โหวตแบบสติ๊กเกอร์รุ่นใหม่PX.club - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โหวตแบบสติ๊กเกอร์รุ่นใหม่PX.club

VIP Member kabkabman's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter ,Thailand
    ขอบคุณ
    0

แบบที่ 1 ด้วยคนครับ สวยงามจับใจ
    CanDy'S ScooTeR GanG
    เจอกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=293
    รัฐพล บุญกล่ำ
    TEL.089-4377271 (จิ๊บ)

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ racingpt อ่านข้อความ
    5555
    5555555555

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member b_b_ball's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club khon kaen
    ขอบคุณ
    0

ขอโหวดให้ แบบที่ 1 สวย ดุดัน เหมาะกับ px ดีพี่

ธนาคารกสิกรไทย

428-2-30568-8

เอนกศักดิ์ ฝีมือสาร

บอร์ดกลุ่ม 194 scooter club khon kaen http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=303

Emaill anekyanyon@hotmail

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปิดโหวตแล้วนะคับ เที่ยงคืนกว่าแล้ว

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ปิดโหวตแล้วนะคับ เที่ยงคืนกว่าแล้ว
    มั่วละมิง ปิดโหวตวันนี้ตอนเที่ยงคืน อ่านให้ละเอียด ก่อนจะโพสต์อะไร ไม่เข้าใจอย่ามาโพสต์เอง ถามก่อนค่อยโพสต์

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Junior Member จอมมารบู's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ- PX club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking

แบบที่ 1ครับผม
    Arcobaleno 1998 BME

Member Club GS's Avatar
    สถานที่
    มะม่วงล้อม
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ขี่ PX โหวตได้มั้ยครับ โหวตไปก่อนแล้วกัน แบบ 1 ครับ
    สิ่งใดที่ลูกผู้ชายชอบ..........อย่าบอกเมีย

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ใกล้ปิด**บนับคะแนนแระ รีบๆโหวตหน่อยครับ อย่ามัวนอนหลับ ทับเด็กอยู่ อิๆ
    Tel.087-8164255

P200e WASP200's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

แบบที่ 1 ครับ
    อยากรู้เรื่องของคน จงอย่าฟังจากปากหมา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วันนี้เห็น ขนาดที่ ปริ้นใส่กระดาษมา สวยมากคับๆๆ ขอบอก

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หมดเวลาสำหรับการโหวตแล้วครับ ผลสรุปคะแนนออกมาเป็นเอกฉันท์ แบบที่1ชนะขาดลอยครับ ผมขออนุญาตไม่สรุปตัวเลขให้ทราบ เพราะมันชนะแบบนำโด่งมาแต่ไกลเลย ยังไงก็ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่ร่วมกันโหวต แบบสติ๊กเกอร์ในครั้งนี้ด้วย ขั้นตอนต่อไปคือการผลิตครับ หลังจากนั้นจะเป็นการแจกจ่ายให้เพื่อนสมาชิกเป็นการต ่อไป ผมสั่งทำทั้งหมด100ใบนะครับ ค่าใช้จ่ายตกอยู่แผ่นละ4บาท เป็นเงินจำนวนทั้งสิ้น 400บาท จริงๆแล้วว่าจะออกเองให้ทั้งหมด แต่ตอนนี้ขอเรียนตามตรงให้ทราบว่า " ช๊อต " แบบกระทันหัน ก็เลยจะขอสอบถามเพื่อนๆสมาชิกท่านใดจะรับเป็นเจ้าภาพ ในการออกค่าใช้จ่ายบ้างมั๊ยครับ 400บาท ไม่เยอะนะครับ แต่เวลาไม่มีนี่ก็หนักเอาการเหมือนกัน มีใครใจดีออกให้ โพสต์บอกเลยครับ หรือจะช่วยๆกันออกก็ได้ ขอคนละ100บาท สัก4คน ก็ได้แล้วครับ คุณก็จะได้อภิสิทธิ์ในการถือครองสติ๊กเกอร์มากกว่าผู ้อื่น ส่วนจะแจกจ่ายให้กับเพื่อนสมาชิกคนละเท่าใดนั้น ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของแต่ละท่านครับ ใครรับเป็นเจ้าภาพ ลงชื่อไว้เลยนะครับ...
    1.โต่ง 100 บาทครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    หมดเวลาสำหรับการโหวตแล้วครับ ผลสรุปคะแนนออกมาเป็นเอกฉันท์ แบบที่1ชนะขาดลอยครับ ผมขออนุญาตไม่สรุปตัวเลขให้ทราบ เพราะมันชนะแบบนำโด่งมาแต่ไกลเลย ยังไงก็ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านที่ร่วมกันโหวต แบบสติ๊กเกอร์ในครั้งนี้ด้วย ขั้นตอนต่อไปคือการผลิตครับ หลังจากนั้นจะเป็นการแจกจ่ายให้เพื่อนสมาชิกเป็นการต ่อไป ผมสั่งทำทั้งหมด100ใบนะครับ ค่าใช้จ่ายตกอยู่แผ่นละ4บาท เป็นเงินจำนวนทั้งสิ้น 400บาท จริงๆแล้วว่าจะออกเองให้ทั้งหมด แต่ตอนนี้ขอเรียนตามตรงให้ทราบว่า " ช๊อต " แบบกระทันหัน ก็เลยจะขอสอบถามเพื่อนๆสมาชิกท่านใดจะรับเป็นเจ้าภาพ ในการออกค่าใช้จ่ายบ้างมั๊ยครับ 400บาท ไม่เยอะนะครับ แต่เวลาไม่มีนี่ก็หนักเอาการเหมือนกัน มีใครใจดีออกให้ โพสต์บอกเลยครับ หรือจะช่วยๆกันออกก็ได้ ขอคนละ100บาท สัก4คน ก็ได้แล้วครับ คุณก็จะได้อภิสิทธิ์ในการถือครองสติ๊กเกอร์มากกว่าผู ้อื่น ส่วนจะแจกจ่ายให้กับเพื่อนสมาชิกคนละเท่าใดนั้น ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของแต่ละท่านครับ ใครรับเป็นเจ้าภาพ ลงชื่อไว้เลยนะครับ...
    1.โต่ง 100 บาทครับ

