กิจกรรมการแข่งขันรถมอไซค์ทางเรียบ

ชื่อกระทู้: กิจกรรมการแข่งขันรถมอไซค์ทางเรียบ

Member hankman999's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กิจกรรมการแข่งขันรถมอไซค์ทางเรียบ

ขอเชิญร่วมกิจกรรมงานแข่งขันรถ 2009 ครั้งที่1
    ณ.สนามตรังอินเตอร์เซอร์กิต ต.นาโต๊ะหมิง
    อ.เมือง จ. ตรัง
    มีการแข่งขัน เวสป้าโอเพ่นจำนวน 1 รุ่นไม่จำกัดการแต่ง
    วันที่ 12- 13 ธันวาคม 2552
    เชิญชาวคลาสสิกที่รักในความแรงร่วมชมได้ครับ
    สนใจสมัครการแข่งหรือสอบถามรายละเอียดต่าง
    ที่ผู้ใหญ่หนึ่ง ศรีจันทร์ทองได้ครับ08-97293711 ครับ
    และชมกิจการแข่งขันรถต่างๆอีกหลายรายการ

ทีมงานตรังโซน & สนิมติดปีก ขอขอบคุณ

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยอัพนะคะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hankman999 อ่านข้อความ
    ขอเชิญร่วมกิจกรรมงานแข่งขันรถ 2009 ครั้งที่1
    ณ.สนามตรังอินเตอร์เซอร์กิต ต.นาโต๊ะหมิง
    มีการแข่งขัน เวสป้าโอเพ่นจำนวน 1 รุ่นไม่จำกัดการแต่ง
    เชิญชาวคลาสสิกที่รักในความแรงร่วมชมได้ครับ
    สนใจสมัครการแข่งหรือสอบถามรายละเอียดต่าง
    ที่ผู้ใหญ่หนึ่ง ศรีจันทร์ทองได้ครับ08-97293711 ครับ
    และชมกิจการแข่งขันรถต่างๆอีกหลายรายการ

ทีมงานตรังโซน & สนิมติดปีก ขอขอบคุณ

กิจกรรมแบบนี้ หร่อยแรงนิ
    อิอิ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : [email protected]

[email protected]
    http://electronics30.hi5.com

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hankman999 อ่านข้อความ

สนุกกันเต็มที่เลย
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่จอมไปมั้ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    สนุกกันเต็มที่เลย

พี่จอมไปมั้ยคะ
    อิอิ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : [email protected]

[email protected]
    http://electronics30.hi5.com

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakvun อ่านข้อความ
    พี่จอมไปมั้ยคะ

อิอิ
    ติดงานล่ะครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆ em97
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks