Logo กลุ่ม ทริปที่จะไปเชียงใหม่ มาแล้วจ้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Logo กลุ่ม ทริปที่จะไปเชียงใหม่ มาแล้วจ้า

มาตรฐาน Logo กลุ่ม ทริปที่จะไปเชียงใหม่ มาแล้วจ้า

100เรื่องเล่า 1000เหตูการณ์ 10000ความคิด
    10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น 10ตาเห็นไม่เท่าไปให้เห็นกับตา
    thank เพื่อน กลุ่ม d2w
    king size
    slim stylm
    scooterแว๊น
    แลมเคลียร์
    สําหรับกลุ่มd2w เจอกันที่แม่แตงครับ พวกผมขอออกตัวไปก่อนวันนึง
    ถ้า ไม่ ผิดพลาดอะไร ก็น่าจะ
    ตามนี้เลยครับ
    แลมเคลียร์
    ที่นี่มีแต่เพื่อน

รูป รูป  

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    100เรื่องเล่า 1000เหตูการณ์ 10000ความคิด
    10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น 10ตาเห็นไม่เท่าไปให้เห็นกับตา
    thank เพื่อน กลุ่ม d2w
    king size
    slim stylm
    scooterแว๊น
    แลมเคลียร์
    สําหรับกลุ่มd2w เจอกันที่แม่แตงครับ พวกผมขอออกตัวไปก่อนวันนึง
    ถ้า ไม่ ผิดพลาดอะไร ก็น่าจะ
    ตามนี้เลยครับ
    แลมเคลียร์
    ที่นี่มีแต่เพื่อน
    คนแรกโว้ย

ไปไหนมาว่ะวันนี้ไปหาป๋อบไม่อยู่ จะบอกว่า แตกต่างแต่ไม่แตกใน

รูป รูป  

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

heinkel_bkk@hotmail.com
    084-919-3321 เปิ้ล

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

โลโก้ สวยมากครับ ...
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Member งานปราบปราม's Avatar
    สถานที่
    อยากจะแว้น!!แต่ไม่มีตังซื้อมีโอ...
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด น่ารักม๊ากมาก

ล่ำซำการค้า

ขายเวสป้า-รถอิยวอย์เงินผ่อน
    รับจำนำเวสป้าและรถอินวอย์ทุกรุ่น
    โทร 087-038-6406 เบอร์เดียวเท่านั้น

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

ลืมโลโก้ เรา 555
    085 8321988 Tong_คนดี

kentaro_888@hotmail.com
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ๆๆๆแลมเคลียร์คับ

พี่ๆๆๆแลมเคลียร์คับ
    ผมหมอหมานะคับ
    เนื่องด้วยภาระหน้าที่อันแสนยิ่งใหญ่ จึงทำให้ผมได้พรากการเดินทางอันแสนสนุกกับเพื่อนๆๆๆ
    แต่ด้วยตัวกะผมรู้สึกชอบและประทับใจอย่างเหลือหลายกั บ สะติกเกอร์ ออนทัวร์เชียงใหม่ ครั้งนี้มาก
    จึงอยากจะรบกวนขอ สัก 1ใบได้ไหม พี่ๆๆๆแลมเลีย

แลมเคลียร์
    ที่นี้มีแต่เพื่อน
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

logo แอ่วเหนือสวยคับ

งานนี้ไม่พลาดเเล้วเจอกันคับ

Junior Member van9959's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    ขอบคุณ
    0

...แล้วอยู่เหนือ

...ทำไงดีครับ..พี่น้อง

..ก็อยากได้เหมือนกัน..

......อย่าให้เหลาเลยครับ...
    ......ยิ่งเหลาก้อยิ่งแหลม....
    .....คอยแต่จะทิ่มจะแทง....
    .....กันเปล่าๆครับ...........

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ไปครับ
    อยากได้เหมือนกาน เผื่อด้วยน้าๆๆ
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Evil-Minded ampzine's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking ไม่เคลียร์

อดไป ขอ 1 ใบ นะ พี่ป๊อปสุดหล่อ
    I amp Lambretta
    I LamClear
    by. tatiya ch.

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆๆๆแลมเคลียร์คับ
    ผมกอล์ฟบางแสนนะคับ
    เนื่องด้วยภาระหน้าที่อันแสนยิ่งใหญ่ จึงทำให้ผมได้พรากการเดินทางอันแสนสนุกกับเพื่อนๆๆๆ
    แต่ด้วยตัวกะผมรู้สึกชอบและประทับใจอย่างเหลือหลายกั บสะติกเกอร์ ออนทัวร์เชียงใหม่ ในครั้งนี้มาก
    จึงอยากจะรบกวนขอ สัก 1ใบได้ไหม พี่ๆๆๆแลมเลียอย่าลืมผมนะ

แลมเคลียร์
    ที่นี้มีแต่เพื่อน
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ เพื่อนครับ

ผมก็เป็นมิตรสหายที่เคยไป ๆ มา ๆ กันอยู่บ่อยครั้ง
    สติ๊กเกอร์ดูหรูหรา น่ารัก และไฮโซมากเลยครับ
    อยากจะให้เผื่อสหายคนไกลนี้สักใบได้บ่ครับ ชอบมากเลยครับ ( สกูตเตอร์ สายปรับอากาศ )
    เบาะปรับเอนนอนตามอำเภอใจ แต่ไม่รู้ว่าเป็นระบบนวดน้ำมันโซฮอล์ 91 หรือ 95 กันแน่ . . . .
    แต่ที่แน่ ๆ สั่นสะท้านไปทั้งกายาอย่างเที่ยงแท้และแน่นอนกันจริง ๆ เลยครับ

ข้าน้อย ขอคาราวะสัก 100 ล้านจิบ_
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อนุรักษ์นิยม : 09-12-2009 เมื่อ 02:27
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Chonburi_Lambretta's Avatar
    สถานที่
    พลังชล
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    พี่ครับ เพื่อนครับ

ผมก็เป็นมิตรสหายที่เคยไป ๆ มา ๆ กันอยู่บ่อยครั้ง
    สติ๊กเกอร์ดูหรูหรา น่ารัก และไฮโซมากเลยครับ
    อยากจะให้เผื่อสหายคนไกลนี้สักใบได้บ่ครับ ชอบมากเลยครับ ( สกูตเตอร์ สายปรับอากาศ )
    เบาะปรับเอนนอนตามอำเภอใจ แต่ไม่รู้ว่าเป็นระบบนวดน้ำมันโซฮอล์ 91 หรือ 95 กันแน่ . . . .
    แต่ที่แน่ ๆ สั่นสะท้านไปทั้งกายาอย่างเที่ยงแท้และแน่นอนกันจริง ๆ เลยครับ

ข้าน้อย ขอคาราวะสัก 100 ล้านจิบ_
    เด๋วจะจัดไปเราได้เจอกันแน่นอนไม่ช้าก็เร็ว ชั้นอยากหั้ยเทอไปใจจะขาด ********
    มันสุดตีน ถึงขั้นปลายเล็บเลยงะ..
    ...อย่าเรียกตัวเองว่าคลั่งใคล้ ถ้ายังไม่ได้เสพมัน...เคลียร์

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ถึงเพื่อนพ้องแลมเคลียร์ทุกสายงาน......

.............ถ้าคุณคิดว่าเลือด .......ในร่างกายคุณคือกรุ๊ป แลมเคลียร์.................

..............เราจะต้องได้มารวมตัวกัน เร็วๆนี้ ................
    แล้วถึงวันนั้น.....คุณ....จะมาโดยพร้อมเพรียงกันหรื อป่าว.......