ผลโหวตขาดลอยเลยคร๊าบบ พี่น้อง...ในฐานะที่ผลโหวตแบบอื่นไม่มีตัวเลขเลย ขอย้อมใจด้วยการร่วมค่าใช้จ่ายในการจัดทำคับ 100 บาทจัดไปคับ... em97 รบกวนขอเลขบัญชีด้วยคับพี่โต่ง

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

100 $ ครับ
    Tel.087-8164255

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อีก100บาทครับ ใครจะรับเป็นเจ้าภาพคนสุดท้าย เสนอตัวมาเลยครับ จะได้โอนค่าใช้จ่ายไปให้ยังผู้จัดทำ ซึ่งจะได้ดำเนินการผลิตได้เลย เพราะแป๊บเดียวก็เสร็จครับ....
    รายชื่อผู้ร่วมออกค่าใช้จ่าย มีดังต่อไปนี้
    1.โต่ง
    2.ปิง
    3.บังรูน
    4.xxx(รออยู่ครับ)

ปล.ในกรณีถ้ามีเพื่อนสมาชิกต้องการจำนวนสติ๊กเกอร์เพ ิ่มเติม นอกเหนือจากจำนวนการทำ100ใบ คุณสามารถแจ้งได้ในกระทู้นี้ ผมจะได้สั่งทำเพิ่มเติมได้ อัตราในการสั่งเพิ่มต่อคนขั้นต่ำ100บาทครับ คุณก็จะได้สติ๊กเกอร์ในส่วนของคุณไป พอเข้าใจนะครับ มีอะไรขัดของหรือข้อสงสัย โพสต์สอบถามได้เลยครับ แต่ผมขอก่อนวันอังคารนี้นะครับ จะเริ่มดำเนินการทำแล้ว ขอบคุณมากครับ...

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อีก100บาทครับ ใครจะรับเป็นเจ้าภาพคนสุดท้าย เสนอตัวมาเลยครับ จะได้โอนค่าใช้จ่ายไปให้ยังผู้จัดทำ ซึ่งจะได้ดำเนินการผลิตได้เลย เพราะแป๊บเดียวก็เสร็จครับ....
    รายชื่อผู้ร่วมออกค่าใช้จ่าย มีดังต่อไปนี้
    1.โต่ง
    2.ปิง
    3.บังรูน
    4.xxx(รออยู่ครับ)

ปล.ในกรณีถ้ามีเพื่อนสมาชิกต้องการจำนวนสติ๊กเกอร์เพ ิ่มเติม นอกเหนือจากจำนวนการทำ100ใบ คุณสามารถแจ้งได้ในกระทู้นี้ ผมจะได้สั่งทำเพิ่มเติมได้ อัตราในการสั่งเพิ่มต่อคนขั้นต่ำ100บาทครับ คุณก็จะได้สติ๊กเกอร์ในส่วนของคุณไป พอเข้าใจนะครับ มีอะไรขัดของหรือข้อสงสัย โพสต์สอบถามได้เลยครับ แต่ผมขอก่อนวันอังคารนี้นะครับ จะเริ่มดำเนินการทำแล้ว ขอบคุณมากครับ...
    ร่วมด้วยช่วยกันครับ 100 สั่งเพิ่ม100 =200 cc. หุหุหุ บอกเลขบัญชีในนี้นะครับพี่โต่ง 666 เดี๋ยวผมโอนไปให้ สั่งทำเพิ่มเผื่อด้วยนะครับ เผื่อมีสาวกบ้านใกล้เรือนเคียงมาเที่ยวหาที่บ้าน แล้วขี่พีเอ๊กส์จะได้แจกจ่ายไปทั่วถึงครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย