong Classic Club face book
    "bbtclassic@hotmail.com"

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

เต้.............................ดีที ร้อยยยยยย สีเหลือง คร้าบ
    คันนี้นะคร้าบ เจอแถวตลาด ทักทายกันได้นะคร้าบ

รูป รูป  
    Bangbuathong Classic Club face book

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

รับทราบครับ em19 ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ที่ยังไม่มีกลุ่ม ลองเข้ามาดู มาพูดคุยกันครับ พวกเราไม่แยก ประเภทของรถนะครับ ไม่จำกัด ว่าต้องยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร สภาพแบบไหนครับ เข้ามาใด้หมดครับ ขอให้มีใจรัก มีน้ำใจ ที่สำคัญมากๆเลย ไม่แว้น ไม่สร้างปัญหาของสังคม และไม่ทำเรื่องผิดกฎหมายนะครับ
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ป๊าดโธ่ๆๆ

สรรพคุน(ในวงเลบ)ของผมนี่ชักยังไงๆน่ะ
    ตอนนั้น มันช่วงเบญจเพส เจอแต่สิ่งไม่ดี 5555

เสื้อเส็ดเร้ว แต่เหลือคนไปเอาอ่ะ
    รถไม่มีขับบ

em85
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: bear_classic@hotmail.com

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClassicbeaR อ่านข้อความ
    ป๊าดโธ่ๆๆ

สรรพคุน(ในวงเลบ)ของผมนี่ชักยังไงๆน่ะ
    ตอนนั้น มันช่วงเบญจเพส เจอแต่สิ่งไม่ดี 5555

เสื้อเส็ดเร้ว แต่เหลือคนไปเอาอ่ะ
    รถไม่มีขับบ

em85
    แล้วเสื้ออยู่ที่ไหนล่ะครับ เกมส์em19
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Junior Member วัต...C95's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ ครับ พี่ em94

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยุบางใหญ่อ่ะ

แต่ม่เปนรัยเร้วว
    ป้าผมเอามาให้ที่บ้านเว้ว

เอ่อ เสา อาทิตนี้ผมไม่ว่างน่ะ
    ไปเขาใหญ่กับเพื่อนๆ อ่าส์
    ไปปลูกป่า ทำงานส่งอาจารร
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: bear_classic@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เงินกลุ่มครับผม

ขออนุญาติ.....เก็บเงินกลุ่มนะครับ......
    กำหนดการเก็บเงินกลุ่ม............จะขอเก็บ ช่วงต้นเดือน นะครับ......เป็นวันเสาร์แรก ของแต่ละเดือน.......โดย....จะเก็บ เดือนละ.....200 บาท........ขอเก็บเดือน มกราคม 2553 เป็น เดือนแรกนะครับ......
    เงินนี้จะนำไปใช้....ในกิจกรรมกลุ่มดังนี้
    1. ค่าบอร์ด กลุ่ม
    2. ค่าของที่ระลึก ของกลุ่ม...( แจก แขก ผู้มาเยื่อน.....และตามงานสถานะการณ์ ต่าง )
    3. ค่า ป้าย LOGO กลุ่ม ....( ป้าย ใหญ่ และ LOGO สำหรับ สมาชิก )
    4. ช่วยเหลืองานบุญ ต่างๆ.....( ตามที่มีผู้ร้องขอ...และ ตามความเห็นชอบของกลุ่ม )
    5. ค่าใช้จ่ายส่วนรวมในการออกทริป ของกลุ่ม.....( เช่น ค่า ซ่อมฉุกเฉิน....ค่าที่พัก....ค่าอาหารยกเว้นของมึนเม า....และอื่นๆ ตามความเหมาะสม )
    6. ( .....ข้อนี้ยังคิดไม่ออก....เอาไว้ คิดออกแล้วจะมาลงให้นะ )

รบกวนด้วยนะครับ.............ขอให้ตรงเวลานะ........ ........คราบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classic_is_me : 06-12-2009 เมื่อ 20:21

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน การติดต่องาน......ภายในกลุ่ม

การติดต่องาน......ภายในกลุ่ม
    1. งานบัญชีและ การเงิน.................. ติดต่อ......พี่ ป๋อง....เลยครับ ( ฝากดูก่อนนะ....อิอิ )
    2. งานเสื้อกลุ่ม และของที่ระลึก...........ติดต่อ......เพียว.....เกม ส์.....และเต้ GL( ฝากเรื่องชั่ว..........คราว ก่อนนะ )
    3. งานท่องเที่ยวและเยี่ยมเยือนเพื่อน...ติดต่อ.....วัต ....เฟียต...และตุ่น...( ฝากดูด้วยนะ.....)
    4. งานประชาสัมพันธ์และโฆษณา.......ติดต่อ.....เต้ DT....เฟลน

คนอื่นๆ....อยากช่วยงาน ส่วนไหน...บอกได้เลยครับ......

รายชื่อข้างต้น...ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ....(แกม บังคับ...อิอิ)

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หุหุหุ

มีไรจะบอก

ว่าช่างเฟลนลืมใส่ยางหุ้มโช๊คให้กระผม

หุหุหุหุ

แยกจัง

dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

Junior Member walkmyway's Avatar
    สถานที่
    bangbuathong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...ยังเงี้ยเเหละ

...ช่างเเก เเก่เเล้ว....บอกเเกเเล้วว่าเวลากินนมให้ดูวันหมดอาย ุก่อน 5555+

สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaloai อ่านข้อความ
    หุหุหุ

มีไรจะบอก

ว่าช่างเฟลนลืมใส่ยางหุ้มโช๊คให้กระผม

หุหุหุหุ

แยกจัง

อ้า แค่นี้ก็ดีแล้ว ดีกว่าแกใส่ยางหุ้ม แล้วลืมใส่โช้คนะ em93

Bookmarks